PDA

View Full Version : [MU] Skin Qweb ver 3 + Hiển thị thông tin webshop

hoainiemclub
11-10-12, 10:12 PM
Cái này đơn thuần chỉ là qweb ver 3 mình úp cái skin bác táo vào.vì mình thích skin của bác táo.+ thêm phần hiển thị thông tin webshop giống qweb ver5.còn lại k có j hot cả.đây là vài pic
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai không thích cũng chẳng sao.quan trọng mình làm được cái mình thích.
sắp tới nếu rảnh sẽ share lun cái chợ trời cho qweb 3 :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng

còn đây là link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass down : gamezone

ai xài thi giữ cái footer cho bác ntquang nhé :D
cảm ơn bác thanh_ca nhiều nữa vì mình có hỏi bác khá là nhiều :)

hoainiemclub
11-10-12, 10:21 PM
cảm ơn bác thanh_ca nhiều nữa vì mình có hỏi bác khá là nhiều :d

thanh_ca
11-10-12, 10:35 PM
Good job. Nhưng mình k thích cái info item của QWEB chút nào. Hiển thị sai info đối với 1 số món đồ. Mình cũng đang nghịch cái T - WEB, đây là thông tin item của web mình.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainiemclub
11-10-12, 10:41 PM
t-web....chời mãi bữa nay mới thấy show.tuyệt thật :x

thanh_ca
11-10-12, 10:47 PM
Cái templates của mu tân định .:D.Thích skin này vì code nó đơn giản + nhẹ .Do không k rành về cái ajax .1 số chức năng chưa vừa ý cái skin của nó nên đang tìm hiểu ajax làm cho nó hoàn thiện. :D. Chưa show là vậy.

ngocanh87
12-10-12, 09:40 AM
Bạn có thể hướng dẫn tách riêng phần show thông tin webshop để thêm vào nbb khác không. Cảm ơn bạn

zZK3yL0v3Zz
12-10-12, 09:59 AM
T-web của bác thanhca có hiển thị sai ko mà sao w3 full dòng vẫn có dòng 7% thế

apple
12-10-12, 10:26 AM
cái ws này bạn nào hiểu chút code thì lấy từ tv sang

thanh_ca
12-10-12, 11:30 AM
T-web của bác thanhca có hiển thị sai ko mà sao w3 full dòng vẫn có dòng 7% thế

Wing 3 k có dòng 7% hp ah bạn. po tay

hoainiemclub
12-10-12, 11:44 AM
Wing 3 k có dòng 7% hp ah bạn. po tay

ý cậu ấy hình như là dòng hồi HP 7%

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn có thể hướng dẫn tách riêng phần show thông tin webshop để thêm vào nbb khác không. Cảm ơn bạn

để bữa nào rảnh mình làm qua bên nbb lun cho bạn

ntquang.info
12-10-12, 01:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 12307pm.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Show bằng image sẽ chiếm dụng khoảng trống của web, lúc load thì web sẽ load thẳng gây lag hơn so với load = hover...

Đang thay skin templates cho version phần quản lý như trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Theo mình thấy thì trang này thiết kế quản lý rất đẹp và logic, gọn gàng :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> c.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hoainiemclub
12-10-12, 01:56 PM
trang nay của anh quang lun hả.đẹp quá:x

thanh_ca
12-10-12, 02:07 PM
Thks NTQ nhé. Để đổi lại cái show info hehe. Cái này là mình mới chỉ sửa code ở sv cho nó hiện lên thông tin item và thực hiện tính năng vip thôi. Hơn nữa mình cũng k rành về băng thông web cho lắm.

skin muhanquoc là của Forestweb thì phải :D

duongpc
12-10-12, 02:10 PM
Anh em download về nhớ quét virus nhé. Một đống Trojan

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg)

hoainiemclub
12-10-12, 02:59 PM
cái này mình k biết.tại máy mình có virus mà mình k cài anti :).việc của mình làm chỉ là down qweb, úp lại skin.còn lại chưa thay đổi j trong code ^^

HRain
12-10-12, 09:42 PM
MU Hrain sẽ sử dụng phiên bản web này đầu tiên :)

accelan006
12-10-12, 10:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 12307pm.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Show bằng image sẽ chiếm dụng khoảng trống của web, lúc load thì web sẽ load thẳng gây lag hơn so với load = hover...

Đang thay skin templates cho version phần quản lý như trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Theo mình thấy thì trang này thiết kế quản lý rất đẹp và logic, gọn gàng :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> c.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thks NTQ nhé. Để đổi lại cái show info hehe. Cái này là mình mới chỉ sửa code ở sv cho nó hiện lên thông tin item và thực hiện tính năng vip thôi. Hơn nữa mình cũng k rành về băng thông web cho lắm.

skin muhanquoc là của Forestweb thì phải :D
cái skin này ngày xưa ta rip cho forestweb

rip từ viettel store >> về sửa thấy pà mới được như vậy.

ngay cả cái icon class nhân vật cũng mò mãi mới ra 8-|

lúc chưa đăng nhập cái nút đăng nhập, đăng ký thì rip từ gate của fpt

=))

hoainiemclub
12-10-12, 11:11 PM
cái skin này ngày xưa ta rip cho forestweb

rip từ viettel store >> về sửa thấy pà mới được như vậy.

ngay cả cái icon class nhân vật cũng mò mãi mới ra 8-|

lúc chưa đăng nhập cái nút đăng nhập, đăng ký thì rip từ gate của fpt

=))

a còn skin này hok :;)share tụi e với :D

HRain
13-10-12, 06:03 AM
aceland nó xò lông ấy ông =]]
má ơi, tíu tít.

ntquang.info
13-10-12, 08:22 AM

Tự lực cánh sinh thôi, a làm styles dùng 1 time cũng share thôi ah, nếu nhác thì chờ đi |-)

Thêm loại style Orange cho QWEB

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 120522am.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 120026am.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 115344pm.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Xài chán rồi share cho anh em dùng chơi :D