PDA

View Full Version : [JX] Lỗi không đăng nhập được Game?

speednetvl
18-10-12, 03:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
mình vừa build server và chạy.vô tạo nhân vật đăng nhập thì nó hiện ntn.mình ko biết tiếng trung nên chả biết nó là nỗi gì ạ.ai biết chỉ mình với

thaihoa91
18-10-12, 03:21 PM
Dùng bộ Ui việt hoá là bít nó nói cái gì thui !

speednetvl
18-10-12, 03:37 PM
Dùng bộ Ui việt hoá là bít nó nói cái gì thui !
Cảm ơn bạn.mình đăng nhập được rồi nhưng vào game thì ko hiện thanh máu và ko đối thoại được với npc

SIR.ThaiBinh
18-10-12, 03:39 PM
xem lại các code của bạn ... :-c

speednetvl
18-10-12, 03:43 PM
xem lại các code của bạn ... :-c
là sao bạn.chỉ mình cách fix đi:-s
newbie nên mới chỉ build và chạy được server:-s

SIR.ThaiBinh
18-10-12, 03:50 PM
là sao bạn.chỉ mình cách fix đi:-s
newbie nên mới chỉ build và chạy được server:-s

phải làm thêm những code đã đc share :-c
tìm kiếm đi bạn
code đã đc share hết

Learning
18-10-12, 04:21 PM
phải làm thêm những code đã đc share :-c
tìm kiếm đi bạn
code đã đc share hết
bạn này chuyên đi spam này. bày được thì bày cho người ta. ko bày thì thôi comment làm gì. ngứa mắt

speednetvl
18-10-12, 04:26 PM
bạn này chuyên đi spam này. bày được thì bày cho người ta. ko bày thì thôi comment làm gì. ngứa mắt
bạn chỉ mình đi.mới voọc nên còn gà:-s

trananh88vt
18-10-12, 04:55 PM
- Xin chào bạn mình cũng chỉ là newbie ko có cao kiến gì nhùi chỉ xin góp ý 1 vài điều
+ Khi build source thì không nên build 2 file Represent2.dll và Represent3.dll
+ 2 file đó bạn dùng của thachlong và bộ font nữa (muốn có thì download path tân kiếm hiệp về lấy)
+ Bạn nên dùng server nền của những ng đi trước như nhoxyeunhac, lzlsky301 vì có ui việt hóa và ...
+ Khi build source mới sẽ xảy ra lỗi vào phái học skill là ko vào game đc. Bạn nên tìm trên 4rum đã có hưỡng dẫn
- Xin hết hehe !

Bybaybong
18-10-12, 05:22 PM

chê ông sir.thaibinh à ông ấy cũng biết hơn newbie mà ... làm trò cái gì cũng chữi người ta :-s

ShineGhost
18-10-12, 05:25 PM
chê ông sir.thaibinh à ông ấy cũng biết hơn newbie mà ... làm trò cái gì cũng chữi người ta :-s

Sir.thaibinh thì GZ này rành quá r` :)) chỉ đi cmt lấy bài post chứ làm gì suport cho newbie bạn

SIR.ThaiBinh
18-10-12, 05:27 PM
Sir.thaibinh thì GZ này rành quá r` :)) chỉ đi cmt lấy bài post chứ làm gì suport cho newbie bạn

học từ từ thôi ... chứ đâu phải pro như khoclesau .....:-s
mình bít chút về scripts thôi
còn scr đang tìm hiểu

jxvietnam
19-10-12, 07:19 AM
Không vào được game trên có thể còn nhiều yếu tố khác
Ví dụ như sai ip, chưa chạy server, gameserver chưa load 5 dòng successfull .... bạn nên kiểm tra lại

Manner
20-10-12, 01:25 AM
Nếu bạn build trên nền jx49 bạn đừng lấy client full của thái hòa. Bạn sử dụng client của pacth JXPO đấy rồi vào source build cái coreclient với cái game.exe wang vào, copy settings từ sv wang vào client là xài ngon lành. Hy vọng help