PDA

View Full Version : [JX] Help lỗi kết nối thất bại

sjnhkjd
12-11-12, 07:17 PM
Ai giúp mình lỗi này với :
Mình chạy sv OK hết xong đặng nhập - > tạo nhân vật xong -> xác nhận thì báo kết nối thất bại

Gameserver không báo lỗi gì cả

thaihoa91
12-11-12, 08:01 PM
Cho cái ảnh của GameServer.exe khi game báo lỗi nha bạn !

longryu
12-11-12, 08:16 PM
Cho cái ảnh của GameServer.exe khi game báo lỗi nha bạn !

anh hòa qua đây xem hộ dùm em nhé,,em sài win 7 64 bit :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sjnhkjd
12-11-12, 10:22 PM
Hình GS đây bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

thaihoa91
13-11-12, 01:06 PM
Hình GS đây bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

Cho hỏi bạn dùng Server nào và có font hay no font !

sjnhkjd
13-11-12, 04:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình dùng sv này , mình không biết sv này có font hay no font nữa nên mình không cài font

thaihoa91
13-11-12, 04:30 PM
Thử chạy với IP khác như 192.168.1.2 thử xem !