PDA

View Full Version : [JX] NewBie mong anh em GZ cho làm quen và chỉ giáo giúp mình.

trungchanhkg
23-10-12, 04:22 PM
mình cũng đã từng chơi võ lâm của VNG nhưng vì ốm yếu nên ko có máu để cho VNG hút.và vì sự yêu thích game võ lâm và có các người bạn chỉ mình đến đây để tìm 1 sever vừa ý để tự mình mở offline va cũng co thể cùng các người bạn cùng chơi.nhưng mình là newbie và cũng là lần đầu làm thử nên ko biết gì cả.mong các bạn và mem của GZ vào giúp mình và cho mình làm quen nhé........

YaHoo. dinh_khoa00

mong được các ban GZ chỉ dạy và làm quen...:)

SIR.ThaiBinh
23-10-12, 05:23 PM
Những Cái Cơ Bản Của Jx Như Sau : - SQL
- Attack DB
- Config ip ( đưa lên on hay hamachi hay chơi off)
Đó là những cái đầu tiên của jx tập làm quen mà chạy server
mà còn bạn pro thì hãy làm ở source
:)

jxvietnam
24-10-12, 07:58 AM
mình cũng đã từng chơi võ lâm của VNG nhưng vì ốm yếu nên ko có máu để cho VNG hút.và vì sự yêu thích game võ lâm và có các người bạn chỉ mình đến đây để tìm 1 sever vừa ý để tự mình mở offline va cũng co thể cùng các người bạn cùng chơi.nhưng mình là newbie và cũng là lần đầu làm thử nên ko biết gì cả.mong các bạn và mem của GZ vào giúp mình và cho mình làm quen nhé........

YaHoo. dinh_khoa00

mong được các ban GZ chỉ dạy và làm quen...:)

Muốn lấy server thì ra ngoài box chính mà lấy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Share ra sẵn rồi chỉ còn download về mà cũng làm biếng thì .... :go:

p/s : dòng chữ bôi đỏ :go:

Tuan565
24-10-12, 10:37 AM
lần đầu tìm hiểu thì cứ từ từ mà đi lên . ko nóng vội . ko nên nhờ người khác cài hộ vì ngay bước đầu đã ko rõ thì sau này muốn chỉnh theo ý mình rất mệt

trungchanhkg
24-10-12, 01:01 PM
ko ý của mình là muốn làm quen ae trên đây để trao đổi và bàn luận + học hỏi thôi....:|