PDA

View Full Version : [KT] Chỉnh bách bảo rương quay 6 sao????

congtuxunghe28
30-09-12, 06:03 AM
Mình đã chỉnh được quay 99% ăn rương. Còn có ai thật sự đã chỉnh được quay ra 6 sao thì hướng dẫn em với, trên diễn đàn có người hướng dẫn sửa 2 file txt trong thư mục baibaoxiang
Nhưng không hướng dẫn cụ thể là phải sửa như thế nào. Ai là tác giả chỉ giùm đi. Đừng chém nha, em đã tìm kiếm mà không thấy.

acquymavn
30-09-12, 08:26 AM
Mình đã chỉnh được quay 99% ăn rương. Còn có ai thật sự đã chỉnh được quay ra 6 sao thì hướng dẫn em với, trên diễn đàn có người hướng dẫn sửa 2 file txt trong thư mục baibaoxiang
Nhưng không hướng dẫn cụ thể là phải sửa như thế nào. Ai là tác giả chỉ giùm đi. Đừng chém nha, em đã tìm kiếm mà không thấy.

của bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

congtuxunghe28
30-09-12, 12:50 PM
của bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không biết bạn đã thử làm cái đó chưa. Nhưng mình làm theo va kết quả là rương nó quay mãi không chịu dừng. Hix

vipbk
30-09-12, 01:05 PM
quay mãi không dừng do lỗi script hoặc chỉnh sửa rate không đúng, chú ý tổng rate phải cố định, tăng cái này thì phải giảm cái khác

congtuxunghe28
04-10-12, 05:21 PM
quay mãi không dừng do lỗi script hoặc chỉnh sửa rate không đúng, chú ý tổng rate phải cố định, tăng cái này thì phải giảm cái khác

Bạn có thể cho mình xin file của bạn đã chỉnh quay được 6 sao không.

vipbk
04-10-12, 06:11 PM
Bạn có thể cho mình xin file của bạn đã chỉnh quay được 6 sao không.

của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DEMO:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>