PDA

View Full Version : Cần hướng dẫn chi tiết cách cài game TGHM offline.Help me!!

hanhnguyen
11-11-12, 10:08 AM
Mò mẫm mãi cả tuần vẫn k cài đc cái Game TGHM offline, ức chế và buồn thật. Xin post bài ở đây, có pro nào thao tác giúp cài giùm với. huhu:-s:-s:-s:-s

tuyen101010
12-11-12, 10:59 AM
Mò mẫm mãi cả tuần vẫn k cài đc cái Game TGHM offline, ức chế và buồn thật. Xin post bài ở đây, có pro nào thao tác giúp cài giùm với. huhu:-s:-s:-s:-s

hiện có rất nhiều sv TGHM 1.4.4 full class, mỗi server dc dev 1 cách riêng nên cách cài cũng khác nhau, riêng mình có 2 bản. ko biết bạn bị lỗi cái gì mà ko cài dc thì up ảnh lên mọi ngươig giúp

helios0
12-11-12, 02:17 PM
hiện có rất nhiều sv TGHM 1.4.4 full class, mỗi server dc dev 1 cách riêng nên cách cài cũng khác nhau, riêng mình có 2 bản. ko biết bạn bị lỗi cái gì mà ko cài dc thì up ảnh lên mọi ngươig giúp
1.4.5 lâu rồi
server ăn sẵn không cần cài 1.4.5 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hanhnguyen
13-11-12, 06:09 PM
1.4.5 lâu rồi
server ăn sẵn không cần cài 1.4.5 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thank a rất nhiều. Em đã tải và dang test. Hi;))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Thank a. Em đang test bản của a Herosoi rùi a. Thank a đã comment giúp. Hi

ngaithien
16-02-13, 07:35 PM
mình đã down bản 1.4.4 và chạy được sever có hiện ping và vào được wweb nhưng lúc vào nick lại báo là phiên bản clien không phù hợp vui lòng thoát ra và cập nhật. ai giúp mình lỗi này với.