PDA

View Full Version : [JX] Cần anh em JX giúp đỡ

nguyenphat
07-10-12, 05:45 PM
Hiện nay mình định làm 1 sv võ lâm off cho anh em chơi cho vui
Mình định làm 1 sv giống VNG full map , theo kiểu CTC , đồ Hoàng Kim chỉ đánh boss Hoàng kim mới rớt thôi , không ép đồ Hoàng kim , ( rate thấp thôi ) không ép đồ tím , không auto
Có bos đại hoàng kim , bos tiểu
Nói chung tính năng gần giống VNG thời CTC càng tốt
Anh em ai có sv có thể share cho mình với được không , ai ở Tân phú giúp mình làm sv mình xin hậu tạ cafe
Lần đầu tham gia dd có gì anh em bỏ qua cho mình nha

nhocken2030
07-10-12, 07:06 PM
Hiện nay mình định làm 1 sv võ lâm off cho anh em chơi cho vui
Mình định làm 1 sv giống VNG full map , theo kiểu CTC , đồ Hoàng Kim chỉ đánh boss Hoàng kim mới rớt thôi , không ép đồ Hoàng kim , ( rate thấp thôi ) không ép đồ tím , không auto
Có bos đại hoàng kim , bos tiểu
Nói chung tính năng gần giống VNG thời CTC càng tốt
Anh em ai có sv có thể share cho mình với được không , ai ở Tân phú giúp mình làm sv mình xin hậu tạ cafe
Lần đầu tham gia dd có gì anh em bỏ qua cho mình nha

Có 1 sever cũng 80% gần giống như bạn
Đó là Tân Kiếm Hiệp ^^
ở Gamezone có Share bản 2.0 đó
còn nếu đạt đc những yếu tố như bạn nói thì có lẽ người ta mở Onl mà thu phí
chứ kô share đâu ^^
Hoặc là bạn lấy 1 sv nào đó
về dev lại ^^

mrduc121
07-10-12, 08:31 PM
bạn pm yahoo : duc.alone mình với bạn hợp tác

ShineGhost
07-10-12, 09:20 PM
Sever như bạn nói chuẩn như VNG thì chỉ có bác thachlong78 ( admin xgovn) có mà thôi ^^ trong gamezone thì có share TKH 2.0 cũ tuy ko đạt tỷ lệ cao nhưng giống CTC nhìu

haquocvu
07-10-12, 11:30 PM
Các chức năng mà chủ topic nêu ra thì hiện nay những người dev có thể dev rất dễ dàng, và trên diễn đàn cũng đã có rất nhiều server đc share chỉ còn một số lỗi như là rồng dí, bổng dí, phong sương... nói chung là về skill thì đó là lỗi kinh điển rồi, chỉ có mấy tay pro C++ build lại source thì fix đc, các phần còn lại thì ngon lành cành đào, có thể nói là 98% giống VNG rồi. Chúc bạn sớm tìm đc người nhận kèo này :D