PDA

View Full Version : Xin server Pockie Pirates của game321 offline

lamtran01
08-10-12, 09:35 AM
như tiêu đề có anh nào có server của pockie pirates xin share cho em với ạ!!!

abPro
08-10-12, 09:43 AM
Cứ search trên diễn đàn nếu có thì người ta đã share
mà game này là ko có đâu

quancoi000
09-10-12, 05:30 PM
Cứ search trên diễn đàn nếu có thì người ta đã share
mà game này là ko có đâu

không biết thì đừng nên phán bừa!
4rum mình có người có đấy! Rick thì phải.
nhưng nói 1 câu ngắn gọn thôi: "éo có chuyện share đâu!" =))
sv người ta đem bán còn chả đc, ai lại share =)) toàn ăn cứt sắt ỉa xà beeng thì chờ đó share cho (không phải nói về Rick nhé! :) )! bỏ tiền ra mà mua nhé! :))

abPro
09-10-12, 06:19 PM
không biết thì đừng nên phán bừa!
4rum mình có người có đấy! Rick thì phải.
nhưng nói 1 câu ngắn gọn thôi: "éo có chuyện share đâu!" =))
sv người ta đem bán còn chả đc, ai lại share =)) toàn ăn cứt sắt ỉa xà beeng thì chờ đó share cho (không phải nói về Rick nhé! :) )! bỏ tiền ra mà mua nhé! :))
Làm như tui ko biết nhé tên rick chỉ có pocket ninja mà làm gì có full mà cũng có chạy được đâu chưa cài được mà đòi đem bán.
Còn người ta nói là pocket pirates mà .

quancoi000
09-10-12, 11:18 PM
Làm như tui ko biết nhé tên rick chỉ có pocket ninja mà làm gì có full mà cũng có chạy được đâu chưa cài được mà đòi đem bán.
Còn người ta nói là pocket pirates mà .

cái này gọi là ngu mà tỏ ra nguy hiểm. đã đọc kỹ cmt của tôi chưa mà phán như thánh vậy? Rick đem bán hay không tôi đéo biết, nhưng Rick đem share những game gì trên 4r này, tôi rõ hơn ông, cmt trên tôi không hề có ý nói đến Rick. bó chung chung 1 số người có đồ mà đem ủ, hỏi share xong rồi đem bán, tuy rằng tôi không phải pro, nhưng cũng có thằng hỏi hợp tác, xong lấy nguyên bộ sv của tôi về mang đi bán rồi. (nói đến ai thì nấy tự biết, đừng để anh em phải dùng lời lẽ xúc phạm).

còn abPro thì lần sau đọc hết cmt xong thì dùng cái đầu mà suy nghĩ nữa nhé. sinh ra với cái đầu để suy nghĩ chứ không phải để cho đủ bộ phận đâu!