PDA

View Full Version : [JX] Ai Giúp Mình Lỗi Game bị Don't Send Với

ducvuong191
05-11-12, 02:35 AM
Mình Đang Dev Src Trên nền Font và mình chuyển sang nofont tại mình sửa scrip bên font mình k0 biết nó như thế nào toàn tiếng trung nên khó hiểu lắm mình chuyển sang nofont và nó bị lỗi này .minh vào game.exe ngay lập tức bị lỗi don't send liền .pro nào giúp mình với :D
hình ảnh e nó đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 222222222.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 33.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai giúp mình fix cái lỗi này với

thaihoa91
05-11-12, 10:58 AM
Trong Client cần chuyển về No Font các thư mục như Settings, Ui, Script, nếu ko nó sẽ bị lỗi nhìu !

ducvuong191
05-11-12, 12:43 PM
Trong Client cần chuyển về No Font các thư mục như Settings, Ui, Script, nếu ko nó sẽ bị lỗi nhìu !

Mình Dev Trên Nền Nofont luôn mà thái hòa ( mình nghĩ lúc chuyển font nó bị như vậy nhưng k0 biết fix ra sao nữa )
Tại Font Mình Chỉnh Sửa Setting + scrip ấy nó hơi khó dùng jxstudio thêm vào thì bị lỗi nên lúc dev src Font nó hơi khó nhìn tại trước giờ toàn dev sever nofont nên nhớ zdai

thaihoa91
05-11-12, 08:40 PM
Mình Dev Trên Nền Nofont luôn mà thái hòa ( mình nghĩ lúc chuyển font nó bị như vậy nhưng k0 biết fix ra sao nữa )
Tại Font Mình Chỉnh Sửa Setting + scrip ấy nó hơi khó dùng jxstudio thêm vào thì bị lỗi nên lúc dev src Font nó hơi khó nhìn tại trước giờ toàn dev sever nofont nên nhớ zdai

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>