PDA

View Full Version : [JX] Xin sever và part full của Sever Tuyệt Tình Kiếm Cũ

ps1990
29-10-12, 08:35 PM
Mình đã Vào phần Tổng hợp tất cả các Server JX của GameZone.

Nhưng Click vào Sever Tuyệt Tình Kiếm Thì BÁo lỗi không thể Dow được.

Vậy ai còn giữ BẢn Sever này có thể share lại cho mình được không.Mình Cảm ơn Nhiều

kuldo
29-10-12, 08:38 PM
Trời đất, kiểu này mình dev lại bản Tuyệt Tình Kiếm công cốc thật rùi :((
Nhưng mà thôi, link server nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch bị thất truyền rùi bạn, patch của mình dev lại có thể dùng đc nhưng ko share đc :D Nếu bạn dùng patch full của thaihoa thì 1 số chức năng ko dùng đc như đeo mặt nạ

ph4mduc4n
29-10-12, 09:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lamnguyenson87
29-10-12, 10:04 PM
Trời đất, kiểu này mình dev lại bản Tuyệt Tình Kiếm công cốc thật rùi :((
Nhưng mà thôi, link server nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch bị thất truyền rùi bạn, patch của mình dev lại có thể dùng đc nhưng ko share đc :D Nếu bạn dùng patch full của thaihoa thì 1 số chức năng ko dùng đc như đeo mặt nạ

path của thaihoa91 die sạch rồi bạn ak , nếu bạn còn giữ thì up lên giùm mình được ko ??

DuongDaiCaJX
29-10-12, 11:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình mới phát hiện 1 điều tiềm ẩn trong đó qua cái nhìn sever :)) , nên muốn có parth để xem cái đó nó ntn.

kuldo
30-10-12, 12:34 PM
Mình mới phát hiện 1 điều tiềm ẩn trong đó qua cái nhìn sever :)) , nên muốn có parth để xem cái đó nó ntn.

Sr Dương, có lẽ mình ko share đc patch rùi :D