PDA

View Full Version : [KT] Mình muốn hỏi về tranh đoạt lãnh thổ

TrungTuan
15-10-12, 10:29 AM
Vấn đề là mình có chiến 1 lãnh thổ rồi. và mình chiếm thêm 1 lãnh thổ nữa thì được lãnh thổ mới nhưng lại mất cái lãnh thổ cũ.

Có phải mình ko bảo vệ lãnh thổ đó nên mât hay là sao vậy :S

mrkutepro
15-10-12, 12:19 PM
Vấn đề là mình có chiến 1 lãnh thổ rồi. và mình chiếm thêm 1 lãnh thổ nữa thì được lãnh thổ mới nhưng lại mất cái lãnh thổ cũ.

Có phải mình ko bảo vệ lãnh thổ đó nên mât hay là sao vậy :S

Mặc định lãnh thổ Tân thủ thôn chỉ là bàn đạp để tấn công các lãnh thổ khác, khi bạn chiếm được lãnh thổ khác thì lãnh thổ tân thủ thôn sẽ được trả lại cho các bang khác chưa có lãnh thổ nào khiêu chiến bạn à:">

TrungTuan
15-10-12, 11:37 PM
Mặc định lãnh thổ Tân thủ thôn chỉ là bàn đạp để tấn công các lãnh thổ khác, khi bạn chiếm được lãnh thổ khác thì lãnh thổ tân thủ thôn sẽ được trả lại cho các bang khác chưa có lãnh thổ nào khiêu chiến bạn à:">

Mình đã test lãnh thổ khác ngoài thôn thì ổn rồi :D

bạn có thể chỉ giúp mình cái hàm gọi nhanh cái xét cấp quan hàm của bang hội dc ko :D

StereoLove
20-10-12, 11:55 PM
Mình đã test lãnh thổ khác ngoài thôn thì ổn rồi :D

bạn có thể chỉ giúp mình cái hàm gọi nhanh cái xét cấp quan hàm của bang hội dc ko :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrkutepro
21-10-12, 08:28 PM
Qua đây xem câu trả lời nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>