PDA

View Full Version : [JX] Lổi về Bishop s tới đây nó bị lổi

bualolu
24-10-12, 07:55 PM
ae vào xem fix dùm mình coi s: yahoo: kha.max2k12

demo lổi: chạy sever thành công 100% vào tạo nhân vật đc nhưng khi đang nhập thỳ mất kết nối sever mong ae ai pik chỉ dùm

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bualolu
24-10-12, 09:13 PM
AE đâu hết r giúp mình 1 phát đi...!!

131176
24-10-12, 09:30 PM
pm legend.2k13 nhé giúp cho .

Learning
24-10-12, 10:03 PM
cài font đi bạn hình như sv bạn dùng là có font

bualolu
25-10-12, 05:42 AM
cài font đi bạn hình như sv bạn dùng là có font

mình cài font r bạn ơi khi biết tại s lun

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[B.M.W]Sports
25-10-12, 05:54 AM
cài rồi nhưng bạn chuyển qua chưa ?

bualolu
25-10-12, 06:44 AM
Sports;681432']cài rồi nhưng bạn chuyển qua chưa ?

chuyển qua gì bạn cậu pm yahoo mình hỏi tí

[B.M.W]Sports
25-10-12, 07:26 AM
bạn cần chuyển font hiện tại là EN qua font china mới đc nếu bạn xài server có font , ebook 2.0 có hướng dẫn cài và chuyển bạn down về xem nhé !

bualolu
25-10-12, 07:28 AM
thỳ tui đả chuyển r mà máy tui h tiếng china k nè nhưng làm tới đó vao game thỳ ket noi that bại