PDA

View Full Version : [Gunny] Cần người team dùm gunny từ offline lên online ko phải hamachi

pthinh145
17-10-12, 07:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gamegn
17-10-12, 07:54 PM
có nhìu người có thể giúp bạn upppppppppppp

pthinh145
17-10-12, 08:03 PM
vậy bạn giúp dùm mình đi mình đang cần gấp

quancoi000
18-10-12, 11:41 PM
vậy bạn giúp dùm mình đi mình đang cần gấp

hiện tại mình biết 3 cách đưa gn lên onl:
1. cách bạn k thích: hamachi
2. vps
3. dùng máy cá nhân.

ưu, nhược điểm:
hamachi: free, đơn giản, 2' cho tất cả; nhược: kết nối khá chậm.
vps: kết nối nhanh; nhược: phải tải tất cả về vps mới làm đc, quản lý sv hơi phức tạp 1 tẹo.
máy cá nhân: quản lý sv đơn giản vì trên máy của mình quản lý; nhược: nếu bạn tính sang năm vứt máy thì xin mời! =))

pthinh145
19-10-12, 03:44 PM
Mình xài máy thường và mình đã thử cài = no-ip nhưng ko dc, mình vào web = host mà mình add trên no-ip ko vào dc

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình hiện tại đang xài bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn nào giúp mình cài lên online đi ko Hamachi nhé vì Hamachi thì mình cài dc

quancoi000
19-10-12, 11:24 PM
Mình xài máy thường và mình đã thử cài = no-ip nhưng ko dc, mình vào web = host mà mình add trên no-ip ko vào dc

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình hiện tại đang xài bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn nào giúp mình cài lên online đi ko Hamachi nhé vì Hamachi thì mình cài dc

hình như là no-ip còn cần có tool để chạy. mình nhớ không nhầm thì bên box MU có video guide đưa MU lên online = no-ip. bạn thử dùng gz search xem.

trungqbbn
20-10-12, 07:57 AM
Nếu mạng bạn kha khá như cáp quang chẳng hạn hoặc bạn biết mở port thì Pm mình giúp cho
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

_Jack_
20-10-12, 09:49 AM
hiện tại mình biết 3 cách đưa gn lên onl:
1. cách bạn k thích: hamachi
2. vps
3. dùng máy cá nhân.

ưu, nhược điểm:
hamachi: free, đơn giản, 2' cho tất cả; nhược: kết nối khá chậm.
vps: kết nối nhanh; nhược: phải tải tất cả về vps mới làm đc, quản lý sv hơi phức tạp 1 tẹo.
máy cá nhân: quản lý sv đơn giản vì trên máy của mình quản lý; nhược: nếu bạn tính sang năm vứt máy thì xin mời! =))

Bạn cho mình hỏi dùng hamachi và máy cá nhân thì khác nhau ở chỗ nào vậy?

bachugacon122
20-10-12, 09:59 AM
Bạn cho mình hỏi dùng hamachi và máy cá nhân thì khác nhau ở chỗ nào vậy?
cả 2 cái đều cài trên máy cá nhân
nhưng hamachi thì các máy khác phải cài hamachi rùi vào room mới chơi dc
còn cái kia ( no-ip) thì máy khác chỉ cần điền link là chơi dc

longyendbk
05-12-12, 05:29 AM

anhemtb113
01-10-19, 06:11 PM
cả 2 cái đều cài trên máy cá nhân
nhưng hamachi thì các máy khác phải cài hamachi rùi vào room mới chơi dc
còn cái kia ( no-ip) thì máy khác chỉ cần điền link là chơi dc

bác chỉ giúp mình qua warip với

hung3020
03-10-19, 01:18 AM
bác chỉ giúp mình qua warip với

giúp cái đầu mày à có trả ních cho tao không thì bảo ??