PDA

View Full Version : [MU] Cần Help fix lỗi thiếu chaos !!

skyexe001
10-11-12, 06:47 PM
mình xài cái webmu0.8 này cho bản 99b ,mình đã bỏ chao vào người quá trời
nhưng reset báo thiếu chao,thiếu cre và blue,có ai giúp mình ko thanks nhiệt tình

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

//// Tổng Hợp Server Cũ được mò bởi Bờm ////
1, 99B: Maxpoint = 65535
xin cám ơn đến mu23.ath.cx đó là 1 mu cũ ngày xưa mà mình đã chơi, tuy server đó bi giờ đã die nhưng hi vọng 1 ngày sẽ mở lại
muserver 99b full: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client 99B full: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
update Fix BC có vài con quái ko giết được và update client full ko cần tạo laucher, cứ hex ip như mấy cái main hiện đại ấy, main đã có 3D luôn rồi và fix vài cái linh tinh các bạn tự khám phá nhé

thanh_ca
10-11-12, 07:12 PM
Cứ thế này chắc không lâu nữa GZ toàn câu hỏi

skyexe001
10-11-12, 08:11 PM
bị những lỗi quan trọng ko biết fix mới nhờ người giúp ,đâu phải 1 mình mình cần biết,nếu fix được thì những người khác cũng xem toppic này mà fix đâu cần hỏi thêm làm gì cho tốn công.

bạn thử cài cái server 99b với web đó xem coi có lỗi như mình ko,nó khác biệt hẳn với bản web khác ko thấy chỗ thêm code chaos chỗ nào hết.

ngay cả bản web của clbgame cũng bị lỗi thiếu chao như bản này và chỉnh lấy số code của chao trong MUmaker đưa vào nó cũng ko chạy,

YouTobe
11-11-12, 12:22 AM
có khi nào phải gửi vào ngân hàng trước rồi mới reset dc ko ? :-?
hãy thử trước khi hỏi.

skyexe001
11-11-12, 08:45 AM
webmu 0.8 này chỉ gửi được zen vào bank thôi chứ làm gì có chỗ gửi chaos cre blue bạn,reset thường là phải bỏ chao vào người mà trời.
bạn cứ thử dow sv với web đó cài thử đi rồi sẽ biết.

thanh_ca
11-11-12, 09:33 AM
có DB k post lên luôn đi ??????????????????

skyexe001
11-11-12, 10:11 AM
mình xài sv của van bom,mình có post sẵn cái server của van bom rồi đó bạn,có sẵn DB trong đó vào attack vào là được ngay
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanh_ca
11-11-12, 10:27 AM
Vì trong code có check jewels ở thùng đồ. K hiểu sao bạn lại nói k nhận :D. Code item mình xem cũng đúng là chaos Cre ,... luôn rồi. Không biết cái này có phải đổi nhân vật trước khi rs không nhỉ ?. Vì phải đổi nhân vật thì thùng đồ mới được update, Nhưng trong code lại chỉ check onl chứ k check đổi nv ;)). Đem về lúc nào rảnh mò lại ..

skyexe001
11-11-12, 11:06 AM
mình dùng mumaker tạo chao và cho NPC nó bán chao luôn mà ,vào mua hay lấy chao bỏ vào thùng đồ hay trong người cũng báo thiếu chao,
rồi cái webshop mình lấy code chao của mumaker bỏ vào web để mua chao thì mua xong xem trong thùng đồ thì có cái nỏ pó tay =))

còn mà reset phải thoát nhân vật chọn nhân vật khác thì ko hợp lý rồi,mình đã thử cho web nó rs 10 lần đầu chỉ bằng zen thì rs được,nhưng rs thứ 11 cần đến chao thì nó bao thiếu ,dù bỏ kiểu nào cũng thế.

bạn ráng xem sớm dùm mình