PDA

View Full Version : [JX] Cần script Event giáng sinh [có hướng dẫn trong topic này]

nonameproviet
21-10-12, 02:42 PM
hiện tại mình dang sử dụng bản JX của bạn heocon246 , trong bản này có 2 event là ghép bóng euro + Envent tết => còn xa quá , mình tìm hoài mà ko biết bắt đầu từ đâu , ai cho mình hướng dẩn + scrip để làm 1 cái event giáng sinh ép người tuyết như <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết] dc ko :D

không ai giúp sao :(............................

thaihoa91
21-10-12, 04:00 PM
Mình ko code event này và ko test server này nên ko bít ra sao nữa, chờ thử xem ai đã từng chơi hoặc ng` share ra server đó trả lời thui ^^

Manner
21-10-12, 10:22 PM
Link Script giáng sinh: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái này chỉ là phần script ko bao gồm questkey(cái này bạn tự tìm hỉu và làm nhá).
Code mình đã làm rõ ràng cho bạn rồi, bạn chỉ cần thay đổi số lượng, id vật phẩm là được. Hy vọng help