PDA

View Full Version : [KT] Hỏi về Bộ luyện hóa mới ?

nokia_htc
13-10-12, 07:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bây giờ em muốn tạo một bộ sách luyện hóa đồ mới như kia thì tham khảo cái script nào ạ . Vì tìm mãi k thấy mấy cái script của Mấy cuốn luyện hóa bộ trục lộc vs Tiêu Dao...;)) Bác nào biết chỉ em với .

vipbk
13-10-12, 07:56 PM
file script: gameserver\script\item\function\refine.lua

nokia_htc
13-10-12, 08:38 PM
Bác hd em một chút đc k . Nó tách riêng ra thì còn biết đg xem đằng này nó gộp chung lại nên em k hiểu nó hoạt động theo kiểu gì .:-s

vipbk
13-10-12, 08:45 PM
nó tính toán lượng huyền tinh + bạc cần thiết và kiểm tra các điều kiện luyện hóa

nokia_htc
13-10-12, 08:57 PM
Nhưng mà làm sao để biết nó sẽ luyện hóa món nào , những món cũ thì k nói làm . Nhưng khi ta thêm set mới như set bá vương chẳng hạn , thì phải làm như nào để nó luyện hóa đúng món đó .

vipbk
13-10-12, 09:02 PM
nghiên cứu file này thử xem: gameserver\setting\item\001\extern\refine\refine.t xt

nokia_htc
13-10-12, 09:26 PM
Thank bác nhé . Thôi từ bỏ vụ này , khó vãi chưởng nhìn k ra cái quy luật hoạt động j cả .:-s

sitachi
13-10-12, 09:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)
Bây giờ em muốn tạo một bộ sách luyện hóa đồ mới như kia thì tham khảo cái script nào ạ . Vì tìm mãi k thấy mấy cái script của Mấy cuốn luyện hóa bộ trục lộc vs Tiêu Dao...;)) Bác nào biết chỉ em với .

cái vòng sáng đẹp vậy cậu ? đó là vòng sáng gì thế

nokia_htc
13-10-12, 09:49 PM
Đấy là ở cái danh hiệu tân thủ bên Kiemthebinhdan ấy mà . SV đấy chưa có chân nguyên vs pet nhưng có nhiều cái hay phết , mà nó giấu kĩ quá , k tìm hiểu đc gì;))

satthupro95
13-10-12, 10:11 PM

Vòng sáng của bạn nè . Spr VIP của KT VNG
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
---
Thêm cái vòng tím nữa :
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đấy là ở cái danh hiệu tân thủ bên Kiemthebinhdan ấy mà . SV đấy chưa có chân nguyên vs pet nhưng có nhiều cái hay phết , mà nó giấu kĩ quá , k tìm hiểu đc gì;))

Bên đấy có món gì hay vậy bác .............

nokia_htc
13-10-12, 10:19 PM
Vòng sáng của bạn nè . Spr VIP của KT VNG
Demo:
---
Thêm cái vòng tím nữa :
Demo:

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bên đấy có món gì hay vậy bác .............

mấy cái file kia để vào đâu cho nó hiện vậy bác .

satthupro95
13-10-12, 10:21 PM

Cái này là spr bác có thể thay đổi spr của vòng sáng danh hiệu hoặc là thêm 1 vòng sáng mới để là spr này

lyvanbethao
13-10-12, 10:21 PM

úp úp úp làm sau thêm danh hiệu mới và cái vòng dó dc vậy

nokia_htc
13-10-12, 10:34 PM
Nhưng làm sao để biết đg dẫn file spr của vòng sáng mà thay đổi hả bác .