PDA

View Full Version : [Gunny] Share Loading Gunny II

school_le
09-10-12, 11:38 AM
Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link :ddtloading : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Loading : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Config.xml : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình lấy vẫn chạy bt có mỗi cái là load này phải sửa khớp với load 3.0
Like trước khi dowload nhé. Lếch sang 4rum khác thì nguồn school_leGZ
Bây H có thể chứng là mình k0 chém gió

ayedml
09-10-12, 12:49 PM
Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link :ddtloading : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Loading : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dow về vứt zo đâu vậy
tk 30charrrrr

school_le
09-10-12, 12:55 PM
dow về vứt zo đâu vậy
tk 30charrrrr

dow về vứt vào ineput/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ý bạn ak

trungqbbn
09-10-12, 02:30 PM
Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Like trước khi dowload nhé. Lếch sang 4rum khác thì nguồn school_leGZ
Có xài dc đâu bạn :-s:-s:-s:-s:-s

school_le
09-10-12, 02:38 PM
bạn phải xóa hết lịch sử web ctrl+h clear all

trungqbbn
09-10-12, 02:40 PM
bạn phải xóa hết lịch sử web ctrl+h clear all
cho cái demo đi
cái ảnh kia của bọn brazill không phải của cậu

school_le
09-10-12, 02:41 PM
mình mới del cái sever gunny bây h ko cài lại dc sql rùi bạn mình làm dc rùi đó
tẹo đợi nó online lấy demo ch0

trungqbbn
09-10-12, 02:46 PM
Không dùng được close topic ...

school_le
09-10-12, 02:51 PM
chắc ông k0 dùng dc chứ bạn tui vẫn dùng bt nek

Phong_JxOnline
09-10-12, 04:27 PM
like cái nổi gì xài của ông trung sướng hơn ,

bỏ vào rùi xài không dc nó cứ chạy 70% đứng

school_le
09-10-12, 05:28 PM
sorry nhé cần thêm ddtloading.swf mới chạy hết dc mình sửa bải rùi đó

bombom859
09-10-12, 06:09 PM
Thứ nhất : Copy từ ragezone mà k ghi nguồn từ ragezone
Thứ 2 : tự sửa lại cái nguồn và nói dối rằng xài đc nhưng ragezone tui đã test và 70% rồi đứng im
Thứ 3 : Down của ông chủ topic về cũng 70% xài k đc và dung lượng của 2 cái file đều = y chang cái file của tui down ở ragezone về
Đề nghị mod band những đứa copy mà k ghi nguồn và ăn cắp bài viết mà k ghi rõ nguồn ra

school_le
09-10-12, 06:17 PM
Thứ nhất : Copy từ ragezone mà k ghi nguồn từ ragezone
Thứ 2 : tự sửa lại cái nguồn và nói dối rằng xài đc nhưng ragezone tui đã test và 70% rồi đứng im
Thứ 3 : Down của ông chủ topic về cũng 70% xài k đc và dung lượng của 2 cái file đều = y chang cái file của tui down ở ragezone về
Đề nghị mod band những đứa copy mà k ghi nguồn và ăn cắp bài viết mà k ghi rõ nguồn ra
? coppy cái je có cần test ko
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đã ko biết rùi còn to mõm ban chết cả bố mẹ tổ tiên nhà mày đi
Thứ 2 : tự sửa lại cái nguồn và nói dối rằng xài đc nhưng ragezone tui đã test và 70% rồi đứng im cái ..... nhà mày ý tao lấy của VNg nguồn gốc đó ai bảo ragezone xài dc nhưng và tôi tét 70% đứng im chém vkl tao ko thích share file tao sửa khớp với 3.0 thôi nhé
P/S: chưa bao h thấy thằng ngu học thế này

haidang115
09-10-12, 06:45 PM
Thứ 2 : tự sửa lại cái nguồn và nói dối rằng xài đc nhưng ragezone tui đã test và 70% rồi đứng im cái ..... nhà mày ý tao lấy của VNg nguồn gốc đó ai bảo ragezone xài dc nhưng và tôi tét 70% đứng im chém vkl tao ko thích share file tao sửa khớp với 3.0 thôi nhé
P/S: chưa bao h thấy thằng ngu học thế này

=)) chú hok biết mà còn chõ mõm viết topic.em đây test bao lần rồi =)) em test đến nỗi loading dc cái nhiệm vụ sử
thi nữa kìa :)) nhưng nó hok lưu lại nếu mà anh cho nó loading dc như vậy thì khác nào dev xong gunnyII.:))TÓM LẠI LÀ CLOSE TOPIC!!!

Aljen
10-10-12, 11:49 AM
Chuẩn, đồng ý vs haidang115, loading đó chỉ tích hợp vs gunnyII, 3.0 thì chỉ có load % thui =))

bombom859
10-10-12, 07:35 PM
P/S: chưa bao h thấy thằng ngu học thế nàyNếu xài đc thì bố nói làm clgt ? haidang cũng k xài đc thì mày trộm từ ragezone còn gì ? Bớt cắn đi chó à

gamegn
10-10-12, 07:40 PM
nói chi thằng thiểu năng zậy ae
LoadingII có cũng như hok
bỏ vào GunII chứ Gun3.0 thì làm clgt

anhkhuyen
10-10-12, 11:41 PM
nói chi thằng thiểu năng zậy ae
LoadingII có cũng như hok
bỏ vào GunII chứ Gun3.0 thì làm clgt

Nếu tui làm loading gunny II chạy trên nền 3.0 và 4.0 thì sao?
Còn chủ thớt đã share thì phải test, nói rỏ chứ! Có 1 tẹo chuyện cũng xé ra cho lớn rồi mất đoàn kết.
Tôi ko hiểu nối các bác!

hung3020
11-10-12, 05:54 AM
Ông JayTee (shool_le) dek biết dev đâu ae

haidang115
11-10-12, 12:18 PM
Nếu tui làm loading gunny II chạy trên nền 3.0 và 4.0 thì sao?
Còn chủ thớt đã share thì phải test, nói rỏ chứ! Có 1 tẹo chuyện cũng xé ra cho lớn rồi mất đoàn kết.
Tôi ko hiểu nối các bác!
đang hóng anh share bản gunny4 đây :(( em đợi dài cổ rồi anhkhuyen ơi X_X

duyluong_2108
11-10-12, 01:37 PM
Tui cũng đang hóng bác anhkhuyen share gunny 4.0 đây.Bác nói share nhưng chờ hoài chưa thấy share

Phong_JxOnline
11-10-12, 03:38 PM
bác pic ơi link đả die hết roài

school_le
11-10-12, 05:35 PM
dán link này zô idm s1.gn.zing.vn/DDT_Loading.swf
s1.gn.zing.vn/Loading.swf là dowload đó bỏ cái http đi nhé

gunnu25199
11-10-12, 05:38 PM
Bạn có vấn đề hả. loading gunny ii sao sài cho 3.0 được. Mod dell topic đi.

school_le
23-10-12, 08:31 PM
Bạn có vấn đề hả. loading gunny ii sao sài cho 3.0 được. Mod dell topic đi.
bạn phải dùng cái file config.xml của mình mới load dc

gamegn
23-10-12, 08:58 PM
bạn phải dùng cái file config.xml của mình mới load dc

OK. Test rồi nhá. Túm lại hok loading được. Xin Mod DEL bài này dùm. đỡ chướng mắt