PDA

View Full Version : [KT] Script Nhận Thưởng Thăng Cấp, Chỉ Nhận Một Lần Duy Nhất.

vuongtusamac
14-10-12, 11:39 PM
Mới Tập Tành Viết Script, Mấy Anh Pro Dừng Chém Em Nhé.
Script Này mình add thẳng vào NPC luôn rồi nhé. Cho Giống VINAGAME. Mình Add Nó Vào Npc ở Lâm An. Anh Em Add vào NPC nào thì tùy ý. Xem hướng dẫn add NPC của Bác Toại. Phần Thưởng Nhận 1 Lần Duy Nhất Rồi Và Có Một Chi Tiết Mới là Dòng Đó Sẽ Biến Mất( giống VINAGAme lun). Anh Em Tét Xem Thế Nào Nhé.
linh em nó đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cho thêm cái ảnh minh họa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lyvanbethao
14-10-12, 11:45 PM
có thể đỗi levle nhận thuong ko bạn ví dụ như cấp 150 và mình sữa phần thưởng dc không?:Laluot_212:

vuongtusamac
14-10-12, 11:47 PM
có thể đỗi levle nhận thuong ko bạn ví dụ như cấp 150 và mình sữa phần thưởng dc không?:Laluot_212:

ý bạn là sao, mình chưa hiểu lắm,
Mình làm nhận tới cấp 150 lun rồi đó

vipbk
15-10-12, 08:35 AM

muốn nhận tới cấp bao nhiêu cũng được, mở file script lên làm tương tự như bạn chủ topic đã làm

kentak
15-10-12, 02:23 PM
Chép đè vào luôn hả bạn .

vuongtusamac
15-10-12, 09:59 PM
Chép đè vào luôn hả bạn .
chính xác. chép đè vào sv lunnnnnnnnnnn

cuocdoisp
17-10-12, 05:12 PM
mình copy và paste vào gameserver và gamecenter . Clien chép vào mục clien . Nhưng vào lâm an chẳng thấy NPC đâu là sao cậu nhỉ . Câu thử kiểm tra lại giùm mình voi

vuongtusamac
17-10-12, 09:12 PM
mình copy và paste vào gameserver và gamecenter . Clien chép vào mục clien . Nhưng vào lâm an chẳng thấy NPC đâu là sao cậu nhỉ . Câu thử kiểm tra lại giùm mình voi

Làm theo hướng dẫn của bác toại nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Quy
19-12-12, 09:39 PM
bác share các file cần add vào được không
share cả cục thế kia copy vào lỗi hết nhỉ
tks

satthupro95
20-12-12, 12:32 PM
bác share các file cần add vào được không
share cả cục thế kia copy vào lỗi hết nhỉ
tks

Cái hotrotanthu.lua a cho vào scipt/npc
A vào file npc.txt chỉ cần cop dòng 5655 vào npc.txt của server a
Vào file info.txt ở folder map\map_info\linanfu cop dòng 209 vào file info.txt của sv anh
2 file npc.txt và info.txt phải đồng bộ với client
--- Phải có scipt thì NPC mới hiện ra nhé a