PDA

View Full Version : [KT] Các bạn ơi cho mình hỏi về cách cập nhật lại bảng xếp hạng tu luyện

babyturtle.vn7
08-10-12, 09:13 PM
Mình muốn cập nhật lại bảng xếp hạng tu luyện + uy danh + thủ lỉnh thì làm thế nào. Mình làm hoài mà nó ko chiệu cập nhật. Mong ai biết chỉ giúp mình. cám ơn rất nhiều :x

vipbk
08-10-12, 09:15 PM
gmcard -> chức năng admin -> xếp hạng danh vọng

babyturtle.vn7
08-10-12, 09:30 PM
gmcard -> chức năng admin -> xếp hạng danh vọng
Mình bấm vào đó rồi, nhưng nó chỉ xếp hạng tài phú, còn máy cái kia thì tróng không àk

babyturtle.vn7
08-10-12, 10:27 PM
ko xếp hạng được tu luyện + uy danh + thủ lĩnh liệu có phải do bishop hay gamecenter không vậy bác toại

SaoThaiBinh-72
08-10-12, 10:31 PM
Lỗi Ui, 1 cái cơ bản gây ra vô số lỗi ( or những bug ) ở clien ! Do coppy, chép, đè, sử dụng ui tầm bậy, tràn lan, plg .... gây ra !

babyturtle.vn7
08-10-12, 10:43 PM
Lỗi Ui, 1 cái cơ bản gây ra vô số lỗi ( or những bug ) ở clien ! Do coppy, chép, đè, sử dụng ui tầm bậy, tràn lan, plg .... gây ra !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác có thể cho em xin cái ui.pak được không

babyturtle.vn7
09-10-12, 12:18 PM
Không ai giúp mình hết vậy. Bác nào biết xin chỉ giúp đi nè:-s

babyturtle.vn7
10-10-12, 03:22 PM

nói thì hay lắm. vậy sao không chỉ luôn đi