PDA

View Full Version : [KT] Server New down về test thử nhé

nguyenduccu
29-09-12, 02:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin cơ bản là GS nó nặng hơn 3 MB chứ không phải là 1.75 MB như bản kia, giao diện cũng như thế, mình không có bản patch , ai test lấy bản patch 03-09 xem có chạy được không nhé, vì đang chạy server nên không test được
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

mình đã chạy thử GS1 thấy chạy được không lỗi gì cả

cái GS dưới này thì nặng 8.57 MB chưa test nên chưa share

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g)

1vuonchuoi9
29-09-12, 02:16 PM
cho link download gốc đi bạn................

nguyenduccu
29-09-12, 02:26 PM
cho link download gốc đi bạn................

bài viết giới thiệu thì không có. chưa có thông tin nào về cái server này, chỉ là kiếm trên google thôi với từ khóa 剑侠世界 gameserver

1vuonchuoi9
29-09-12, 02:34 PM
gameserver này lâu rồi, dùng không ổn đâu ^^

nguyenduccu
29-09-12, 02:36 PM
cái này mình chưa biết ổn hay không, mà là chưa có máy test vì đang chạy server rồi, lag lên chưa thể test cụ thể, đưa lên nếu ai rảnh test để anh em tham khảo

nguyenduccu
29-09-12, 04:17 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg

cái này bạn đã chạy thử chưa ?

anhducvn
29-09-12, 04:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyenduccu
29-09-12, 05:03 PM
mới down về. mà chưa có máy để test , trên host của nó bản này là bản có key mới nhất

1vuonchuoi9
29-09-12, 06:24 PM
mới down về. mà chưa có máy để test , trên host của nó bản này là bản có key mới nhất bạn cho mình cái yahoo, có gì cũng nghiên cứu

nghichtu91
30-09-12, 01:50 PM
bạn cho mình cái yahoo, có gì cũng nghiên cứu

sao ko hỏi tôi nè ;))
................ tôi share chứ đâu .................>:)

nguyenduccu
30-09-12, 03:42 PM
sao ko hỏi tôi nè ;))
................ tôi share chứ đâu .................>:)
ặc ặc, link bên china mà bạn share hả >:)

tình hình là sv này không gọi được đồ pet, sv có key thì hok chạy đc báo lỗi key

anhducvn
30-09-12, 08:13 PM
Bản nghichtu share có bị thiếu file nào ko thế, check thấy thiếu thiếu thì phải

tomatoes
01-10-12, 10:37 AM

Phiền bạn Up lại cái link GS trong ảnh này đc ko ?

nguyenduccu
01-10-12, 01:34 PM
đợi up lên mediafire cho tiện . chứ link tàu lúc đc lúc không

nguyenduccu
01-10-12, 01:56 PM

đây là link của nó. trong này không có patch, chạy patch 03-09 đc, có trang bị pet luôn, mà lỗi key. buồn quá:(

nhưng thông báo là trong file coin.dll có vướng 1 em virus nhé, nếu quét thì sẽ không chạy đc gameserver , nếu để nguyên là sống chung với nó:(

tomatoes
01-10-12, 02:30 PM

đây là link của nó. trong này không có patch, chạy patch 03-09 đc, có trang bị pet luôn, mà lỗi key. buồn quá:(

nhưng thông báo là trong file coin.dll có vướng 1 em virus nhé, nếu quét thì sẽ không chạy đc gameserver , nếu để nguyên là sống chung với nó:(

Thanks nhé,có 1 bạn đã gửi link qua YH của mình rồi :)
Note: Đây là bản GS mà gần như ko thể crack,nếu có ai đó bảo crack đc thì chắc là ... ^^ vì vậy cẩn thận khi GD mấy GS loại này nhé ^^

nguyenduccu
01-10-12, 02:57 PM
Thanks nhé,có 1 bạn đã gửi link qua YH của mình rồi :)
Note: Đây là bản GS mà gần như ko thể crack,nếu có ai đó bảo crack đc thì chắc là ... ^^ vì vậy cẩn thận khi GD mấy GS loại này nhé ^^
đây không phải bản mua, vì mình cũng chả dại gì đi mua GS về làm gì, bản này down trên link china, còn 1 bản có patch nặng 3.63 MB chứ không phải 3.64 như bản 03-09, mà lại hok hỗ trợ đồ pet