PDA

View Full Version : [MU] Home Mu-HaNoi.Net

apple
06-10-12, 10:13 AM
demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass: gz

viết tin tức các bạn vào domain/news

các thứ trong config.php

còn hướng dẫn + cộng đồng trích trong diễn đàn ra.

huuthao
10-10-12, 12:53 PM
Pass sao kg dc nhĩ................

takdcvne
10-10-12, 01:57 PM
pass sai bạn ơi X_XX_XX_XX_XX_XX_X

Learning
10-10-12, 01:59 PM
sao lại sai đc. mới download về hôm qua giải nén bình thường. pass là : gz ..... ko thấy à mọi người

takdcvne
10-10-12, 02:05 PM
sao lại sai đc. mới download về hôm qua giải nén bình thường. pass là : gz ..... ko thấy à mọi người
làm gì được, ông ấn gz rồi tải lại xem nào (:|

Domino9990
10-10-12, 02:06 PM

pass bị đổi rồi:D/.............

takdcvne
10-10-12, 02:10 PM
pass bị đổi rồi:D/.............
tiếc quá nghe chủ pic quảng cáo viết dc news kìa :(( :(( :(( :(( :(( :((

huuthao
10-10-12, 02:53 PM
hôm qua tải file về giải nén dc. nay ghost máy lại. tải thì sai pass :))

Learning
10-10-12, 02:59 PM
vậy à. tí nữa tôi up link lại cho mọi người

apple
10-10-12, 03:08 PM
đã chỉnh lại pass thành gz.

mình thấy hơi buồn cười 21 lượt tải mà chỉ có bạn huuthao thank. X_X

thử change pass xem thế nào thì topic đông vui nhộn nhịp cả lên ngay. ;;)

takdcvne
10-10-12, 07:44 PM
viết tin tức login kiểu gì thế, mình ghi thêm tk + pas + code ở config.php mà login báo lỗi

huuthao
10-10-12, 11:03 PM
gz. đâu có được đâu.gz. đâu có được đâu.gz. đâu có được đâu.

896588
10-10-12, 11:40 PM
lấy về edit toàn bộ rss đả ko thích news cho lắm cám ơn chủ thớt

vuhaihoang
11-10-12, 12:33 AM
ai hướng dẫn e config với -> em bê nguyên tất cả vào fordel www thì xuất hiện lõi sau

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

apple
11-10-12, 06:14 AM
gz. đâu có được đâu.gz. đâu có được đâu.gz. đâu có được đâu.

có 2 từ mà cũng copy sao cậu ;)) .

--- Chế độ gộp bài viết ---

ai hướng dẫn e config với -> em bê nguyên tất cả vào fordel www thì xuất hiện lõi sau

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cậu xóa file .htaccess đi nếu để ở xampp

ko muốn xóa thì vào:
apache\conf\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Nhấn Ctrl + F để hiện lên bảng nhập vào từ khóa “rewrite” để tìm đến dòng cấu hình htaccess
- Bỏ dấu thăng (#) trước dòng “LoadModule rewrite_module modules/mod_rewrite.so”.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó lưu tập tin <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khởi động lại webserver. Mở bảng điều khiển nhấn nút Stop ở bên cạnh Apache và MySQL sau đó nhấn nút Exit.
Sau đó khởi động lại Xampp

vuhaihoang
11-10-12, 11:36 AM
có 2 từ mà cũng copy sao cậu ;)) .

cậu xóa file .htaccess đi nếu để ở xampp

ko muốn xóa thì vào:
apache\conf\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Nhấn Ctrl + F để hiện lên bảng nhập vào từ khóa “rewrite” để tìm đến dòng cấu hình htaccess
- Bỏ dấu thăng (#) trước dòng “LoadModule rewrite_module modules/mod_rewrite.so”.

Sau đó lưu tập tin <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khởi động lại webserver. Mở bảng điều khiển nhấn nút Stop ở bên cạnh Apache và MySQL sau đó nhấn nút Exit.
Sau đó khởi động lại Xampp

bạn thật Pro, nhưng cho mình xin hỏi file .htaccess để làm gì và xóa đi có làm sao k???

vuhaihoang
11-10-12, 08:18 PM
đại ca nào chỉ e cách config để lấy đc BXH ra ngoài trong home với....em để server và web trên local

apple
11-10-12, 08:23 PM
bạn thật Pro, nhưng cho mình xin hỏi file .htaccess để làm gì và xóa đi có làm sao k???

xóa đi thì cậu xóa, để nó chống local thôi (:|

vuhaihoang
11-10-12, 11:32 PM
Bro apple có thể hướng dẫn e config bảng xếp hạng ra ngoài trang home đc k? e dùng web nbb để trên local -> từ trước đến h e chưa chỉnh được cái web nào có bxh :((:((:((:((

apple
12-10-12, 07:22 AM
mình tích hợp rồi mà, bạn chỉ cần chỉnh trong config.php

lấy về edit toàn bộ rss đả ko thích news cho lắm cám ơn chủ thớt

new tránh trường hợp forum die hoặc bị hack thì new thay thế.

huuthao
13-10-12, 12:32 AM
sao mình chèn hình news kog đc nhĩ nó toàn ra dấu // gì đó

màu mè cũng kog dc luôn :(

kubi.l0v3
13-10-12, 10:19 AM
Xấu quá cơ :(
Lệch lung tung ko đỡ đc.

huuthao
13-10-12, 10:29 AM
chủ pic ơi chỉ ae fix đi up link ảnh vào hiện ///// từa lưa màu mè lỗi tè le hic hic

vuhaihoang
15-10-12, 06:09 PM

mình vẫn chưa config để bxh hiện ra
mình dùng nbb và tất cả để ở localhost
bạn nào chỉ cho mình cách confi đúng để hiện bxh với, hoặc cao thủ nào cho mình xin yahoo với

strancongtu2
06-12-12, 02:36 PM

mình vẫn chưa config để bxh hiện ra
mình dùng nbb và tất cả để ở localhost
bạn nào chỉ cho mình cách confi đúng để hiện bxh với, hoặc cao thủ nào cho mình xin yahoo với

Up cho bác này nhé.30 charrrrrrr

kuden10
30-12-12, 04:32 PM
up mạnh cho bạn , bảng xếp hạng còn thiếu thiếu code gi nữa đó , quá gà ko thể chỉ được về web