PDA

View Full Version : [KT] Please Help me .... Ko Start đc GameCenter

lehung2k1
16-11-12, 08:57 AM
Em đã xem video hướng dẫn setup kiếm thế offline trên site của bác tuan565.tk .
nhưng đến bước start server thì nó load lâu quá . e máy cả đêm sáng mai vẫn chưa đc . có bác nào giúp em với ...
ảnh em nó đây :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
Thanks các bác đã quan tâm :(
có j` pm yahoo em cho nhanh nhé : le0.tk21

vipbk
16-11-12, 09:10 AM
khuyên bạn 1 câu chân thành: nên chạy server (cũng như chơi game) trên máy thật

chạy máy ảo ngốn thêm ram chứ dc gì

Tuan565
16-11-12, 09:13 AM
Lời khuyên thứ 2 : Ko phải cái gì đang chạy cũng là chưa xong =)) . bật cái Gameserver lên mà xem chứ xem cái Gamecenter này làm gì

lehung2k1
16-11-12, 09:21 AM
Vậy bác cho e bản nào chơi ngon với :D e mới vọc nên ko rõ lắm

vipbk
16-11-12, 09:27 AM
Server xaophayxoan:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server satthupro95:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server 31/10:

Các server trên đều ok, bạn chọn cái nào cũng dc

lehung2k1
16-11-12, 09:29 AM
oki ! thanks bác nhé .để e thử :D

lehung2k1
16-11-12, 10:49 AM
@Tuan565 Bác xem giúp em cái này với . em start server tới đây thì nó mất tích của sổ dos gameserver.exe luôn ... thanks bác nhiều nhé .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg
(e gửi tin nhắn riêng cho bác mà ko đc .)