PDA

View Full Version : [TLBB] Cần giúp điều chỉnh exp nhận được

hien122
12-10-12, 02:49 PM
xin lỗi cho em hỏi pro nào biết cách làm cho''Server việt hóa 99% đã tích hợp WMWare UPLOAD by Hà Hoàng'' lên cấp chậm như bản fpt online không ạ? Làm ơn chỉ mình với chứ lên cấp vùn vụt thế này thì nhanh chán lắm ạ!

kinzero
12-10-12, 03:32 PM
/home/tlbb/Server/Config/ConfigInfo.ini

DropParam=3.0 (Đây là Drop)

ExpParam=300.0 (Đây là EXP)

Khởi động lại server và bấm nút thank :)

hien122
12-10-12, 03:39 PM
/home/tlbb/Server/Config/ConfigInfo.ini

DropParam=3.0 (Đây là Drop)

ExpParam=300.0 (Đây là EXP)

Khởi động lại server và bấm nút thank :)

pro ơi em không mở được file ý trong vware làm gì có notepad dow à cho em hỏi ngu drop là gì ạ?

MagicOfLove
12-10-12, 06:41 PM
pro ơi em không mở được file ý trong vware làm gì có notepad dow à cho em hỏi ngu drop là gì ạ?

màn hình linux chuột fải -> open terminal -> gõ gedit -> click open -> chọn file system vào đường dẫn như trên chỉnh xong save lại
drop là tỉ lệ rơi đồ khi đánh wái;))

hien122
12-10-12, 06:57 PM
màn hình linux chuột fải -> open terminal -> gõ gedit -> click open -> chọn file system vào đường dẫn như trên chỉnh xong save lại
drop là tỉ lệ rơi đồ khi đánh wái;))

rất đáng thank cảm ơn 2 pro rất nhìu. Àk nếu chỉnh tỉ lệ như trên là đúng vs online rùi ạk. Hay fải chỉnh thế nào còn cả trân thú nữa chứ. Exp trân thú tăng hơn cả mìnk. Ảo lòi ra hj2

hien122
12-10-12, 08:35 PM
rất đáng thank cảm ơn 2 pro rất nhìu. Àk nếu chỉnh tỉ lệ như trên là đúng vs online rùi ạk. Hay fải chỉnh thế nào còn cả trân thú nữa chứ. Exp trân thú tăng hơn cả mìnk. Ảo lòi ra hj2

giúp em với các pro ơi chỉnh tỉ số như thế nào và trân thú nữa help em với em mún chơi lắm rui hì2

congdongviet
12-10-12, 08:38 PM
Pm yahoo game_zonetlbb mình giúp cho

hien122
12-10-12, 09:10 PM
Pm yahoo game_zonetlbb mình giúp cho

mình pm yh mà ko có ai đâu. Thực ra mình ko định tạo sever online. Máy mình ko có mạng. Mình lập sever cho ng nkà chơi thoy. Nhưng thấy game dễ quá. Muốn có chút thử thách thui hj2 help mình với nké

981872
13-10-12, 10:59 AM
mình pm yh mà ko có ai đâu. Thực ra mình ko định tạo sever online. Máy mình ko có mạng. Mình lập sever cho ng nkà chơi thoy. Nhưng thấy game dễ quá. Muốn có chút thử thách thui hj2 help mình với nké

đừng có nghe thằng cù lần này. nó teamview vào cài phần mềm độc hại đấy =]]
thằng đó mất dậy lắm

hien122
15-10-12, 10:56 PM
đừng có nghe thằng cù lần này. nó teamview vào cài phần mềm độc hại đấy =]]
thằng đó mất dậy lắm

cảm ơn bạn nhắc nhở! Tiện cho mình hỏi bạn có biết sever 4 lỗ và client nào tốt nhất hiện nay ko vậy share mình với. Đang mún nâng cấp hj2:">