PDA

View Full Version : [KT] Share Web Kiếm Thế Đẹp - Nạp, Đổi Xu như Vinagame

sieunhantd
04-10-12, 11:57 PM
Link MF: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vào /boxes/menu.php để thay đổi các link
Tạo vào import 2 database jxaccount và jxcoincard, jxcoincard giúp lưu lại lịch sử giao dịch và kiểm tra thẻ nạp khi bị lỗi
Site chưa code nhiều lắm, xong nhìn chung là đơn giản mà chuyên nghiệp, đủ các tính năng cần thiết

Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

freekill0113
05-10-12, 12:14 AM
Chẹp , đẹp , thanks :-*..........

sitachi
05-10-12, 12:45 AM
xài sao ? chỉ cách xài luôn đi bạn :)

vipcuonghy
05-10-12, 06:40 AM
trang chủ rất hay tôi cũng rất thích, nhưng kết nối nạp thẻ thì tôi đang dùng code bên ketnoipay ko dùng bảo kim.

m4jy3u1n
05-10-12, 10:06 AM
Khá đẹp, đang check xem có backdoor gì không ? Cảm ơn bạn đã share :-*

produck
05-10-12, 10:59 AM
bác nào chuột bạch xem :bz....

TrungTuan
05-10-12, 02:00 PM
Các bạn có đoạn code add vào con npc sứ giả hoạt động để rút đồng từ web ko cho mình với :D

nhactre8x
05-10-12, 02:36 PM
Các bạn có đoạn code add vào con npc sứ giả hoạt động để rút đồng từ web ko cho mình với :D
mình cũng cần cái này,kiếm hết trong phần script mà ko thấy :(

BMK
05-10-12, 02:45 PM
remote data có ngày chết lúc nào ko hay =)) tốt nhất nên chuyển hệ thống sang API ^:)^

liemkute123
05-10-12, 05:44 PM

mình cũng cần nè có ai biết ko chỉ với :D

dockiem
07-10-12, 01:44 AM
Sửa lại css 1 tí nhìn cũng ổn :D
Xem qua code kô có hàng nóng, thanks chủ thớt

Kunedo
11-10-12, 06:50 PM
mình bị "Lỗi, vui lòng thử lại!" khi đăng kí acc là sao, mình tạo 2 DB rồi mà
mới cả bị lỗi line này nữa :|, mình dùng xampp 1.7.4

dockiem
16-10-12, 02:51 AM
mình bị "Lỗi, vui lòng thử lại!" khi đăng kí acc là sao, mình tạo 2 DB rồi mà
mới cả bị lỗi line này nữa :|, mình dùng xampp 1.7.4

Đây kô phải là lỗi, chỉ là notice thôi, nếu mở link nào thấy hiện Notie: Undefined... thì mở file php ấy lên

thêm dòng này ngay dưới <?php hoặc <? (ngay đầu file)

error_reporting(0);

Còn lỗi vui lòng thử lại thì bó tay, chắc import data bị lỗi

tinhlabui
17-11-12, 08:58 PM
cái này không có tải game à bác :-?

kidangel
16-12-12, 01:50 PM
cái nạp card là chỉ check xem xài rồi hay chưa thôi hả bạn? có nạp thẳng vào tk luôn không?

nguyenduccu
16-12-12, 02:34 PM
mình cũng cần cái này,kiếm hết trong phần script mà ko thấy :(
server tự load đồng nên không cần script nhận đồng, :D

chiphoine92
20-12-12, 02:20 PM
Link MF: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tạo vào import 2 database jxaccount và jxcoincard, jxcoincard giúp lưu lại lịch sử giao dịch và kiểm tra thẻ nạp khi bị lỗi
Site chưa code nhiều lắm, xong nhìn chung là đơn giản mà chuyên nghiệp, đủ các tính năng cần thiết

Demo:

bạn ơi cho mình cái code load động tại NPC sứ giả hoạt động đi\:D/\:D/\:D/

NgheoNhatXom
21-12-12, 09:18 PM
cái code nạp thẻ này là tự add đồng vào nhân vật hay là chỉ check card thui

ltasa93
16-01-13, 10:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e2.jpg
Cho em hỏi với lỗi này là gì vậy ạ . em dk mãi mà ko đc , luôn có dòng chữ admin và mật khẩu như trong ảnh ạ . em dùng xampp 1.7.1

Jackieldm
17-01-13, 01:55 PM
Mình đã sử dụng web của bạn và sử dụng cả GameServer A3Pick nhưng vẫn không load được đồng vào nhân vật. Lần trước thì mình đã làm được. Nhưng lần này không hiểu sao mình làm hoài mà không được. Bạn nào có kinh nghiệm thì xin chia sẽ cho mình nha xin cảm ơn

kakakura
27-03-13, 12:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e2.jpg
Cho em hỏi với lỗi này là gì vậy ạ . em dk mãi mà ko đc , luôn có dòng chữ admin và mật khẩu như trong ảnh ạ . em dùng xampp 1.7.1

web này ko biết có shell hay không như cái này thấy chạy cũng ngon đơn giản nhưng nhiều chức năng ... mà chưa test chuyển đồng cho nhân vật ?

ltasa93
27-03-13, 08:44 PM

Demo:

Nạp thẻ được mà nhân vật không có đồng là bị sao nhĩ ( em bỏ cái load đồng ở sứ giả hoạt động rồi )

traiyenbai
08-04-13, 08:35 PM
Pro nào chỉ giúp. đối với GS 3/9 hoặc GS 31/10. thì phải sửa code kiểu gì.
- Vì Jbcoin và xu ở 2 table khác nhau là "account" và "jxsf8_paycoin". Mình đã thử Insert dữ liệu từ Table "account" sang "jxsf8_paycoin". rồi đổi Xu ra Jbcoin.
Nhưng khi vào game nhận đồng thì số đồng được trừ đi từ database nhưng dữ liệu ở table "jxsf8_paycoin" bị xóa sạch và được chuyển sang Table `jxsf8_paylog`. Như vậy rất khó sửa code.

Mình muốn khi nhấn vào nút đổi xu ra đồng trên web thì hệ thống sẽ tự add vào Table 'jxsf8_paycoin' => tên 'account' đổi xu, số 'Jbcoin' quy đổi.

ai làm được thì chỉ giúp mình với nhé. thank nhiều

ym: love_is_not_everything84

Đây là code đổi xu: doixu.php

include ("inc/##config.php");

if (file_exists("laivt_firewall.php"))
include_once "laivt_firewall.php";
$thongbao='';
if(($_GET['load']) && is_numeric($_GET['load'])){
$load = trim($_GET['load']);
if($load <= $_SESSION['xu']){
if(($load == 10) || ($load == 20) || ($load == 30) || ($load == 50) || ($load == 100) || ($load == 200) || ($load == 300) || ($load == 500)){
if($load == 10) $change = 10;
elseif($load == 20) $change = 20;
elseif($load == 30) $change = 30;
elseif($load == 50) $change = 50;
elseif($load == 100) $change = 105;
elseif($load == 200) $change = 215;
elseif($load == 300) $change = 320;
elseif($load == 500) $change = 550;

$change2 = $change*10000;
$loginname = $_SESSION['user_login'];
$xu2 = $_SESSION['xu'] - $load;
$billxu=mysql_query("UPDATE `jxaccount`.`account` SET xu = '$xu2', Coin = Coin+'$change2' WHERE `account`.`loginName` = '$loginname' LIMIT 1 ;");
if($billxu) echo '<script>alert("Chuyển thành công '.$load.' Xu thành '.$change.' Vạn Đồng, Đến gặp NPC Sứ Giả Hoạt Động để load đồng");</script>';
else echo '<script>alert("Có lỗi xảy ra, Nhấn F5 để thử lại");</script>';

}
else $err = "Mệnh giá chuyển đổi không có trong danh sách";
}
else $err = "Không đủ Xu để thực hiện gói chuyển đổi này";

if(strlen($err) > 1) echo '<script>alert("'.$err.'");</script>';

na.ilusm89
05-05-13, 09:13 PM
Pro nào chỉ giúp. đối với GS 3/9 hoặc GS 31/10. thì phải sửa code kiểu gì.
- Vì Jbcoin và xu ở 2 table khác nhau là "account" và "jxsf8_paycoin". Mình đã thử Insert dữ liệu từ Table "account" sang "jxsf8_paycoin". rồi đổi Xu ra Jbcoin.
Nhưng khi vào game nhận đồng thì số đồng được trừ đi từ database nhưng dữ liệu ở table "jxsf8_paycoin" bị xóa sạch và được chuyển sang Table `jxsf8_paylog`. Như vậy rất khó sửa code.

Mình muốn khi nhấn vào nút đổi xu ra đồng trên web thì hệ thống sẽ tự add vào Table 'jxsf8_paycoin' => tên 'account' đổi xu, số 'Jbcoin' quy đổi.

ai làm được thì chỉ giúp mình với nhé. thank nhiều

ym: love_is_not_everything84

Đây là code đổi xu: doixu.php

include ("inc/##config.php");

if (file_exists("laivt_firewall.php"))
include_once "laivt_firewall.php";
$thongbao='';
if(($_GET['load']) && is_numeric($_GET['load'])){
$load = trim($_GET['load']);
if($load <= $_SESSION['xu']){
if(($load == 10) || ($load == 20) || ($load == 30) || ($load == 50) || ($load == 100) || ($load == 200) || ($load == 300) || ($load == 500)){
if($load == 10) $change = 10;
elseif($load == 20) $change = 20;
elseif($load == 30) $change = 30;
elseif($load == 50) $change = 50;
elseif($load == 100) $change = 105;
elseif($load == 200) $change = 215;
elseif($load == 300) $change = 320;
elseif($load == 500) $change = 550;

$change2 = $change*10000;
$loginname = $_SESSION['user_login'];
$xu2 = $_SESSION['xu'] - $load;
$billxu=mysql_query("UPDATE `jxaccount`.`account` SET xu = '$xu2', Coin = Coin+'$change2' WHERE `account`.`loginName` = '$loginname' LIMIT 1 ;");
if($billxu) echo '<script>alert("Chuyển thành công '.$load.' Xu thành '.$change.' Vạn Đồng, Đến gặp NPC Sứ Giả Hoạt Động để load đồng");</script>';
else echo '<script>alert("Có lỗi xảy ra, Nhấn F5 để thử lại");</script>';

}
else $err = "Mệnh giá chuyển đổi không có trong danh sách";
}
else $err = "Không đủ Xu để thực hiện gói chuyển đổi này";

if(strlen($err) > 1) echo '<script>alert("'.$err.'");</script>';

em Cũng Bị Giống Như bác này ai giúp em được không

yahoo na.ilusm89 :(~

kieuduybl
27-05-13, 09:16 AM
Lỗi này là lỗi gì vậy mấy bác

gaoblackxincha
27-05-13, 09:28 AM
Lỗi này là lỗi gì vậy mấy bác

Chạy thử trình duyệt Google Chrome xem sao !

kieuduybl
27-05-13, 09:38 AM
Chạy thử trình duyệt Google Chrome xem sao !

Cả 2 rồi bạn ơi. Mình phát hiện lỗi này là do firewall của trang nạp thẻ này. Bạn nào biết cách fix không ạ.
.................................................. ..............

gaoblackxincha
27-05-13, 10:06 AM
Cả 2 rồi bạn ơi. Mình phát hiện lỗi này là do firewall của trang nạp thẻ này. Bạn nào biết cách fix không ạ.
.................................................. ..............

Pm yahoo : backrose_a93
Mình xem thử :) !

accelan006
27-05-13, 08:27 PM
mình làm ra bộ web này mà chẳng ai biết tới mình.

đoán không nhầm thì chủ thớt có liên quan gì tới 9kiem vào chôm web của mình nhỉ :))

kieuduybl
27-05-13, 09:54 PM

đoán không nhầm thì chủ thớt có liên quan gì tới 9kiem vào chôm web của mình nhỉ :))

thế thì tác giả trả lời dùm mình câu hỏi luôn được không ạ 8->

omasa
27-05-13, 10:13 PM

Thế thì hỏng rồi. Chả biết code nguyên gốc của bác hay tại ng share cố tình làm sai mà code này nhìn qua là thấy dupe đc đồng rồi >:)

accelan006
27-05-13, 10:16 PM
thế thì tác giả trả lời dùm mình câu hỏi luôn được không ạ 8->

bạn vào nạp card xóa cái include laivt_firewall đi là được. k dc thì pm yahoo mr.tuanng

Thế thì hỏng rồi. Chả biết code nguyên gốc của bác hay tại ng share cố tình làm sai mà code này nhìn qua là thấy dupe đc đồng rồi >:)

cái này có lẽ do người share thêm vào, code gốc mình chỉ có nạp trực tiếp vào db chứ không cho nạp xu (vừa gây rắc rối vừa có thể lỗi phát sinh)

nếu người share này thêm đổi xu có lẽ nhằm mục đích chuyển xu giữa các tài khoản thì có lẽ nên cho chuyển đồng hay hơn.

trước cũng có xem qua cho 1 người dùng bộ này thấy code sửa nhiều mà không rõ mục đích gì :))

kieuduybl
28-05-13, 05:14 AM
bạn vào nạp card xóa cái include laivt_firewall đi là được. k dc thì pm yahoo mr.tuanng

Cảm ơn bạn lỗi đó mình sang chạy xampp 1.7.4.

Thế bác nào có code gốc ko :(

camxuc
28-03-14, 02:06 AM

Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

rãnh góp chúc ý kiến thôi .
web này mình share lâu rồi
U điểm gọn dễ sài
nhược điểm không có chức năng quên mật khẩu .
thứ 3 trang này sẽ tự động load đồng nhưng phải chỉnh lại file player.lua để khớp với website.
trang này không có sử dụng hàm escap_string nên dễ bị hack .
ai cần mình cho cái version khác cao hơn cho anh em sài. có gì pm yahoo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>