PDA

View Full Version : [Gunny] [Gunny] re-up lại tools convert map cho ai cần

Im.Nnoitra
08-11-12, 05:49 PM
nhanh gọn lẹ, chỉ cần bấm tks lúc download.
đề nghị có ý thức bấm tks trước khi down nhé! (tỷ lệ tks/down mà thấp quá del file nhé!)
link:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong đó đã bao gồm 2 tools convert map bản eng và cn. ai thích dùng cái nào thì dùng, trong đó cũng đã bao gồm file doc guide đầy đủ, đề nghị đọc kỹ trước khi bắt tay vào làm, tránh tình trạng hỏi quá nhiều nhé! :)

Bấm Tks trước đi!

pass unrar:

Im.Nnoitra
8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}

P/s:chẳng nhẽ tên mình lại khó viết đến thế sao ta? 11x lượt xem,10 lần download mà có mấy cái tks này là sao ta? tinh thần của các bạn cao vãi, mồm thì nhờ người ta re-up, re-up xong thì cứ thế dùng, éo thèm bấm tks 1 cái, mất gì của mấy bạn à?

pthinh145
08-11-12, 05:55 PM
pass là j biết chết liền........

aaa6je
08-11-12, 06:55 PM
pas la j :-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o

bachugacon122
08-11-12, 07:08 PM
pas la j :-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o

hình như là Im.Nnoitra [-([-([-([-(

duyluong_2108
Tên của ổng đấy Im.Nnoitra 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

luadola000
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pthinh145
08-11-12, 07:46 PM
pass nè...,,,,,,......: Im.Nnoitra :))

bombom859
08-11-12, 08:01 PM
đề nghị có ý thức bấm tks trước khi down nhé! (tỷ lệ tks/down mà thấp quá del file nhé!)
link:

trong đó đã bao gồm 2 tools convert map bản eng và cn. ai thích dùng cái nào thì dùng, trong đó cũng đã bao gồm file doc guide đầy đủ, đề nghị đọc kỹ trước khi bắt tay vào làm, tránh tình trạng hỏi quá nhiều nhé! :)
à, còn pass unrar:

Bấm Tks trước đi!

tên kia kìa!
8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}Bấm vô nó ghi Archive is Encrypted or Password Protected cụt cả hứng [-( đề nghị bác nào đã down up lại lên fshare hay 4share đi

Im.Nnoitra
08-11-12, 10:48 PM
Bấm vô nó ghi Archive is Encrypted or Password Protected cụt cả hứng [-( đề nghị bác nào đã down up lại lên fshare hay 4share đi

đọc lại đầu bài hộ tớ cái. rõ ràng đã ghi là tên kìa, nhìn xem tên tớ là cái gì rồi hẵng hỏi, rất bực mình cái kiểu chỉ nhìn link, k nhìn bài viết xong cứ hỏi, hỏi, hỏi, hỏi đéo gì hỏi lắm thế, mấy người cũng có mắt cơ mà? hay mắt để làm việc khác? giỏi ăn thôi, sẵn thế à?

namngo.hmu
09-11-12, 01:00 AM
Mẹ,người ta ko để ý thì nói vừa thôi,chửi gì ghê thế

Tuan565
09-11-12, 01:06 AM
đã khuya rồi vẫn ngồi đếm thanks =))

gamegn
09-11-12, 08:03 AM
link:

Bấm Tks trước đi!

pass unrar:

Im.Nnoitra
8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}

P/s:chẳng nhẽ tên mình lại khó viết đến thế sao ta? 11x lượt xem,10 lần download mà có mấy cái tks này là sao ta? tinh thần của các bạn cao vãi, mồm thì nhờ người ta re-up, re-up xong thì cứ thế dùng, éo thèm bấm tks 1 cái, mất gì của mấy bạn à?

bombom859
09-11-12, 08:44 AM

bachugacon122
09-11-12, 11:37 AM

Chủ tóp đã úp thì cần quái gì thank
nếu up để kiếm thank thì ở đây đeck cần đâu
nếu thấy hay thì họ thank sao phải ép

Link mới úp max speed

ai cần cái file gì thì để link die lại mình úp lại cho
hầu như là cái gì mình cũng có trong máy rùi :D

Aljen
09-11-12, 12:07 PM
share mà còn đòi thks thì share làm j trời

bombom859
09-11-12, 12:07 PM
Chủ tóp đã úp thì cần quái gì thank
nếu up để kiếm thank thì ở đây đeck cần đâu
nếu thấy hay thì họ thank sao phải ép

Link mới úp max speed

ai cần cái file gì thì để link die lại mình úp lại cho
hầu như là cái gì mình cũng có trong máy rùi :DThanks đã vì đã up nhé /:) như thằng kia share mà kiếm thanks thì xoắn khỏi gamezone cho nhanh

Im.Nnoitra
09-11-12, 06:48 PM
Thanks đã vì đã up nhé /:) như thằng kia share mà kiếm thanks thì xoắn khỏi gamezone cho nhanh

cái thằng nó share đéo cần tks này nó lại cần cái khác =)) link kleii là biết như nào rồi, ném gạch thế này thì chắc bỏ luôn ý định share pb quá! =))

bachugacon122
09-11-12, 06:54 PM
cái thằng nó share đéo cần tks này nó lại cần cái khác =)) link kleii là biết như nào rồi, ném gạch thế này thì chắc bỏ luôn ý định share pb quá! =))

Cần cái khác là cần cái gì ???
Link kleii thì sao ???
[-([-([-(

p/s : Thèng trẩu tre

bombom859
09-11-12, 07:26 PM
cái thằng nó share đéo cần tks này nó lại cần cái khác =)) link kleii là biết như nào rồi, ném gạch thế này thì chắc bỏ luôn ý định share pb quá! =))K share thì thôi =)) k có phó bản thì ra game khác chơi mắc gì phải tự kỷ offline 1 mình =)) thằng này tự kỷ lv max cmnr =))

haidang115
10-11-12, 10:53 AM
Có tý trò tr3 con mà cũng bày đặt! có mỗi cái tools tầm 1MB mà cũng tỏ vẻ to lắm cần thì pm yahoo send cho cái tools + HD làm luôn chứ bày đặt kiếm tks

Phong_JxOnline
10-11-12, 12:12 PM
lấy tool triminhpc dể xài lắm.... tôi thì ngu về gunny zữ lắm download tool hỏi không ai chỉ mò 2 phút là dc

duthli
11-11-12, 04:54 PM
ae cần link gì cứ post hỏi đáp chứ kiểu post lại kiểu câu thanks quá

Im.Nnoitra
11-11-12, 11:36 PM
ae cần link gì cứ post hỏi đáp chứ kiểu post lại kiểu câu thanks quá

dulthi thì mình không dám nói, chứ ở cái box webgame này có 1 vài đứa cái kiểu share cho mình cái này cái kia mình bấm tks cho.
nói thật, tks của mấy bạn mình cũng đéo ăn được, cũng đéo đổi được thành tiền. chỉ là nguồn động viên đối với mình. cái kiểu bấm tks cũng ki bo thế này bảo sao anh em dev gn cứ chán dần =)) từ giờ trở đi chắc chắn 1 câu là mình đéo share cái gì lên cái 4r này nữa, off vĩnh viễn luôn.

P/s: 1 số thằng "trẩu tre" tỏ ra nguy hiểm thì share pb cho người ta đi, đã đéo biết làm còn mở mồm chê ng khác trẩu tre, vâng tôi trẩu tre, nhưng chí ít còn hơn 1 số ông già đời mà đến cái pb cũng phải đi hỏi script =))

bombom859
12-11-12, 05:58 AM
dulthi thì mình không dám nói, chứ ở cái box webgame này có 1 vài đứa cái kiểu share cho mình cái này cái kia mình bấm tks cho.
nói thật, tks của mấy bạn mình cũng đéo ăn được, cũng đéo đổi được thành tiền. chỉ là nguồn động viên đối với mình. cái kiểu bấm tks cũng ki bo thế này bảo sao anh em dev gn cứ chán dần =)) từ giờ trở đi chắc chắn 1 câu là mình đéo share cái gì lên cái 4r này nữa, off vĩnh viễn luôn.

P/s: 1 số thằng "trẩu tre" tỏ ra nguy hiểm thì share pb cho người ta đi, đã đéo biết làm còn mở mồm chê ng khác trẩu tre, vâng tôi trẩu tre, nhưng chí ít còn hơn 1 số ông già đời mà đến cái pb cũng phải đi hỏi script =))Đéo share thì thôi =)) h` ai cần gì cứ lên mục hỏi đáp mà xin đừng chú ý tới thằng này nữa :)) ng` ta share k phải để kiếm thanks mà để kiếm lòng tin từ mọi ng` đối vs mình chứ kiếm thanks như chú thì off lun cmnd cho mau

bachugacon122
12-11-12, 12:29 PM

P/s: 1 số thằng "trẩu tre" tỏ ra nguy hiểm thì share pb cho người ta đi, đã đéo biết làm còn mở mồm chê ng khác trẩu tre, vâng tôi trẩu tre, nhưng chí ít còn hơn 1 số ông già đời mà đến cái pb cũng phải đi hỏi script =))
Nhưng mày thì sao
có ai đi giúp người mà chờ người ta cám ơn ko
quyên góp cho hội từ thiện 100 triệu họ ko cám ơn liền lấy lại ak
ko ai thank thì del link oh shit
Nếu cái này của mày thì cũng deck nói làm đéo gì
Mày chỉ re-up thôi. Mà cái forum này thì thiếu gì người có thể làm điều đó

Thứ 2 : phó bản thì mày đã làm dc gì mà lên mặt sủa này sủa nọ
ko có mày thì cái forum này và những người dev game này vẫn bt

Một giọt nước rơi ra vẫn chẳng ảnh hưởng gì đến ly nước nhóc ak

bombom859
12-11-12, 05:38 PM
Nhưng mày thì sao

Một giọt nước rơi ra vẫn chẳng ảnh hưởng gì đến ly nước nhóc akBác bachugacon ném gạch hay đấy =D> like 1 phát để có kinh nghiệm ném gạch cho lần sau :">

nghichtu91
12-11-12, 05:56 PM
:)):)):)) e khoái nhất là mất vụ cải lộn ở gz =))

gamegn
12-11-12, 06:47 PM

ak` thì tụi trong box webgame là trẩu tre :((:((:(( Thì ra ông này đến từ kinggame

--- Chế độ gộp bài viết ---

Nhưng mày thì sao

Bác này được cái nói rất chuẩn

Im.Nnoitra
11-12-12, 09:22 PM
Nhưng mày thì sao

mày tuổi cc gì mà dám gọi bố mày là nhóc?trình dev hả? chưa đủ đâu cưng! tuổi đời á? =))
nói chung là mày câm cái mồm chó mày vào trước khi bố mày phải bật vì cái thái độ lồi lõm của mày nhé.
hỏi 1 câu đơn giản nhất trong cái dev phó bản này thôi nhé! mày làm đc dcr chuẩn như của vng chưa? nếu chưa thì câm cái mõm chó vào đi nhé con trai! trình của mày đến đâu mà mở mồm ra chê người khác?

hung3020
11-12-12, 09:38 PM
mày tuổi cc gì mà dám gọi bố mày là nhóc?trình dev hả? chưa đủ đâu cưng! tuổi đời á? =))
nói chung là mày câm cái mồm chó mày vào trước khi bố mày phải bật vì cái thái độ lồi lõm của mày nhé.
hỏi 1 câu đơn giản nhất trong cái dev phó bản này thôi nhé! mày làm đc dcr chuẩn như của vng chưa? nếu chưa thì câm cái mõm chó vào đi nhé con trai! trình của mày đến đâu mà mở mồm ra chê người khác?

thế mày có làm dc k mà nói bachugacon như thế, giỏi thì dev xem nào, chỉ dc ăn to nói phét :@

KaizLuvPy
12-12-12, 11:32 AM
sắp có war nữa đề nghị mod lang thang trảm thằng im.noitra dùm

GoldenPhoenix
13-12-12, 08:03 AM
:)) toàn mấy bạn tỏ ra nguy hiểm ghê thật, ông Im.Nn thì ăn nói thô tục quá cỡ, ép người thank thì chẳng ai nể mặt làm j.
Mình giỏi thì có người giỏi hơn mình, sao cứ phải khoe rồi sỉ nhục người khác.
Nếu bên Kinggame qua thì nói thiệt, bên cái forum đó thành phần lớn là tụi ăn nói vô học, có giỏi mấy thì cũng chỉ là mất dạy, chẳng làm được trò gì ngoài việc đi lừa người với ném đá người khác.
Mấy bạn bên GZ cũng không nên ném làm j, người ta nói gì thì kệ, chẳng hơi đâu rồi cãi nhau cả ngày, ngồi đọc rồi ức thêm chứ có làm gì được nhau đâu.
Trên đời người này người khác, sống sao cho người ta phải phục mình chứ không phải tỏ vẻ ta đây làm được tí việc thì chẳng coi ai ra gì....

Im.Nnoitra
14-12-12, 03:56 AM

bố mày có làm được thì cũng đéo bao giờ có chuyện đem hàng lên share cho chúng mày nữa.
đéo cần nhìn đâu xa nhìn ngay trong pic này thôi. muốn tks thì tks đéo muốn tao đéo ép. nhưng mà cái kiểu bố tướng lên mặt dạy đời của chúng mày thì thật là vcc. nói thẳng ra thì mấy vụ dev này đéo có gì to tát để mà khoe, nhưng có những thằng làm được tý thì tỏ ra ta đây nguy hiểm đi gọi người khác là thế này thế khác thì với tao chúng nó chưa đáng để nói chuyện.

P/s: nói có chỗ nào quá khích mong ace bỏ quá. nhưng mà lại đéo cần đến mấy cái thằng đem gạch vào đây quăng bỏ quá cơ. =))

happyprince
07-01-13, 12:01 PM
Ai có up lại đê cho ae xài với