PDA

View Full Version : [MU] Bình Chọn Server MU offline hay nhất gamezone!!!!!

huythao229
07-11-12, 08:06 PM
Hiện giờ trên 4.rum có rất nhiều server. Mình nghĩ nên có 1 topic như vậy cho AE tham khảo!!! Mong các bạn đừng ném đá nặng tay:)
Theo các bạn server nào trên 4.rum hay nhất và ổn định nhất. Hãy tham gia binh chọn nhé. Thanks mọi người:)

ByHackker
07-11-12, 08:08 PM
Server Nào Củng Lỗi Có BUG Nói Chung K Có Server Nào Mà Hoàn Hảo Vì Hàng Share =]]

bistro007_hp
07-11-12, 09:25 PM
Hiện giờ trên 4.rum có rất nhiều server. Mình nghĩ nên có 1 topic như vậy cho AE tham khảo!!! Mong các bạn đừng ném đá nặng tay:)
Theo các bạn server nào trên 4.rum hay nhất và ổn định nhất. Hãy tham gia binh chọn nhé. Thanks mọi người:)
Hàng nào trên đây cũng là hàng ngon nếu bạn biết sử dụng!

heroviet2301
07-11-12, 09:33 PM
Share còn ngon hơn cả mua :)) trừ khi mua của một số pro hay bán , server share nó có rất nhiều thứ nếu fix được thì bạn sẽ có một server ngon ngay , vì vậy làm Mu là rất cần kinh nghiệm , làm Mu off ngon lành nhưng khi mở Online thì nó lại khác khá nhiều :) , cứ phải đúc rút kinh nghiệm dần

Domino9990
07-11-12, 09:49 PM
Share còn ngon hơn cả mua :)) trừ khi mua của một số pro hay bán , server share nó có rất nhiều thứ nếu fix được thì bạn sẽ có một server ngon ngay , vì vậy làm Mu là rất cần kinh nghiệm , làm Mu off ngon lành nhưng khi mở Online thì nó lại khác khá nhiều :) , cứ phải đúc rút kinh nghiệm dần

thời gian test và fix rất lâu.... nếu là gà thì... gấp bội...>>> fix ko dc >>> nản nghỉ dẹp luôn :D

huythao229
07-11-12, 10:00 PM
Thanks tất cả mọi người!!! Mình cũng mới dev MU 1 tháng nay thôi. Mình hơi gà dev fix hoài không hết lổi nên mới lập cái pic này mong được học hỏi nhiều kinh nghiệm hơn :)

nghienmu
07-11-12, 10:49 PM
theo mình đã thử thì thấy bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenpro7777
08-11-12, 10:47 AM
hàng nào củng như nhau thôi bug , virus vâng vâng và các vấn đề vân vân quan trọng là bạn fix như thế nào thôi .

Còn ko thì mua lại của 1 số Pro chuyên bán may ra sẽ có hàng ngon

huythao229
28-11-12, 12:26 PM
theo mình đã thử thì thấy bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link die hết rồi. Bạn hay ai còn có thể up lại cho mình và mọi người không! Thanksssssss :D

HRain
28-11-12, 12:34 PM
mỗi người 1 ý kiến, mỗi sv có 1 tính năng riêng,...lỗi riêng
không thể so sánh
giống như bạn đi so sánh ngôn ngữ nước nào là hay nhất
quá thiển cận và ấu trĩ.

Tuan565
28-11-12, 12:35 PM
Link die hết rồi. Bạn hay ai còn có thể up lại cho mình và mọi người không! Thanksssssss :D

link còn nguyên hết. mấy link share.vnn thì die thôi còn lại live hết

huythao229
28-11-12, 12:37 PM
giống như bạn đi so sánh ngôn ngữ nước nào là hay nhất
.

Một câu làm sáng tỏ vấn đề :D Anh đang tét bản nào vậy!

meohen19
28-11-12, 12:47 PM
giờ toàn sever link die mà, có cái nào ra hồn đâu.

DieuNinh
28-11-12, 12:54 PM
theo mình thấy bản 11.11.82 dùng chuẩn nhất với ss6

ổn định ít bug

lỗi thì hàng crack thì chấp nhận dùng đến đâu fix đến đó
hiện tại bản của mình đang dùng chẳng hạn
đã dùng cho onl nửa năm nay chưa có hiện tượng gì

vừa rồi dính cái GS keylog của alex
xóa gs đó đi cho GS mới vào dùng ok mở 1 lúc 3 4 thế hệ vô tư ko bị dis gì cả

huythao229
28-11-12, 05:14 PM

ổn định ít bug

Bạn Share lại cho mình và mọi người với được không! Hiện tại ban 11.11.82 của Alex link không down được

YouTobe
28-11-12, 05:34 PM

ổn định ít bug

3,4 thế hệ chạy chung 1 server và client phải không bạn ?

mình xài NBB chỉ mở được có 2 ,còn 3,4 chưa biết trigger nó thế nào. Liệu có mở được 3,4 ko vậy ?

896588
28-11-12, 05:39 PM
theo tớ 11.11.92 ngon hơn 11.11.82 vì ở 11.11.82 còn bị cái bug 1 số tính năng exc DK mang vào không có tác dụng vân vân

tuyentc
28-11-12, 06:43 PM
mỗi người có 1 trí hướng khác nhau....ai cũng có lí lẽ riêng nên là khó để biết đc...cứ hàng cổ mà chơi...tỉ dụ như ss2 or ss3ep2 gì gì đó mà chơi...chắc ăn mà lại lành....chứ nâng đời cao bug càng tiềm ẩn...rồi sinh ra nhiều vấn đề đau đầu..mà mới vào nghề thấy đau đầu là thấy nản...^^ 1 câu trân thành để mà nói thì hàng trung cổ bao giờ cũng đc quý trọng hơn là hàng thượng lưu...rẻ bền đẹp mà nhiều người sử dụng ^^

bistro007_hp
29-11-12, 01:24 AM
mỗi người có 1 trí hướng khác nhau....ai cũng có lí lẽ riêng nên là khó để biết đc...cứ hàng cổ mà chơi...tỉ dụ như ss2 or ss3ep2 gì gì đó mà chơi...chắc ăn mà lại lành....chứ nâng đời cao bug càng tiềm ẩn...rồi sinh ra nhiều vấn đề đau đầu..mà mới vào nghề thấy đau đầu là thấy nản...^^ 1 câu trân thành để mà nói thì hàng trung cổ bao giờ cũng đc quý trọng hơn là hàng thượng lưu...rẻ bền đẹp mà nhiều người sử dụng ^^
Hàng cổ đố với tùy người mà :D đâu phải ai cũng thích nhưng ổn định nhất giờ vẫn là ss6 :)

896588
29-11-12, 09:12 AM
ss6ep1 vô đối nè chả có bug j đáng sợ như ss6ep2 3