PDA

View Full Version : [Release]Hướng dẫn cài Web php= IIS có kèm hình ảnh

Chuot Thanh Tinh
02-05-07, 09:09 AM
link đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Down vè xem nhé . Cái này của HyK đó .
nếu có pass thì luôn là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc clbgamesvn.com

gioseptrum
20-05-07, 06:42 PM
Cảm ơn Chuột Thành Tinh nhiều nha. Mình thử dow về làm mới được.

ANHDUNGBN
30-05-07, 02:34 AM
ac...ac... sao ko dơload được nó dòi mail & pas ne`

dinhhanh
30-05-07, 09:48 AM
Nó đòi là do lỗi của Web hoặc do đường truyền ko thích hợp !
Đợi 1 lúc nào đó down lại là được !

nguyennampotter
30-05-07, 09:54 AM
ac...ac... sao ko dơload được nó dòi mail & pas ne`

Bạn nhìn ở dưới có chữ download, bấm vào đó chứ không phải bấm vào cái tên file đâu bạn. :baffle:

toan2003
30-05-07, 02:41 PM
Cài php trên IIS cũng có cái hay chạy ASP và PHP cũng lúc, nhưng nếu có lỗi trong file php thi chỉ lên trang trắng, hơi bất tiện.

Chuot Thanh Tinh
31-05-07, 06:21 PM
Dùng cách này cũng chạy tốt 1 số Web Mu ( 0.3-> 0.8 đều Ok ) Và 1 số Web php của các Server Game khác cũng tốt !
Mình cũng biết dùng IIS ko hay ! Nhưng đây là 1 cách cài Web khá đơn giản dánh cho Ai chơi Offline và Lan , Còn Online chắc ko hay rùi !

Min Yeang Hieu
03-06-07, 01:24 PM
link làm sao rồi ấy
không vào dc

khieuthien
03-06-07, 06:07 PM
link làm sao rồi ấy
không vào dc

Mình upload qua trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhé

1. Mời download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

2. Còn đây là file hướng dẫn.txt (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)( không có hình minh hoạ )

luckyday
13-06-07, 10:40 AM
down về mà file không open được chán

titanok
06-07-07, 04:35 PM
cho em hõi tí có chổ nào down ISS ko mấy anh
em gà lắm

kixboc
07-07-07, 08:07 AM
cho mình hỏi chút, mặc dù trong 4rum đã có nhưng mình không biết nó ở đâu cả, mình mong mọi người chỉ giúp (tốt nhất là share link :D)

- down tất cả những thứ liên quan trong việc cài web php=IIS ở đẩu

bdnatuan
30-07-07, 09:38 AM
cho em hõi tí có chổ nào down ISS ko mấy anh
em gà lắm

Bạn muốn download được từ esnips thì cần phải đang ký 1 cái nick sau đó đăng nhập