PDA

View Full Version : [MU] Share QWEB version 3 (Chủ yếu templates)

ntquang.info
01-10-12, 09:50 PM
Hôm nay 1/10 là ngày đặc biệt of mình, nay share cho các bạn QWEB phiên bản 3.0 này. Hiện tại không dùng templates này nữa nên share cho các bạn nào thích dùng
Các chức năng VIP sử dụng bình thường, tuy nhiên sẽ có 1 vài nhược điểm, vì đây là bản củ nên tính năng không được đảm bảo về độ bảo mật hay full chức năng cho lắm, chủ yếu là share cái templates của nó thôi.
Ai dùng thì dùng, không dùng thì thôi nhé...

Trang quản lý sẽ mã hóa vài link css để tránh trường hợp sửa footer của mình.
Xin đảm bảo hàng sạch sẽ không sâu nhé, có ém hàng thì là :o3 và bị b-(

Download:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass:
qwebmu.net

Giao diện trang quản lý như video:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

================================================== ================================================== ==

insomnia_1993
01-10-12, 09:57 PM
Hôm nay 1/10 là ngày đặc biệt of mình, nay share cho các bạn QWEB phiên bản 3.0 này. Hiện tại không dùng templates này nữa nên share cho các bạn nào thích dùng
Các chức năng VIP sử dụng bình thường, tuy nhiên sẽ có 1 vài nhược điểm, vì đây là bản củ nên tính năng không được đảm bảo về độ bảo mật hay full chức năng cho lắm, chủ yếu là share cái templates của nó thôi.
Ai dùng thì dùng, không dùng thì thôi nhé...

Trang quản lý sẽ mã hóa vài link css để tránh trường hợp sửa footer của mình.
Xin đảm bảo hàng sạch sẽ không sâu nhé, có ém hàng thì là :o3 và bị b-(

Download:

Pass:
qwebmu.net

Giao diện trang quản lý như video:

================================================== ================================================== ==

bóc tem yahhhhhhhh00000000000000000000000000000000=((

sontran901
01-10-12, 11:49 PM
web Mu cũng ko cần nhiều chức năng phụ lắm.
Q.web thêm cái chợ trời là chuẩn còn các cái khác thiết nghĩ hơi rờm rà

dovietthai
02-10-12, 12:28 AM
Chúc ngày 1.10 vui vẻ.......

thanh_ca
02-10-12, 07:21 PM
web Mu cũng ko cần nhiều chức năng phụ lắm.
Q.web thêm cái chợ trời là chuẩn còn các cái khác thiết nghĩ hơi rờm rà

like :)) ..............30 phát........

Nhưng được cái pác ấy chịu khó tích hợp nhiều thứ .Ủng hộ chủ thớt phát triển nhé.

huntersun
02-10-12, 07:23 PM
Khi nào mới có QWEB 6.0 share free nhỉ :-*

Domino9990
02-10-12, 07:25 PM
Khi nào mới có QWEB 6.0 share free nhỉ :-*

Khi Ko còn Ai Chơi MuOnline :))

thanh_ca
02-10-12, 07:27 PM
Khi Ko còn Ai Chơi MuOnline :))

Pác ấy đang kinh doanh web cũng được lắm đấy ;)).Thấy có nhiều người mua mà.Chắc k lâu nữa thì được share ;))

kipphong3
02-10-12, 08:57 PM
Vẫn thích hàng Mr.Thanh share hơn.

Ngon bổ rẻ. :D

nhaodzo
03-10-12, 11:14 PM
c ơi sao web này cứ để 1 lúc nó lại nhảy sang trang qwebmu.net vậy. cái này có sửa được ko?

Jackieldm
08-10-12, 09:53 AM
Mình đang muốn chuyển sang cái web của anh Quang này, Mình chỉ thích bạn nào support tốt chút chứ sài hàng của NBB sao sao á. Nhưng không hiểu sài Localhost thì OK ổn còn sài trên Host thì bị vấn đề