PDA

View Full Version : [MU] Share MU Server 11.11.92 config chuẩn thích hợp cho Online

Newbie2012
03-10-12, 10:50 AM
Em vào GZ lâu rồi cũng học được chút đỉnh nhưng vẫn là Newbie. Em cảm thấy bản này ổn nên share chứ ko có ý múa rìu gì đâu nên đừng ném đá em nhé :D
Bản này em đã online hơn 3 tháng và thấy trong quá trình online không xảy ra lỗi gì to tát nên share cho anh em dùng.
Anh em có thể dùng để test OFFLINE hay mang ONLINE cũng được.
Nếu không hài lòng vui lòng đừng ném đá em
Lưu ý: Các bạn tự tìm main nhé vì main cũ là main anti hack nên del rồi
Link thảo luận đề phòng gamezone die:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link down client: (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link down server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link nbb crack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pass giải nén: 1
Link QWEB Ver 3:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pass giải nén: qwebmu.net
Database:
- Non md5 của netbanbe: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
- Md5 của netbanbe: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bộ đồ nghề cho ai chưa có:
I: Đối với win xp
- vcredist_x86: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
- Cái này quên ùi nhưng cài luôn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
- SQL Server 2000: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (Pass: hanhtrangsinhvien.net)
- Dotnetfx3.5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

II: Đối với win 7
- vcredist_x86: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
- SQL Server 2000: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (Pass: hanhtrangsinhvien.net)

Hướng dẫn cơ bản:
Giải nén vào ổ D rồi chỉnh ip + pass như dưới là chiến còn online thì sửa theo hướng dẫn
Server đã config sẵn với ip là 192.168.1.100 và pass sa là sa
Để config serial + version của main các bạn vào theo đường dẫn sau: D:\ToMoVN_ServerMU\SCFData\SCF_Common.txt

ClientExeVersion=0.00.00 => chính là version của main nếu để như thế này thì hex trong main là 12345 (có thể để khác theo ý bạn)
ClientExeSerial=alexandria => chính là serial của main (có thể edit theo ý bạn)

Để thay ip 192.168.1.100 bằng ip khác mà bạn muốn vào theo đường dẫn: D:\ToMoVN_ServerMU\TitanCS\Data\SCF_ServerList.cfg

0 0 "192.168.1.100" 55901 "SHOW" =>192.168.1.100 chính là ip mạng ảo mình đã cài sẵn ai muốn đổi thì đổi sau đó save lại là ok
0 1 "192.168.1.100" 55903 "SHOW"
0 2 "192.168.1.100" 55902 "HIDE"
0 3 "192.168.1.100" 55907 "HIDE"
0 4 "192.168.1.100" 55909 "HIDE"
19 19 "192.168.1.100" 55919 "HIDE"

Để config pass sa cho server các bạn vào đường dẫn sau: D:\ToMoVN_ServerMU\TitanLinkServer\Config.ini

Password=sa => chính là pass sa mặc định mà mình đã cài sẵn

Sau khi config xong các bạn run 1 -> 2 -> 3 là oke
Đã thay 1 số skin của map, pet và skill cho đẹp mắt:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ByHackker
03-10-12, 11:20 AM
Cảm Ơn Bạn Đã Chia Sẽ ^^ Good Job
Test Đã Cho Cái Bình Luận Về Server Sau :D
30Charrrrrr

hoainiemclub
03-10-12, 12:02 PM
nói bạn đừng buồn chứ.k có j là chuẩn mực và server chẳng có j hot :|

online1781
03-10-12, 12:06 PM
vào từ tháng 7 năm 2012 mà đã kêu lâu :)) ,chắc người vào vài năm gọi là gì nhỉ :))

xài sv của alex với sửa qua qua 1 tí mà đã kêu là chuẩn ...
chả có gì trên đời này là chuẩn cả ,xl cmnl

ByHackker
03-10-12, 12:06 PM

K Có Gì Hot Nhưng Mà Nta Đóng Góp Còn Đỡ Hơn Cái Thứ Chu Mõ Lên Ngồi Ném Đá :-j

bluesky089
03-10-12, 12:10 PM
Event hoạt động tốt chứ.. Đem về test thử mới dc

Newbie2012
03-10-12, 12:17 PM
vào từ tháng 7 năm 2012 mà đã kêu lâu :)) ,chắc người vào vài năm gọi là gì nhỉ :))

xài sv của alex với sửa qua qua 1 tí mà đã kêu là chuẩn ...
chả có gì trên đời này là chuẩn cả ,xl cmnl

xin lỗi bạn
đây là sv mình mua của alex đó bạn ạ :X
mình ko dùng nữa nên chia sẻ cho anh em bạn không dùng thì thôi
Mua về đâu phải đã ngon ngay
Mình có config lại nhiều chỗ trình còn gà mong bạn thông cảm

--- Chế độ gộp bài viết ---

Event hoạt động tốt chứ.. Đem về test thử mới dc

event oke bác
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Maximum
03-10-12, 12:18 PM
Tested, ko có gì khác so với bản của 896588 cả,chỉ là config tí rồi repack lại thui.

hoainiemclub
03-10-12, 12:19 PM
K Có Gì Hot Nhưng Mà Nta Đóng Góp Còn Đỡ Hơn Cái Thứ Chu Mõ Lên Ngồi Ném Đá :-j

như nào gọi là ném đá hả bạn.mình nói ở trên sai ở chỗ nào.?

Newbie2012
03-10-12, 12:21 PM

vâng sv ko có gì mới mẻ cả
cũng như bao 6.3 khác :D
chỉ thay mỗi mấy cái skin của map, skill, pet thôi :D

online1781
03-10-12, 01:04 PM
xin lỗi bạn

cái cốt lỗi là ở sv ,còn config thì mỗi người 1 ý ,bạn cứ làm như bản sv của bản là chuẩn mực trên thế giới mà làm cái title config chuẩn :)) ... ntn gọi là chuẩn ,bạn định nghĩa chữ chuẩn dùm cái ... sửa lại là "config by me" nghe còn hợp lý :)) :))

Newbie2012
03-10-12, 01:06 PM
cái cốt lỗi là ở sv ,còn config thì mỗi người 1 ý ,bạn cứ làm như bản sv của bản là chuẩn mực trên thế giới mà làm cái title config chuẩn :)) ... ntn gọi là chuẩn ,bạn định nghĩa chữ chuẩn dùm cái ... sửa lại là "config by me" nghe còn hợp lý :)) :))

vâng vâng em newbie mong anh lượng thứ
sao share ở gz toàn bị gì ko nhỉ :(

thanh_ca
03-10-12, 01:27 PM
ai bảo share làm gì .. :)).Thật ra ở GZ trước kia có rất nhiều người public những cái hay.Bỏ vài h lục lại mấy topic cũ là thấy ;)).Ngày nay chả còn ai muốn share gì nữa.Không bị ném đá thì cũng bị xỉ vả :)).Tốt nhất có thì xài.Không xài thì zip lại để đó :)).Share làm gì để bực bội thêm :))

Newbie2012
03-10-12, 01:28 PM
ai bảo share làm gì .. :)).Thật ra ở GZ trước kia có rất nhiều người public những cái hay.Bỏ vài h lục lại mấy topic cũ là thấy ;)).Ngày nay chả còn ai muốn share gì nữa.Không bị ném đá thì cũng bị xỉ vả :)).Tốt nhất có thì xài.Không xài thì zip lại để đó :)).Share làm gì để bực bội thêm :))

có cái chia sẻ cho cộng đồng thì share thôi bác :D
mà phải hứng hề hề

hoainiemclub
03-10-12, 01:31 PM
mình thì cũng k có nhiều .nên ai trong list yahoo của mình cần cái mà mình có mình share hết.;))............vì lí do gạch đá nên h đâu còn nhiều người share lên nữa :-s

huyhoangtu
03-10-12, 01:35 PM
cho mình hỏi sv nay mình có dùng qua nhung còn sv ban chua thu có 1 moi nho la sói hoàng kim ko hien HP Mana
nó chì để là +0 HP +o Mana +0 gst ko biet server bạn có bị vậy ko :s

Newbie2012
03-10-12, 01:44 PM
cho mình hỏi sv nay mình có dùng qua nhung còn sv ban chua thu có 1 moi nho la sói hoàng kim ko hien HP Mana
nó chì để là +0 HP +o Mana +0 gst ko biet server bạn có bị vậy ko :s

có hiện bạn
mà bạn down về test cho chắc tại mình del ùi nên ko kiểm tra đc

huyhoangtu
03-10-12, 01:55 PM
uh để mình thử xem sao chu cai mình dang dùng thì lổi soi hoang kim :(

thuynga
03-10-12, 01:59 PM
thank ủng hộ , :-* , trước kia test online max bao nhiêu user và chạy mấy sub thế bạn ;))

huyhoangtu
03-10-12, 02:07 PM
cho m hình3 them ty nua nhe sv nay cai cashshop da chinh lai chuan chua ban :S

Newbie2012
03-10-12, 02:15 PM
thank ủng hộ , :-* , trước kia test online max bao nhiêu user và chạy mấy sub thế bạn ;))

1sub 30
đã từng đc trải nghiệm cảnh max 2sub
nhìn max thích cực =]]

cho m hình3 them ty nua nhe sv nay cai cashshop da chinh lai chuan chua ban :S

cashop theo mình là cũng đc
bạn xem topic này của mình :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huyhoangtu
03-10-12, 02:15 PM
cho minh hoi them ty nua la server nay chay cong thanh chien ok ko vay nhi :s

Newbie2012
03-10-12, 02:23 PM
cho minh hoi them ty nua la server nay chay cong thanh chien ok ko vay nhi :s

mình chưa biết cách config CTC :D

896588
03-10-12, 03:55 PM
hình như bài này mới sửa lại tiêu đề ak

896588
03-10-12, 04:00 PM
xin lỗi bạn

event oke bác
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HRain
03-10-12, 04:24 PM
ăn cắp bản quyền cái tên "TVPĐ" trc đây của tui ha ;))
sẵn đây nói luôn, nếu xài antihack thường mà xài SCF thì mau dẹp tiệm.

quangpt.viette
03-10-12, 04:33 PM
up cho xin cái main ngồi nghịch phát 8-|

thanh_ca
03-10-12, 04:48 PM
Sao nhiều virus thế.
có 2 con "virus.win32.nimnul.a" , "Worm.win32.autorun.ckpk" trong CS và TiTanEditor

Newbie2012
03-10-12, 05:02 PM
Sao nhiều virus thế.
có 2 con "virus.win32.nimnul.a" , "Worm.win32.autorun.ckpk" trong CS và TiTanEditor

em ôm nguyên cái thư mục qua mà
máy ko cài diệt virus nên chịu.
các bác thông cảm

apple
03-10-12, 05:31 PM
bản này có cái hót là EX700 :))

online1781
03-10-12, 06:20 PM
bản này có cái hót là EX700 :))

cái dll lừa tình chứ chả có cái tác dụng gì đâu ,ông cứ chạy thử GS lên rồi xóa cái Ex700.dll đi xem xóa được ko ,lại chả bay mất tích ấy chứ :))

copysolo
03-10-12, 06:45 PM
ăn cắp bản quyền cái tên "TVPĐ" trc đây của tui ha ;))
sẵn đây nói luôn, nếu xài antihack thường mà xài SCF thì mau dẹp tiệm.
lại đi cắn người khác nữa à =))

takdcvne
03-10-12, 09:27 PM

zZK3yL0v3Zz
03-10-12, 09:32 PM
Chủ topic post thử tấm hình tăng full master dw xem có bị lỗi ko bạn

Newbie2012
03-10-12, 09:39 PM
Chủ topic post thử tấm hình tăng full master dw xem có bị lỗi ko bạn

hiện mình đã del hết rồi bạn nào cài rồi up cho anh em coi với :D
mấy bố ơ đừng chửi nhau trong topic đc ko ???
thấy gz topic share nào cũng có chửi nhau :(

insomnia_1993
03-10-12, 09:41 PM
Cảm Ơn Bạn Đã Chia Sẽ ^^ Good Job
Test Đã Cho Cái Bình Luận Về Server Sau :D
30Charrrrrr

mi là mod hay admin bên tò mò vậy =)) lừa đảo bên kntc k ra gì rồi lập 4r mới để tăng khả năng lửa đảo hả bệnh :)) đúng là hài. mem ppost ad nhảy vào cm :)) tò mò à :)) thoy thoy đi dùm đi cái loại lừa đảo à :)):)):)):)):))

Newbie2012
03-10-12, 10:01 PM
mi là mod hay admin bên tò mò vậy =)) lừa đảo bên kntc k ra gì rồi lập 4r mới để tăng khả năng lửa đảo hả bệnh :)) đúng là hài. mem ppost ad nhảy vào cm :)) tò mò à :)) thoy thoy đi dùm đi cái loại lừa đảo à :)):)):)):)):))

scam gì thế bác
mà bác này đâu phải admin bên tò mò???

ByHackker
03-10-12, 10:27 PM

Chặc Đi Bạn :)) K Ai QTam Lời Nói Của Chú Đâu =]]

tuyentc
03-10-12, 10:34 PM
tks bạn vì tinh thần. dù sv đc chỉnh sửa đôi nét nhưng cũng hay. dù không dùng nhưng tks vì cái lòng

ByHackker
04-10-12, 03:37 PM
Main: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass:tomovn.net
Đã Edit Main Chuẩn

thanh_ca
04-10-12, 03:45 PM
Main: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass:tomovn.net
Đã Edit Main Chuẩn

Chuẩn theo cái gì bạn ?.....Main bị làm sao mà làm chuẩn lại thế ....Nếu là fix thì ghi rõ fix cái gì ??????????????????????/

ByHackker
04-10-12, 03:52 PM
Chuẩn theo cái gì bạn ?.....Main bị làm sao mà làm chuẩn lại thế ....Nếu là fix thì ghi rõ fix cái gì ??????????????????????/

Đâu Có Fix Gì Í Mình Nói Là Đã Hex Đồng Bộ Với Server

insomnia_1993
04-10-12, 04:05 PM
Đâu Có Fix Gì Í Mình Nói Là Đã Hex Đồng Bộ Với Server

từng là mod knct từng lừa đảo biết bao nhiêu mem :)) tunsmile à =)) đúng là hài, giờ lập tò mò à sao k lập là makelovesll. j đó hả bệnh, zo gz tội ghê hỉ giả hưu vs nai j ở đây ;));));))

hoainiemclub
04-10-12, 04:10 PM

thanh_ca có định thương mại T-web của mình k?

ByHackker
04-10-12, 04:18 PM
từng là mod knct từng lừa đảo biết bao nhiêu mem :)) tunsmile à =)) đúng là hài, giờ lập tò mò à sao k lập là makelovesll. j đó hả bệnh, zo gz tội ghê hỉ giả hưu vs nai j ở đây ;));));))
=)) Cứ Chặc Chém Thoải Mái Nhé =p~
Có Mấy Cái Thằng Thíc Chặc Chém T Mới V. Cái Mõm Của M` Thì Té Dc Ròi ĐMC =]]

hoainiemclub
04-10-12, 04:52 PM
=)) Cứ Chặc Chém Thoải Mái Nhé =p~
Có Mấy Cái Thằng Thíc Chặc Chém T Mới V. Cái Mõm Của M` Thì Té Dc Ròi ĐMC =]]

chẳng biết quá khứ của cậu sao .chứ người việt nam cái "tiếng" nó đi trước cái "miếng " muốn chửi rủa j thì cứ viết lên đàng hoàng.lại còn để chữ màu :-q:-q:-q

thanh_ca
04-10-12, 05:01 PM
thanh_ca có định thương mại T-web của mình k?
Đang bị bug ở chức năng thuê đồ.(Không khóa gd được ;))).Để hoàn thiện mới sell, giờ mới code ra thôi.chưa xác định được có lỗi hay k :))

hdk2010
04-10-12, 05:06 PM
Mấy con chó nào vào topic người ta sủa ầm ầm lên khó chịu vãi, Ý kiến thì lên Phường giải quyết.

Newbie2012
04-10-12, 05:12 PM
Mấy con chó nào vào topic người ta sủa ầm ầm lên khó chịu vãi, Ý kiến thì lên Phường giải quyết.

em yêu bác này :X
mấy bác có xích míc với nhau vui lòng pm yahoo nhau giải quyết cái nhé

nghienmu
04-10-12, 05:37 PM
nói chung là cảm ơn bạn
còn hơn nhiều loại chỉ biết ngồi nói láo chứ có dám làm đc đéo gì cho gz
người ta có lòng share thì cảm ơn ng ta.
Chốt hạ là - những thằng nào to mồm ngon thì share bản ngon ra đây đừng nói như kiểu mà chó ngồi nghe thời sự nhá :-c:-c:-c:-c

hdk2010
04-10-12, 06:54 PM
Nói thật là server của bạn nhiều virus quá, biết là chơi off thì không tránh khỏi virus nhưng server của bác mình thấy hầu như file nào cũng dính

Newbie2012
04-10-12, 06:57 PM
Nói thật là server của bạn nhiều virus quá, biết là chơi off thì không tránh khỏi virus nhưng server của bác mình thấy hầu như file nào cũng dính

chắc tại em chạy lâu nó ngấm :D
bác lấy mấy file ở sv khắc vứt qua xem :D

Maximum
04-10-12, 07:40 PM
Bản này có lỗi tên item socket ko nhỉ ?

Newbie2012
04-10-12, 07:42 PM
Bản này có lỗi tên item socket ko nhỉ ?

à có bạn
cái này mình chưa fix :D

Maximum
04-10-12, 07:53 PM
à có bạn

Newbie2012
04-10-12, 07:54 PM

ừ nó ra mấy cái ô
bác vào bài này fix nhé :D

hoainiemclub
04-10-12, 08:26 PM
à có bạn

lỗi tên item là ở client =.=.....ở đây chỉ co server thôi .

zZK3yL0v3Zz
04-10-12, 09:25 PM
Ai test thử xem tăng full master dw đc ko

Maximum
05-10-12, 08:38 PM
Item socket nếu ko có add full socket từ mumaker thì đâu có lỗi tên hả ? mà lỗi tên là do add full 5 dòng socket hay là do item socket full opt ?

Newbie2012
05-10-12, 08:39 PM
Item socket nếu ko có add full socket từ mumaker thì đâu có lỗi tên hả ? mà lỗi tên là do add full 5 dòng socket hay là do item socket full opt ?

ukm add từ mueditor thì bị
30 charrrrrrrrrrr

Maximum
05-10-12, 08:41 PM
30 charrrrrrrrrrr

thanh_ca
05-10-12, 08:43 PM
Đó là lỗi textture ở main.item có nhiều dòng là bị lỗi đó ah.Bên RG có DLL fix đó.qua đó tham khảo

Newbie2012
05-10-12, 08:45 PM

hoimatnai.tk
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hoainiemclub
05-10-12, 09:23 PM
30 charrrrrrrrrrr

server on 3 tháng mà còn hok bik add cái item sao cho nó full opt ex 5socket nữa hả ;))

Newbie2012
05-10-12, 09:56 PM
server on 3 tháng mà còn hok bik add cái item sao cho nó full opt ex 5socket nữa hả ;))

:-j
đọc kỹ chưa :-j
add = mueditor thì bị lỗi tên hiểu chưa :-j
đừng đá xoáy nhau ko dùng thì thôi nhé

hoainiemclub
05-10-12, 10:02 PM
:-j
đọc kỹ chưa :-j
add = mueditor thì bị lỗi tên hiểu chưa :-j
đừng đá xoáy nhau ko dùng thì thôi nhé

ủa thế có liên quan gì giữa mueditor trong server và tên item hiển thị ra client sao ;))

Newbie2012
05-10-12, 10:06 PM
ủa thế có liên quan gì giữa mueditor trong server và tên item hiển thị ra client sao ;))

nhìn xem câu hỏi của người ta là gì rồi xoáy nhau sau nhé ;)

hoainiemclub
05-10-12, 10:26 PM
nhìn xem câu hỏi của người ta là gì rồi xoáy nhau sau nhé ;)

k hiểu à.add = j mà chả thế. cái hiển thị là ở client.mà tự hỏi k biết cậu có biết tự ép trong mu được 5 dòng socket 1 item nữa k ấy chứ :-":-"

Newbie2012
05-10-12, 10:29 PM
k hiểu à.add = j mà chả thế. cái hiển thị là ở client.mà tự hỏi k biết cậu có biết tự ép trong mu được 5 dòng socket 1 item nữa k ấy chứ :-":-"

thì ý tôi là add socket là bị lỗi
thôi em newbie còn bác pro rồi em xin lỗi vì em share :x

Maximum
05-10-12, 10:45 PM
thì ý tôi là add socket là bị lỗi
thôi em newbie còn bác pro rồi em xin lỗi vì em share :x

Chuẩn rồi, add = mumaker hoặc titaneditor full socket full option thì lỗi tên item + 1 dòng socket, còn nếu mà lụm item rồi tự đem về khảm từng viên socket vào thì ko lỗi :d bản này ác, ko cho mở webshop đây mà item tự kiếm, bác nào có ý định mở sv free thì nên chọn sv này đi nhé, vì ko thể đụng tới mumaker để chỉnh đồ vip ^^!

LÂM_TÂM_NHƯ
07-10-12, 02:54 PM
cho tôi nói lời công bằng. người ta đã có lòng tốt share cho người khác sử dụng thì ta nên hoan nghênh và cám ơn họ. chứ ko phải cứ chê bai hay có những lời lẽ ko hay như thế. nếu mà cứ bị như vậy, sẽ chẳng ai share gì cho mà dùng đâu

xin cám ơn chủ topic đã share cho mình có server để chơi
thanks

tuanmdcp
07-10-12, 03:03 PM
Em vào GZ lâu rồi cũng học được chút đỉnh nhưng vẫn là Newbie. Em cảm thấy bản này ổn nên share chứ ko có ý múa rìu gì đâu nên đừng ném đá em nhé :D
Bản này em đã online hơn 3 tháng và thấy trong quá trình online không xảy ra lỗi gì to tát nên share cho anh em dùng.
Anh em có thể dùng để test OFFLINE hay mang ONLINE cũng được.
Nếu không hài lòng vui lòng đừng ném đá em
Lưu ý: Các bạn tự tìm main nhé vì main cũ là main anti hack nên del rồi
Link thảo luận đề phòng gamezone die:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link down client: (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link down server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link nbb crack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link QWEB Ver 3:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Database:
- Non md5 của netbanbe: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
- Md5 của netbanbe: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bộ đồ nghề cho ai chưa có:
I: Đối với win xp
- Cái này quên ùi nhưng cài luôn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
- Dotnetfx3.5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

II: Đối với win 7

Hướng dẫn cơ bản:
Giải nén vào ổ D rồi chỉnh ip + pass như dưới là chiến còn online thì sửa theo hướng dẫn
Server đã config sẵn với ip là 192.168.1.100 và pass sa là sa
Để config serial + version của main các bạn vào theo đường dẫn sau: D:\ToMoVN_ServerMU\SCFData\SCF_Common.txt

Để thay ip 192.168.1.100 bằng ip khác mà bạn muốn vào theo đường dẫn: D:\ToMoVN_ServerMU\TitanCS\Data\SCF_ServerList.cfg

Để config pass sa cho server các bạn vào đường dẫn sau: D:\ToMoVN_ServerMU\TitanLinkServer\Config.ini

Sau khi config xong các bạn run 1 -> 2 -> 3 là oke
Đã thay 1 số skin của map, pet và skill cho đẹp mắt:

Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác làm cái video về sv của bác đi
rồi add lun cái web đồng bộ cùng sv nữa
chứ tải về rồi mà ko biết mò như thế nào

Newbie2012
07-10-12, 03:07 PM
bác làm cái video về sv của bác đi
rồi add lun cái web đồng bộ cùng sv nữa
chứ tải về rồi mà ko biết mò như thế nào

có cái hướng dẫn kìa bạn :D
mình chỉ ra cần edit ở file nào và edit như thế nào rồi mà :D

tuanmdcp
07-10-12, 03:10 PM
có cái hướng dẫn kìa bạn :D
mình chỉ ra cần edit ở file nào và edit như thế nào rồi mà :D

cậu up cái web lên cho đồng bộ đi

ghép web khác sang toàn lỗi:((:((

Newbie2012
07-10-12, 03:15 PM
cậu up cái web lên cho đồng bộ đi

ghép web khác sang toàn lỗi:((:((

web bạn lấy web netbanbe ý :D

insomnia_1993
07-10-12, 03:18 PM

sv nhớp lắm hả :D toàn zi rút =)) down về k có soft sài lâu nó phá máy cũng banh chè :))

tuanmdcp
07-10-12, 03:19 PM

cậu cho mình yahoo đc ko:">:">:">:">:">:">:">:">

896588
07-10-12, 03:34 PM

DJMaster
09-10-12, 09:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png)
Co ai chay bi loi nay khong :(. Ca 1,2,3 deu khong chay dc

896588
09-10-12, 10:35 PM
xem lại pass sa đi hoặc ko xem lại odbc cái đó là ko connect đc sql được

orion_vista
10-10-12, 07:10 AM
Người ta có lòng tốt mới shared chứ ! Mua bằng tiền chứ ít ỏi chi !Ai ko dùng thì thôi góp ý , chứ dìm nhau gớm quá !

DJMaster
10-10-12, 12:57 PM
Client không có main để chạy,down cái main của ByHacker post kia cũng ko chạy đc là sao :|

DJMaster
10-10-12, 05:48 PM
Up. Ai có client full của sv này up cho mọi người xài với

01886183218
11-10-12, 09:15 AM
sao em config ip hết rồi chạy server nó la ( ranking server offline )

titankconnet OK
titankserver OK

chạy gameserver la ( ranking server offline )

phusang
11-10-12, 05:13 PM
sao em config ip hết rồi chạy server nó la ( ranking server offline )

titankconnet OK
titankserver OK

chạy gameserver la ( ranking server offline )

Chạy ODBC cho đúng nhé bạn, và xem lại phần config

DJMaster
11-10-12, 09:31 PM
vào game bằng client nào đây :(. Client ở #1 đâu có main hay file chạy đâu =.="

vn6789
25-10-12, 09:37 AM

help mj

kennyhoang
25-10-12, 10:19 AM
Thank chủ thớt. Đem về test xem sao.
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

river76moon
25-10-12, 04:13 PM
link này die rồi chủ thớt ơi
Link nbb crack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link QWEB Ver 3:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

laulinh2
06-11-12, 09:28 PM
ai co link client ko share di, chu client topic share ko co main ec ec

skyexe001
07-11-12, 06:37 AM
The file you attempted to download is an archive that is encrypted or password protected. MediaFire does not support unlimited downloads of encrypted or password protected archives and the limit for this file has been reached. MediaFire understands the need for users to transfer encrypted and secured files, we offer this service starting at $1.50 per month.

We have informed the owner that sharing of this file has been limited and how they can resolve this issue.

Still have questions or do you think we've made an mistake? Check our knowledge base for more information or contact us about it.

up lại mấy link đi bạn ơi ,mấy link mf còn có 2 link chạy được à,cái sql server win 7 với crack này nọ die rùi ko dow được

bạn up cái clien gì mà có mỗi cái Data thiếu tùm lum hết

bạn reup toàn bộ lại link đi bạn ơi,,link nào nấy cũng die hết rồi

huythao229
08-11-12, 01:14 AM
Bạn gửi lại link dùm nhe, Mediafire dạo này chán lắm. Úp lên google drive dùm AE nhe bạn, Thanks bạn nhiêu!!!!!!!!!!

nightssky
08-11-12, 11:25 AM
sao mình dùng client này ( thích skin map) kết hợp với main <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> custom jewell này vào chọn sub được đăng nhập được vào được game ra thùng đồ ko mở được vào quán bar cũng thế ấn vào NPC nào cũng ko được mọi người ai có gặp lỗi này chỉ giúp.Mình dùng server khác cũng bản .92

DTNTruong
12-11-12, 07:32 PM
Ông chủ topic có yahoo không cho xin đi , hỏi vài thứ ^^ :((

The Gamer
26-11-12, 10:49 PM
sài bản này làm gì virus nhiều lắm

DMC.NeZo
04-12-12, 05:03 PM
Mu mới nè cũng hay.anh em vào test nhé. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanh_ca
04-12-12, 06:06 PM
Quảng cáo ở đây ? . Thật là dũng cảm ^^!

helloworld90
06-12-12, 03:10 PM
các bác nên khích lệ để các người khác cũng share hướng dẫn nhiệt tình ... 4rum anh em như nhà ... đừng xoắn quá ... chưa chắc ai hơn ai đâu ... thanks nhiệt tình cho bạn đã share :D ....

kennyhoang
19-12-12, 11:33 PM
Bản này lỗi skill mũi tên vô tận của em anh em fix đi

strancongtu2
20-12-12, 02:06 AM
Down thử nhưng vừa về đến máy đã báo Malware.

ktyenmy
25-12-12, 12:41 PM
Restore db sv này thế này vậy ?
E là Newbie mong chỉ giúp. :((

hackluv
25-12-12, 01:36 PM
Restore db sv này thế này vậy ?
E là Newbie mong chỉ giúp. :((

hè lấy db khác mà xài :-j db nbb attach vào

thangvp
25-12-12, 01:39 PM
lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tìm cái db cho ss6 down về mà attack bạn ới

ktyenmy
25-12-12, 02:08 PM
sao chạy cái file TitanDS hiện lên cái rồi mất luôn ??
chạy cái file 3.exe thì nó báo Login Sever thất bại.
E nghĩ do ko chạy đc cái 2 :-ss
Pro nào fix dùm với

hackluv
25-12-12, 04:13 PM
Pro nào fix dùm với

nói yahoo mình team cho :-j

:):):):):):):-":-":-":-":-":-":-":-":-"

ktyenmy
25-12-12, 05:13 PM
nói yahoo mình team cho :-j

:):):):):):):-":-":-":-":-":-":-":-":-"
yh : black_cat_kissyou.
Tks pro trước :X

The Gamer
25-12-12, 08:58 PM
Pro nào fix dùm với

chưa attack db ___________________

huythao229
26-12-12, 12:01 AM
chưa attack db ___________________

Cái lổi này thứ nhất do sai pass sa, thứ 2 là dính virus thôi. Hôm bữa cũng bị. Không thể chạy được. Mở lên là nó tắt ngay. Ghost máy chạy ầm ầm :D

quyen194
26-12-12, 05:33 AM
Pro nào fix dùm với

Do chưa chạy ODBC.reg
giờ sắp đi học ko tiện giải thích gì thêm, đại loại ODBC giống như Driver cho cái kết nối SQL Server vậy
Bất kỳ kết nối đến CSDL dạng nào cũng cần cái tương tự
======================================
Dạo này bận quá núp gió chờ bão :-ss

hackluv
26-12-12, 08:32 AM
Do chưa chạy ODBC.reg
giờ sắp đi học ko tiện giải thích gì thêm, đại loại ODBC giống như Driver cho cái kết nối SQL Server vậy
Bất kỳ kết nối đến CSDL dạng nào cũng cần cái tương tự
======================================
Dạo này bận quá núp gió chờ bão :-ss

sp 2 ko chạy đc titanlink đúng ko nhỉ. nhớ ko nhầm chỉ sp3 thôi mà :-j

phungbaphu
27-12-12, 06:59 PM
thank nhìu nha để vào test cái

MrKubjn
18-01-13, 11:16 AM
Newbie2012 có thể share cái main antihack k?:">

kinzero
09-03-13, 04:58 PM
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

sunpety
12-03-13, 04:18 PM
Ai có client bản này không , share cho mình với ^^ ... kiếm mãi không được cái client bản này

tdtung93
12-03-13, 11:42 PM
Ai có client bản này không , share cho mình với ^^ ... kiếm mãi không được cái client bản này

Link down bên trên đấy bạn, hoặc bạn kiếm cái client ss6.3 nào cũng đc.

minhchau0309
12-03-13, 11:48 PM
ctc ok hả bác...thật ra thì bọn ném gạch là do nó sợ bể chén cơm của nó thoy....gz nó thối rửa rối...share thì ném gạch tơi tả vì bể chén cơm ấy mà

hackluv
13-03-13, 06:47 AM
ctc ok hả bác...thật ra thì bọn ném gạch là do nó sợ bể chén cơm của nó thoy....gz nó thối rửa rối...share thì ném gạch tơi tả vì bể chén cơm ấy mà

11.11.92 aalh :v có vđề :v

30charrrrrrrrrrrrrr