PDA

View Full Version : [MU] Share Skin Forum VBB4 - Skin game Muviet.net - Đẹp Miễn Chê

a_dragon90
10-10-12, 12:32 PM
Demo :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link download :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

(Pass phathienhoi.com )

Thấy cần cho cái thanks để tiếp tục Share

freekill0113
11-10-12, 02:22 PM
Demo :

Link download :

(Pass phathienhoi.com )

Thấy cần cho cái thanks để tiếp tục Share

Có làm dc psd ko bạn ? Skin này nhìn banner ngán quá X_X

a_dragon90
11-10-12, 05:27 PM
Có làm dc psd ko bạn ? Skin này nhìn banner ngán quá X_X

Hàng Rip mà cậu.Không có rồi,chịu khó tái bản chế thêm hay thay đổi thôi.

thusinh198xx
08-12-12, 11:26 AM
cậu ơi cho mình hỏi chút
mình add skill vào thì bị lỗi thế này
giúp mình fix với dc ko

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Newbie2012
08-12-12, 11:29 AM
cậu ơi cho mình hỏi chút
giúp mình fix với dc ko

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

dùng firefox xem có bị ko?
có thể là skin ko tương thích với phiên bản vbb hiện tại của bạn đang dùng

thangvp
09-12-12, 04:42 AM
cậu ơi cho mình hỏi chút
giúp mình fix với dc ko

Cũng bị tương tự.Ai có cách fix không ?

thangvp
09-12-12, 07:54 AM
chủ topic online thì xem có fix được lỗi đó không nhé

yoken9x
09-12-12, 05:41 PM
cậu ơi cho mình hỏi chút
giúp mình fix với dc ko

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)
Cách fix rất đơn giản, vì hack mod không hợp skin :)
Disnable mod Sub forum xem sao 8->

Show demo tí: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tuy nhiên ko ưng ý, kiếm skin khác :(

thangvp
10-12-12, 02:57 PM
Cách fix rất đơn giản, vì hack mod không hợp skin :)
Disnable mod Sub forum xem sao 8->

Show demo tí: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tuy nhiên ko ưng ý, kiếm skin khác :(

xóa sub forum đi thì ok.
Làm sao để dùng được cả 2 nhỉ.

yoken9x
10-12-12, 06:53 PM
xóa sub forum đi thì ok.
Làm sao để dùng được cả 2 nhỉ.
đâu cần phải xóa sub-forum. chỉ cần tắt cái mod sub-forum đi thôi :)

LHB_LOVE
10-12-12, 09:39 PM
tắt với xóa thì cũng như nhau :D nói chung là không sài mod đó thì skin không bị vỡ :D