PDA

View Full Version : [JX] Share Tam đại kỳ lân của KT cho JX.

DuongDaiCaJX
04-11-12, 05:44 PM
3 con này không dễ kiếm, phải nhờ cả vào duynguyenjx ra sức mà view mới mong có được, anh em lấy về phát triển cho khỏi thèm khát bấy lâu.
Vấn đề add thú các bạn tự tìm hiểu, mình không support.
Nguồn chính: maze-gamevn.com.
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass dow + giải nén: duongdaicajx

1 số hình ảnh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gt-sm Nhìn là phê rồi phải không.

kuldo
04-11-12, 06:02 PM

Chetviai
04-11-12, 06:29 PM
Link die rồi nhé bạn
Fix lại đi

DuongDaiCaJX
04-11-12, 06:34 PM
Link vẫn sống, mới up mà die >-)

SIR.ThaiBinh
04-11-12, 07:20 PM
Những Tên Tuổi Hay Kiếm Res nhất là : 1. duynguyenjx]
2. duongdaicajx
2 bác này em thấy đào mộ ở đâu mấy res con ngựa rất hót ...
như 3 con này khá bá đạo ...
thanks duong

phamngochai2
05-11-12, 06:30 PM
Bạn xem lại link down nhé, download ko được !

kuldo
05-11-12, 06:33 PM

DuongDaiCaJX
05-11-12, 07:19 PM
Link vẫn tốt, lý do không dow được là mediafile nó bắt mình trả tiền, mình kích vào thấy bình thường mà ta^^.
Ai có acc 4share mượn up cho.

nguyenvantran
22-01-13, 02:19 PM
3 con này không dễ kiếm, phải nhờ cả vào duynguyenjx ra sức mà view mới mong có được, anh em lấy về phát triển cho khỏi thèm khát bấy lâu.
Vấn đề add thú các bạn tự tìm hiểu, mình không support.
Nguồn chính: maze-gamevn.com.
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass dow + giải nén: duongdaicajx

1 số hình ảnh:

gt-sm Nhìn là phê rồi phải không.

Donload này ve ko nhung ko biet copy bo vao thu muc nao cua sv & Client. ai biet chi dum minh voi thank cac ban