PDA

View Full Version : [JX] [Hỏi] Cách xem nhưng tên file nào nằm trong file pak ?

Kunedo
13-11-12, 03:03 PM
Cho mình hỏi là trong 1 file .pak thì làm sao để biết có nhưng file nào ( tên, kiểu file), nếu unpack bằng RPGviewer thì chỉ có "Tên file pak"-1.out ?

thaihoa91
13-11-12, 04:27 PM
Theo thư mục Settings là unpack dc !

Kunedo
13-11-12, 04:58 PM
Theo thư mục Settings là unpack dc !

Là sao bạn :-/, mình unpack bằng RPGViewer thì không rõ tên file và định dạng VD file setting.pak thì toàn( toàn setting-1.out . setting-2.out ..v..v )

thaihoa91
13-11-12, 05:10 PM
Là sao bạn :-/, mình unpack bằng RPGViewer thì không rõ tên file và định dạng VD file setting.pak thì toàn( toàn setting-1.out . setting-2.out ..v..v )

Dùng RPGViewer thì bạn chỉ dùng để view các hình ảnh spr và lấy spr đó ra thui, RPGViewer ko có khả năng cho bạn bít đường dẫn chính xác dc đâu, chỉ lấy ra file bạn cần thế thui !

Kunedo
13-11-12, 05:47 PM
Với 1 filel .pak mới mà mình chưa bên trong có gì mà muốn unpack ra các file trong đó ( tên + định dạng ) thì làm kiểu gì bạn ?

thaihoa91
13-11-12, 07:49 PM
Với 1 filel .pak mới mà mình chưa bên trong có gì mà muốn unpack ra các file trong đó ( tên + định dạng ) thì làm kiểu gì bạn ?

Đó là Tools LDUnpack, cái đó xem tại đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kunedo
14-11-12, 12:39 PM
Đó là Tools LDUnpack, cái đó xem tại đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kiểu unpack này cũng không có tên file + định dạng, chắc phải mò mẫm r :|, thanks :)

thaihoa91
14-11-12, 12:48 PM
Kiểu unpack này cũng không có tên file + định dạng, chắc phải mò mẫm r :|, thanks :)

Có sao ko, khai báo đường dẫn sẵn rùi unpack ra, vấn đề là các file .pak là toàn từ thư mục Settings mà ra, các file trong thư mục Settings ra sao thì file .pak nó cũng có đường dẫn như thế ấy !