PDA

View Full Version : [JX] Ai còn giữ SV Hades share giúp mình cái :(

nguoidaukho
24-10-12, 11:36 PM
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Hix ko có ai share giúp mình Server của The Hades hết hả :(

thaihoa91
25-10-12, 08:41 PM
Hix ko có ai share giúp mình Server của The Hades hết hả :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguoidaukho
25-10-12, 08:57 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

Thai Hoa ơi làm cho mình hỏi mình mở các thư mục = notepak thì được mà ko mở = Excel được Thái hòa giúp với

mrtran0781
25-10-12, 09:00 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

Thai Hoa ơi làm cho mình hỏi mình mở các thư mục = notepak thì được mà ko mở = Excel được Thái hòa giúp với

đây là sever <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pach thì thiếu file <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ,?yrzgusc3rof8quj,?zz0vmbe3fkw39bw

cũa bạn đó

nguoidaukho
25-10-12, 09:02 PM
đây là sever <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pach thì thiếu file <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ,?yrzgusc3rof8quj,?zz0vmbe3fkw39bw

cũa bạn đó

Cảm ơn bạn nhiều mình chỉ cần SV thôi :D
Bạn làm ơn cho mình hỏi sao máy mình ko mở = Excel được hả bạn

mrtran0781
25-10-12, 09:12 PM
Cảm ơn bạn nhiều mình chỉ cần SV thôi :D
Bạn làm ơn cho mình hỏi sao máy mình ko mở = Excel được hả bạn

ý bạn là sao bạn mở file = excel có bị lổi thế này ko hay bị thế nào

''there was a problem sending the command to the program".

có bị giống zậy hok

nguoidaukho
25-10-12, 09:15 PM
ý bạn là sao bạn mở file = excel có bị lổi thế này ko hay bị thế nào

''there was a problem sending the command to the program".

có bị giống zậy hok

Mình mở = Excel nó báo lỗi Win 32 gì đó :(

mrtran0781
25-10-12, 09:34 PM
Mình mở = Excel nó báo lỗi Win 32 gì đó :(

bạn vào đường dẫn: Control Panel\All Control Panel Items\Default Programs\Set Associations. Tìm đến định dạng file .xls, kích đúp chọn đường dẫn để mở file là: C:\Program Files\Microsoft Office\Office12 sau đó chọn Excel
Thế là ok. Mình cũng bị và vừa thực hiện được muốn chia sẻ với các bạn.
Chú ý: nếu không thấy mục "All Control Panel Items" thì khi bật hộp thoại Control Panel hãy chọn View by: Large Icons thay vì chọn Category( ở góc trên bên phải hộp thoại)

thử xem làm dc ko nếu ko dc thì tìm cách khác

nguoidaukho
25-10-12, 09:39 PM
bạn vào đường dẫn: Control Panel\All Control Panel Items\Default Programs\Set Associations. Tìm đến định dạng file .xls, kích đúp chọn đường dẫn để mở file là: C:\Program Files\Microsoft Office\Office12 sau đó chọn Excel
Thế là ok. Mình cũng bị và vừa thực hiện được muốn chia sẻ với các bạn.
Chú ý: nếu không thấy mục "All Control Panel Items" thì khi bật hộp thoại Control Panel hãy chọn View by: Large Icons thay vì chọn Category( ở góc trên bên phải hộp thoại)

thử xem làm dc ko nếu ko dc thì tìm cách khác

Bạn làm ơn team coi giúp mình được ko mình vẫn ko mở được

ph4mduc4n
25-10-12, 10:45 PM