PDA

View Full Version : [100 Tempered cent] Source + PW

nhocck18
07-11-12, 01:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PW:

SOURCE:

Lưu ý: Đây là toàn bộ những gì em tìm được, đều đã up lên cả, không thiếu thứ gì, các pro mang về nếu gặp trục trặc thì cùng nhau giải quyết nhé.

taoneku
07-11-12, 02:05 PM
Test chưa bạn còn biết lối dow nữa mà game này giao diện đẹp ra phết nhỉ

accelan006
07-11-12, 02:29 PM
cáp quang đợt này đang bảo trì mạng đuối quá, để lúc nào xong leech về test

bác nào leech rồi up lên fshare hộ cũng được

[B.M.W]Sports
07-11-12, 03:10 PM
game này về việt hóa củng mệt nhể

luumin
07-11-12, 03:12 PM
game này chạy như thế nào nhẩy ai góp ý coi

zin1007
07-11-12, 04:06 PM
client tự build ..........................

khuek8b
07-11-12, 04:07 PM
ko full :-<
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

HeavenGames
07-11-12, 06:12 PM
ko full :-<
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

... ko full vẫn build kiểu _debug ok| mà em.

luumin
07-11-12, 06:13 PM
server chạy gần hết rồi nhưng lại bị lỗi 2 cái này TaskServer.exe và SmryServer.exe cứ chạy lên là uot ko hiểu sao còn mấy cái kia chạy ngon lành hết rồi

hai07dv
07-11-12, 06:23 PM
Cái game này ta cài từ lâu...sv bị lỗi 2 file exe ......swf thiếu tùm lum.......

kuldo
07-11-12, 06:24 PM
Nhìn game này có vài điểm giống game vua pháp thuật mà mình thích :x Để xem cách cài nào :-?

luumin
07-11-12, 06:26 PM
bác hai07dv đã chạy được server chưa vậy chạy được chỉ bảo anh em cái nó bị lỗi 2 cái file .exe đó ko biết build 2 cái đó kiểu gì hi'c

khuek8b
07-11-12, 06:30 PM
nó giống như ngạo kiếm ban đầu share, các bạn chạy dc vào game chỉ lang thang ở map 1 :)

luumin
07-11-12, 06:37 PM
vậy hả nhưng chạy server kiểu gì vậy khue8b chỉ cách đi mình chạy cái 开启1.cmd rồi nhưng nó ko chạy được 2 file TaskServer.exe và SmryServer.exe .và mình đã thử chạy từng mục một cũng vậy cứ đến 2 file đó là nó tự tắt 2 file đó chỉ cách chạy nó cái để test thử xem thế nào

khuek8b
07-11-12, 07:55 PM
mình khuyên cách bạn chạy game, đừng bgio chạy cái cmd gì đó. hay cái laucher gì đó, đọc từng file ra, xem chức năng từng cái, rùi chạy bằng tay, khi đó dễ control hơn rất nhìu :)

luumin
07-11-12, 07:59 PM
bác khue8b toàn úp úp mở mở không hà bác chạy được thì chỉ cho anh em biết với trình độ của em gà lên chịu thôi :D

zin1007
08-11-12, 09:43 AM
chạy sv thấy lỗi gì. vào load game 0% thì đứng =]]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhocck18
08-11-12, 11:44 AM
2 cái task server với cái gì gì đó, bật lên xong nó lại tắt, em nghĩ đó là nguyên nhân ko load đc game, source thì giờ mới build, thiếu tùm lum tè le. Sr vì share hàng ko đảm bảo cho anh em.

hai07dv
08-11-12, 12:56 PM
2 cái task server với cái gì gì đó, bật lên xong nó lại tắt, em nghĩ đó là nguyên nhân ko load đc game, source thì giờ mới build, thiếu tùm lum tè le. Sr vì share hàng ko đảm bảo cho anh em.

2 cái exe bị mất build nó bị thieeswu libary thì phải............source code open lên cũng error libary + server ...còn lại thi open ok

luumin
08-11-12, 02:09 PM
nói như mấy bác thì tải về công không à ko chạy được híc
ông chỉ phớt có kiếm đựoc cái nào full ko share nhé chứ share thiếu tùm lum thế này hi'c bó tay

haidang115
11-11-12, 03:55 PM
aj cài rồi hd em vs nhìn skill cũng đẹp phết