PDA

View Full Version : Lập Team Dev Thục Sơn

newbie1712
25-10-12, 11:29 AM
chuẩn bị sắp tới có 1 server thục sơn tầm cở vip. nay mình định lập team này nhầm càng ngày phát triên thục sơn ko dừng lại 1 server siêu nhân cày pill (pvp) hoặc cày cuốc hoài như z đc (ý tưởng). là phải tầm như shumenol :D hey zuixiayao cái này thì chịu tìm tòi sẻ dc.mình đã tìm tòi và gần code đc 2 con kỵ ride025 và 026:-@
cần team như sau.
1.Bik viết các code cao như php,asp
2.bik cái phần mềm mã hóa file
3.bik về vb6 c++
còn cái gì những chức năng trong game hầu như mình đã bik gần hết 3 thứ trên là những thứ mình ko bik :D
số lượng team là 5--->10
gia nhập thì buzz yahoo mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tranduchai
27-10-12, 12:26 PM
đọc từ trên xuống dưới không có tý gì tin tưởng sẽ có 1 sever vip :^o:^o:^o
1 phần mềm mã hóa file evp hỏi thèng live.
2 vb(lại còn vb6 nhàm quá rùi)C++ ==> không nhầm thì làm launcher and autoupdate (chưa thấy sever pri nào auto update vào được file evp).
3 asp hay php (web thục sơn thì không cần phức tạp vì trong game có hết rùi,mà mún ngon thì làm cái flash)....[-((%)

newbie1712
28-10-12, 10:07 AM
đọc từ trên xuống dưới không có tý gì tin tưởng sẽ có 1 sever vip :^o:^o:^o
1 phần mềm mã hóa file evp hỏi thèng live.
2 vb(lại còn vb6 nhàm quá rùi)C++ ==> không nhầm thì làm launcher and autoupdate (chưa thấy sever pri nào auto update vào được file evp).
3 asp hay php (web thục sơn thì không cần phức tạp vì trong game có hết rùi,mà mún ngon thì làm cái flash)....[-((%)

bạn thật vkl
1.Tui chưa thấy ai ngu như bạn đời thờ nào đi hỏi tụ office nó trả lời với bạn sao.
2.VB6 máy tính nào cũng tích hợp dc (đều này chất bạn ko bik nói thật) c++ (cái này bạn cũng ko bik luôn nên tớ khỏi nói )
3.nói chung bạn cũng ko hỉu gì cả cái skin thì tớ làm thì hoản hảo luôn aps, php dùng để viết những code VIP như giống tụ netgame chức năng quay số ,,,
còn cái vụ server mới thì bạn vào đây mà đọc nhé server của ng` khác ko phải của tui #6.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tranduchai
30-10-12, 08:56 AM
bạn thật vkl
1.Tui chưa thấy ai ngu như bạn đời thờ nào đi hỏi tụ office nó trả lời với bạn sao.
2.VB6 máy tính nào cũng tích hợp dc (đều này chất bạn ko bik nói thật) c++ (cái này bạn cũng ko bik luôn nên tớ khỏi nói )
3.nói chung bạn cũng ko hỉu gì cả cái skin thì tớ làm thì hoản hảo luôn aps, php dùng để viết những code VIP như giống tụ netgame chức năng quay số ,,,
còn cái vụ server mới thì bạn vào đây mà đọc nhé server của ng` khác ko phải của tui #6.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nói thật từ trên xuống dưới tui đọc xong không biết bạn nói vấn đề nào luôn.Nhìn bạn nói biết bạn văn hóa thế nào rùi;));));));))

newbie1712
04-11-12, 07:16 PM
nói thật từ trên xuống dưới tui đọc xong không biết bạn nói vấn đề nào luôn.Nhìn bạn nói biết bạn văn hóa thế nào rùi;));));));))

mình nói thật ai trong nghề thì nhìn vào thì bik mình nói gì roài bạn thì ~X(

nghinl
12-01-13, 04:21 PM
bạn thật vkl

Bạn này vãi mồm quá! Viết sai chính tả từa lưa mà còn chửi bới người ta ngu kìa! sáng dậy chưa soi gương rửa mặt hay sao ấy. Chắc cũng chưa đánh răng nên hôi miệng quá đi. Còn tài năng thì... chưa thấy đâu. Chậc,.. chậc, cho dù có tài mà như thế thì.... khó sống.

adm_tshk
15-01-13, 08:48 AM
cái thằng đó tàu lao lắm đấy! điếm thúi =()

vdc1712
17-01-13, 12:28 PM
Nói thật nha, sau hơn 1 năm dev game thục sơn này, tớ nghĩ không cần tới vb hay c++ đâu, cái này chỉ dùng để làm autoupdate, chứ source game dùng ngôn ngữ lua và csv.
php, asp, nếu chỉ dùng để edit website thì thật sự không cần, nếu mà có tuyển, tuyển người biết về: lua, php, asp, java, xml, css, linux. Thì hay hơn, họ sẽ có thể viết ra được source web can thiệp vào server như send mail, reset nhân vật, donate từ website và nhận đồ qua bưu kiện trong game....

Với lại nói thật, server đã dừng lại ở phiên bản cũ, rất là nhàm chán. Nếu có hacker nào cao tay hack và share ra được bản mới thì lúc đó thục sơn mới thật sự trở lại. Tiêu tốn thời gian dev cái game này làm chi nữa.