PDA

View Full Version : Thêm phần thưởng khi chuyển sinh 100 là all skill lên cấp 150

ben543518694
03-10-12, 03:00 PM
Có ai bik cách thêm phần thưởng khi chuyển sinh 100 lần là + tất cả skill môn phái lên 150.
Cái mục ni tui mò hoài ko có ra ( chỉ là chơi ở nhà thôy ko có mở sv private nhé )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chỉ cần hướng dẫn lệnh add all skill môn phái lên 150 là được, còn vụ chuyển sinh mấy lần là có phần thưởng riêng thì tui bik rùi... cám ơn trước nhé
Thân!

nhokpretkool
03-10-12, 09:33 PM
Phần thưởng chuyển sinh 100 lần? Làm sao đc v nè 8->
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hachacpro
04-10-12, 08:54 AM
Làm gì có tặng thêm skill hả bạn ;))
Còn ko thui bạn lấy 1 máp vô danh rùi đưa các NPC lên đó add skill dựa vào từng môn phái cho mỗi NPC :)

trungviet
04-10-12, 06:21 PM
Có ai bik cách thêm phần thưởng khi chuyển sinh 100 lần là + tất cả skill môn phái lên 150.
Cái mục ni tui mò hoài ko có ra ( chỉ là chơi ở nhà thôy ko có mở sv private nhé )
Chỉ cần hướng dẫn lệnh add all skill môn phái lên 150 là được, còn vụ chuyển sinh mấy lần là có phần thưởng riêng thì tui bik rùi... cám ơn trước nhé
Thân!

Hàm thì dùng hàm set_skill(id_skill, level). Nếu bạn không biết làm thì bạn gửi bộ code, mình sẽ post lại code đã sửa cho bạn.

ben543518694
07-10-12, 04:33 PM
chà vừa thử cái hàm set_skill là được lun,
thanks bạn việt nhé !!!