PDA

View Full Version : Up lại link dow các thứ cần thiết để cài Silkroad Offline

NgheoNhatXom
07-11-12, 08:43 PM
như tiêu đề,thấy nhiều bạn kêu link die quá lên sẵn máy chủ ném mấy thứ nên,ai cần thì vào mang về nhé,thấy có ích thì thanks cho phát để lần sau có tinh thần tiếp nhé (acc chính của mình là minhkienxh nhưng mất pass)

Tổng hợp tất cả các soft để cài sro Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

và data server: Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pass download và giải nén: minhkien

Link Clip hướng dẫn: Phần 1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ~> Phần 2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

GMTOOLS (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

database: download ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đây là data cũ của riêng mình giờ ko sài nữa,full d12,d13,full map Jupiter

media client mình sẽ up sau

takdcvne
07-11-12, 08:54 PM
bạn add yahoo mình là 891990 hay cho mình yh đi, mình chwa biết cách cài server vsro nè nên cần chỉ giáo, bạn giúp mình vs

mrlevanvo
07-11-12, 10:58 PM
Cảm ơn bạn yêu nhé mình cứ tìm mãi k thấy có .Thế tần ấy là đày đủ hết để có 1 server ofline à bạn.à k có hướng dẫn à .Cái 2008r2 này mình chưa biết

mrlevanvo
07-11-12, 11:22 PM
như tiêu đề,thấy nhiều bạn kêu link die quá lên sẵn máy chủ ném mấy thứ nên,ai cần thì vào mang về nhé,thấy có ích thì thanks cho phát để lần sau có tinh thần tiếp nhé (acc chính của mình là minhkienxh nhưng mất pass)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sao bên kia thấy nhiều thế mà ở đây có ít thế này cậu .Mình thích sro quá mà k biết làm c có thể giúp mình làm đc k

NgheoNhatXom
08-11-12, 12:55 AM
trong đó là đủ tất cả các thứ cần để cài sro rồi,mấy cái linh tinh mình bỏ vào 2 thư mục Tong hop đó còn video mình ko có,mai hoặc ngày kia rảnh mình sẽ làm bài hướng dẫn sau

takdcvne
08-11-12, 07:33 AM
bạn cho mình yh hoặc add yh mình để khi có việc gì khó thì mình hỏi bạn nhé

mrlevanvo
08-11-12, 07:50 AM
trong đó là đủ tất cả các thứ cần để cài sro rồi,mấy cái linh tinh mình bỏ vào 2 thư mục Tong hop đó còn video mình ko có,mai hoặc ngày kia rảnh mình sẽ làm bài hướng dẫn sau

Ừ có bài hướng dẫn thì hay chứ với SQL 2008 r2 tôi còn chưa biết cách cài không biết nó có như 2005 không .Thế này là đủ hết thế server này chạy với client nào thế c

hdkiemsong
08-11-12, 10:59 AM
Chủ Topic oi ko có video ha cậu co lam ơn cho xin cai hj:)

Em Là Newbie Nên ko bít cài như thế nào nên em mói xin video hjx

NgheoNhatXom
08-11-12, 05:23 PM
database + client thì các bạn dow ở 2 topic trên đầu kia hoặc chờ 1 -2 hôm nữa mình share 1 bộ

hdkiemsong
08-11-12, 05:28 PM
Vậy Bạn có Video hok cho mình Xin Vói Minh La NewBie Mà nên hok bit gi nhiều hj

Vói Lại Lần Dầu Tiên Minh Làm Sro Nên Phải Nhờ Dển Video Cậu Ạ :)

NgheoNhatXom
08-11-12, 05:29 PM
sr mình ko có video,bạn thông cảm nhé

hdkiemsong
08-11-12, 05:30 PM
Sac Vậy Thi Làm Sao Dể Làm Sro Dây :D

mrlevanvo
08-11-12, 07:01 PM
database + client thì các bạn dow ở 2 topic trên đầu kia hoặc chờ 1 -2 hôm nữa mình share 1 bộ

Bên kia link còn thì chả cần bạn phải up

mrlevanvo
08-11-12, 07:07 PM
Bên kia link còn thì chả cần bạn phải up

Bạn up 1 phát hết sạch luôn đi để làm sro of không thiếu 1 cái gì nhé up hết luôn để mình dow về 1 thể

NgheoNhatXom
08-11-12, 08:07 PM
link clip thì Alex đã có hướng dẫn đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) pas: alexandria

hoặc Clip này Phần 1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Phần 2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mrlevanvo
08-11-12, 08:09 PM
link clip thì Alex đã có hướng dẫn đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) pas: alexandria

Thế là thiếu dataserver với client à cậu cậu up 1 lần xong luôn đi đầy đủ hết để làm server nhé thank cậu link bên kia die hết rồi

NgheoNhatXom
08-11-12, 08:17 PM
Thế là thiếu dataserver với client à cậu cậu up 1 lần xong luôn đi đầy đủ hết để làm server nhé thank cậu link bên kia die hết rồi

database: download ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đây là data cũ của riêng mình giờ ko sài nữa,full d12,d13,full map Jupiter

mrlevanvo
08-11-12, 08:28 PM

Cảm ơn bạn nhé h qua box Sro chả còn anh em nào muốn làm 1 cái server of chơi 1 mình mà k biết làm còn gì bạn up lên nốt nhé.À may mình Ram 2G thì chơi đc k cậu có mở đc nhiều Map k

NgheoNhatXom
08-11-12, 08:38 PM
ram 2 GB giảm mob đi vẫn chiến dc

mrlevanvo
08-11-12, 08:41 PM
ram 2 GB giảm mob đi vẫn chiến dc

hay quá nghiện game này quá muốn chơi of 1 mình cho vui thôi.tr chơi cái 1.317 nhiều bug mà vào chỉ đánh quái k có hứng thú 1 lúc là chán.Khi nào bạn rảnh bạn up client luôn nhé để dow toàn bộ về ngâm cứu tr làm theo cái của Alex nhưng video đó khó làm quá nhiều bước không thấy giống nhất là đoạn IIS với ODBC

mrlevanvo
09-11-12, 08:49 AM
Chán thế k biết làm đi làm lại vẫn không được Nhất là cái chỉnh sửa trong file ini cứ chỉnh save xong vào lại hoàn lại từ đầu.Chạy 2 cái 1 và 2 thì được chạy cái thứ 3 thì báo lỗi

Saltemo
09-11-12, 09:04 AM
Chán thế k biết làm đi làm lại vẫn không được Nhất là cái chỉnh sửa trong file ini cứ chỉnh save xong vào lại hoàn lại từ đầu.Chạy 2 cái 1 và 2 thì được chạy cái thứ 3 thì báo lỗi

Yahoo loveiu_vtn cho mình xem cái coi.

leanhducxh
09-11-12, 09:23 AM

chỉnh các file ini xong thì đừng chạy vội.rồi xóa file packt rồi run lại là được

mrlevanvo
09-11-12, 10:07 AM
chỉnh các file ini xong thì đừng chạy vội.rồi xóa file packt rồi run lại là được

Mình cứ chỉnh xong chạy cái thứ 3 toàn báo lỗi bị dừng chạy.mấy cái trong ini thì thay xong 1 lát nó lại về như cũ

leanhducxh
09-11-12, 10:15 AM
Mình cứ chỉnh xong chạy cái thứ 3 toàn báo lỗi bị dừng chạy.mấy cái trong ini thì thay xong 1 lát nó lại về như cũ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrlevanvo
09-11-12, 10:16 AM

Chạy được 3 cái đó rồi nhưng chạy server nó toàn báo It has been failed to Request Certification. Hí hoáy mãi mà vẫn bị tn

nodie
09-11-12, 10:46 AM
Chạy được 3 cái đó rồi nhưng chạy server nó toàn báo It has been failed to Request Certification. Hí hoáy mãi mà vẫn bị tn

coi cái clip mà làm theo.

làm k dc nữa thì k còn gì để nói

mrlevanvo
09-11-12, 11:04 AM
coi cái clip mà làm theo.

làm k dc nữa thì k còn gì để nói

Ừ ^^ cảm ơn bạn nhé để mình coi lại xem lỗi bước nào ^^

mrlevanvo
09-11-12, 12:12 PM
à cậu ơi up client lên nhé cảm ơn nhiều

LàmGìĐểCóTiền
09-11-12, 07:05 PM
Ram 2gb cân đủ Client + Server ko??? Dạo này chơi game FPS hoài riết chán...

mailovetm
11-11-12, 09:59 AM
chạy dc đó bạn, mình test dc r,chạy nặng máy thôi nhưng load xong hết r thì êm ru, bạn mún thử sro nè thì pm yh mình là 891990 nhé ^^! ol dc bằng hamachi

Alexandria
12-11-12, 08:37 AM
sao ko up cái len fshare gì đó chứ up mấy này an thua gì

NgheoNhatXom
14-11-12, 03:07 PM
sao ko up cái len fshare gì đó chứ up mấy này an thua gì

Fshare thì em cũng có acc vip up tý là xong nhưng sợ các bác ý chả có acc vip up lên các nác ý cũng chả buồn dow thì lại mệt

mrlevanvo
14-11-12, 03:20 PM
Fshare thì em cũng có acc vip up tý là xong nhưng sợ các bác ý chả có acc vip up lên các nác ý cũng chả buồn dow thì lại mệt

Cái client này tui dow của VDC về rồi dow path của alex là chạy đc đúng k

NgheoNhatXom
14-11-12, 04:24 PM
Cái client này tui dow của VDC về rồi dow path của alex là chạy đc đúng k

tùy thôi cậu,thường thì sài data nào thì phải có riêng media của data đó

thanhtu1394
15-11-12, 01:22 PM

NgheoNhatXom
15-11-12, 09:01 PM

cậu xem lại các file cần config đã config đúng hết chưa,chuẩn chưa

thanhtu1394
15-11-12, 09:34 PM
mình config chuẩn rồi bạn à :D bạn pm inbox YH cho mình yk

thanhtu1394
15-11-12, 09:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mrlevanvo
17-11-12, 12:08 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn add DEP chưa .

thanhtu1394
17-11-12, 04:01 PM
add rồi mới chạy lên được vậy :|

thekon
20-11-12, 01:12 AM
Link chết rồi chủ pic ơi.....................

huynhlam1991
04-12-12, 07:34 AM
:Dko có ý gì nhưng kis mình báo có 40 con virus win32 gì gì, ko biết có nguy hiểm ko vậy

mrlevanvo
04-12-12, 08:27 AM
:Dko có ý gì nhưng kis mình báo có 40 con virus win32 gì gì, ko biết có nguy hiểm ko vậy

con đó là bạn của win đó ở đâu cũng có \:D/

huynhlam1991
04-12-12, 08:39 AM
(:|kis nó xóa mất file Agent sever rùi

mailovetm
04-12-12, 08:56 AM
(:|kis nó xóa mất file Agent sever rùi

bạn lấy smc(Agent sever và các thứ để chạy sv) ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huynhlam1991
04-12-12, 08:16 PM
Mình làm theo clip hướng dẫn của bạn Alex từ đầu đến cuối ko bị lỗi nào nhưng đến bước chạy Global manager thì bị lỗi này ai biết cách sửa không vậy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

huynhlam1991
05-12-12, 12:50 PM
Đã khắc phục được lỗi trên nhưng sau khi mở GlobalManager xong ngon lành định mở típ GatewayServer.exe thì nó chớp cái rồi biến mất, trong GlobalManager lúc này hiện thông báo

btbaotrung90
05-12-12, 02:12 PM
Chắc chắn bị thiếu cái gì đó hoặc chỉnh sai rồi, rất có thể là IP sai :))

xlinh
05-12-12, 04:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 13018204205.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 13018204635.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 13018204909.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 13018210069.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai có link down client desert road sro ko?

bản này đẹp wa *-:)

huynhlam1991
05-12-12, 04:23 PM
Đã chạy được sever nhưng khi vào game nó lại báo lỗi Xtrap (:|
ai biết cách sửa ko vậy

tuongchot42
06-12-12, 08:27 AM
bản này đã up client chưa hay phải download riêng

btbaotrung90
06-12-12, 08:37 AM
Đã chạy được sever nhưng khi vào game nó lại báo lỗi Xtrap (:|
ai biết cách sửa ko vậy
Bạn dùng Sro_client.exe bypass xtrap là xong :">

tuongchot42
06-12-12, 11:37 AM
Cái dòng lệnh query lấy ở đâu vậy mấy a

mailovetm
06-12-12, 12:17 PM
Cái dòng lệnh query lấy ở đâu vậy mấy a

cần query gì
30charc, tìm ở ragezone đó, nhiều lắm

tuongchot42
06-12-12, 12:41 PM
chẳng hiểu cái lệnh đó để làm gì nữa, tại thấy trong clip nó nhập lệnh ở phần sro_account với shard gì gì đóa
trong file tổng hợp sv có file tên "thong tin nhan vat mới " cái lệnh đó nhập vào phần nào vậy

tuongchot42
06-12-12, 05:24 PM
sao tới phần chạy sever chỉ chạy được gobalmanager còn mấy sever khác toàn bị failed

mrlevanvo
06-12-12, 06:20 PM
sao tới phần chạy sever chỉ chạy được gobalmanager còn mấy sever khác toàn bị failed

Đã chỉnh IP chó mấy cái đó = path chưa

tuongchot42
06-12-12, 06:26 PM
Đã chỉnh IP chó mấy cái đó = path chưa

chỉnh những file nào, có phải file sever.txt,sever manager.txt,smc_update.txt phải không, mấy cái đó chỉnh hết rồi

tuongchot42
06-12-12, 06:34 PM
chỉnh những file nào, có phải file sever.txt,sever manager.txt,smc_update.txt phải không, mấy cái đó chỉnh hết rồi

GlobalManager {
Certification "192.168.1.2", 32000
LoginFailureTolerance 3
IBUVFailureTolerance 3
LoginFailureBlockTimeMin 0
IBUVFailureBlockTimeMin 0
AutomatedPunisher "AutomatedPunisher"
LoginPunishmentGuide "Blocked for 10 minutes due to incorrect password entered 3 times"
LoginPunishmentDescription "Blocked for 10 minutes due to incorrect password entered 3 times"
IBUVPunishmentGuide "Blocked for 10 minutes due to incorrect code entered 3 times"
IBUVPunishmentDescription "Blocked for 10 minutes due to incorrect code entered 3 times"
}

GatewayServer {
LastFullVersion_SR_Client 188
Certification "192.168.1.2", 15880
IBUVQueueReserveCount 20000
IBUVQueuePrepareRatio 0.10
IBUVFailureIPTolerance 0
IBUVStringSize 1
IBUVCharacterSet "ABCDEF1234567890"
}

DownloadServer {
}
FarmManager {
}

AgentServer {
Certification "192.168.1.2", 15882 //no global manager running lol
//traffic_filter_activity "service_off"
//MaxUser 5000
//SockTCPCount 15000
MaxConnectionsPerServer "5000"
MaxConnectionsPer1_OServer "5000"
}

MachineManager {
CERTIFICATION_IP_BIND "192.168.1.2"
}

SR_GameServer {
Certification "192.168.1.2", 15882
SockTCPCount "50000"
ExpRatio "40000"
ExpRatioParty "40000"
DropItemRatio "40000"
DropGoldAmountCoef "15000"
HwanGainFactor "10000"
ShowFormulaDetail "500"

//WINTER_EVENT_2009 EVENT_ON
//EUBUSINESS_EVENT EVENT_ON
//GOLDEN_PIG_FEBRUARY_EVENT EVENT_ON
//THANKS_GIVING_EVENT EVENT_ON
//LIBERATION_EVENT EVENT_ON
LOCALE LOCALE_VIETNAM

//#ifdef OPEN_MARKET_SYSTEM
SET_FEE_RATE "0,5,5,5"
SELL_FEE_RATE "0,10,10,10"
//#endif OPEN_MARKET_SYSTEM
//RE FTW

DO_NOT_SPAWN_MONSTER_OVER_MAX_SERVICE_LEVEL "OFF"
ENTER_LIMIT_CONDITION_GAME_WORLD_ASSIGNED "OFF"

}

SR_ShardManager {
Certification "192.168.1.2", 15882
BILLING_SERVER_URL "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"
ChristmasEvent2007 1
SERVER_EVENT_SYSTEM ON
LOCALE LOCALE_VIETNAM
FlagEvent 1
HourForMeterRateLevelFirst 22
HourForMeterRateLevelSecond 23

BattleArenaRandom 1
BattleArenaParty 1
BattleArenaGuild 1
BattleArenaJob 1
ArenaMatchOccupy 1
ArenaMatchFlag 1
ArenaMatchPoint 1
}
bật mấy cái gatewaysever,fram,dowload sever bật lên là mất còn agent ,gamesever thì báo lỗi

mailovetm
06-12-12, 07:01 PM
chạy cái vd như srPatcher_1.0.6 chọn patch ip của tất cả các cái đó

tuongchot42
06-12-12, 07:40 PM
chạy cái vd như srPatcher_1.0.6 chọn patch ip của tất cả các cái đó

có cần thay đổi ip của srpatcher không, thấy mặc định là 127.0.0.1

tuongchot42
06-12-12, 08:01 PM
có cần thay đổi ip của srpatcher không, thấy mặc định là 127.0.0.1

bó tay thật đã chỉnh ip hết rồi mà, dùng srpatch rồi mà vẫn không được
.........thêm sever machinemanager đã chạy được, mấy cái sever kia vẫn bó tay, thấy mấy sever kia vẫn còn ip (169, 254,235,219) trong khi mình đã sửa rồi mà ip nó vẫn không đổi

ntjna
11-12-12, 11:44 PM
bạn nào có Data.pk2 và Media.pk2 chạy được cho DB này cho mình xin với. Server đã chạy tốt nhưng cứ vào đến nhân vật là Crash. Ko biết là do lỗi của Data Server hay là phía Client nữa

NgheoNhatXom
11-12-12, 11:56 PM
cái này bỏ lâu quá rồi lên chả biết cái media nào vs cái nào nữa

xlinh
12-12-12, 07:05 AM
cái này bỏ lâu quá rồi lên chả biết cái media nào vs cái nào nữa

data này lần trc mình cài rùi bị lỗi kinh khủng

ko cài dc với client của nó đâu (:|(:|(:|

tốt nhất bạn share cho ae phiên bản khác đầy đủ hơn

ntjna
12-12-12, 10:23 AM
hiện mình đang ko thể tìm nổi 1 DB nào xài ổn cả, bản DB của Secret Road thì ko có rớt đồ nhưng có Item Mall tốt, bản khác thì có rớt đồ nhưng item mall thì thô sơ :( Bạn nào cho mình xin 1 DB có đủ cả 2 với

mrlevanvo
12-12-12, 07:08 PM
Dow cái này về chả để làm gì hehe cơ mà cái này nodie thêm 1 con npc vào nên vào tìm nó mà bỏ đi thôi

hdkiemsong
14-12-12, 10:13 AM
Anh Nào Biết Tạo Ỗ Data cho máy ảo chi giúp em voi

thnthnh1
25-03-13, 10:36 PM
Mình chỉ chạy được mỗi GlobalManger và MachineManager, còn tất cả đều báo lỗi can not certify...

bemui04t
09-08-15, 08:37 PM

Tổng hợp tất cả các soft để cài sro Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

và data server: Click Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pass download và giải nén: minhkien

Link Clip hướng dẫn: Phần 1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ~> Phần 2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

GMTOOLS (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tác Giả Cho Xin Pas Dowload đi , không có pas ko dơ được