PDA

View Full Version : [TLBB] Post lại sv 4 lỗ của hoàng hà đã fix và update

phamvuong
28-09-12, 12:53 AM
mình qua mấy box thấy các bạn có post sv nhưng chưa sửa chữa gì nên nhiều lúc down về phải chỉnh lại thông số nên mình post lại sv đã config lại chỉ việc chạy
link sv đây (bao gồm cả update để ném vào data trong client)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

client chạy của tinhkiem.us
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (link vip fshare)

down thêm file update giải nén ném vào data của client tinhkiem là ko bị lỗi kinh nghiệm thượng hạn ko up được lv
trong shop pháo hoa có set full 120
chỉ tiếc là mất cái dưỡng sinh đan ko chuyển được tính cách trân thú
nếu ko ném 2 file này vào data thì có dương sinh đan nhưng lại mất set 120 và 1 số thứ khác (client tlbb 2gvn)
nói chung là client này tạm ổn chứ chưa hiển thị hết các tính năng và vật phẩm mọi người dùng tạm
sv hiện tại vẫn lỗi out ra login lại bị lỗi ám khí về +0
anh em pro nào giải quyết giùm vấn đề này thì ngon :((

longnhj2
28-09-12, 01:18 AM
Ban thằng kia đi mod topic người ta share nó vào quảng cáo

ronglam
28-09-12, 10:28 AM
Về sửa Ám Khí +0 thì có bài rồi . chạy VMWare kid1110 share

kinzero
02-10-12, 07:13 PM
topic xàm quá. mod close toppic nào

Rainstoven
02-11-12, 07:36 PM
topic xàm quá. mod close toppic nào

Xàm chỗ nào nhỉ? [ ???????????????????????? ]

mình qua mấy box thấy các bạn có post sv nhưng chưa sửa chữa gì nên nhiều lúc down về phải chỉnh lại thông số nên mình post lại sv đã config lại chỉ việc chạy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (link vip fshare)

down thêm file update giải nén ném vào data của client tinhkiem là ko bị lỗi kinh nghiệm thượng hạn ko up được lv
nếu ko ném 2 file này vào data thì có dương sinh đan nhưng lại mất set 120 và 1 số thứ khác (client tlbb 2gvn)
nói chung là client này tạm ổn chứ chưa hiển thị hết các tính năng và vật phẩm mọi người dùng tạm

tanhn
02-11-12, 07:48 PM

bạn ơi Link Sever hỏng rùi chả vào được

phamvuong
11-11-12, 10:43 AM
bạn ơi Link Sever hỏng rùi chả vào được
mình test lại link thấy ok mà bạn vẫn down ok

toan7a42002
11-11-12, 11:25 AM
ổn đâu mà ổn ! download thử 002 di! nhấp vào tải lun nhá ~! váo link thi như còn sống mà bấm download báo die!

danglaanh
21-01-13, 04:32 PM
Thấy hay hay nên định download về nhưng mới download link đầu tiên thì đã báo bị lock rồi :Laluot_126::Laluot_126::Laluot_126: ai sửa lại hộ với

tuidangvui
21-01-13, 04:48 PM
Thấy hay hay nên định download về nhưng mới download link đầu tiên thì đã báo bị lock rồi :Laluot_126::Laluot_126::Laluot_126: ai sửa lại hộ với
svtlbb4slot.rar.001 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
thử link trên xem sao

danglaanh
21-01-13, 05:03 PM
Vẫn hok được bạn ơi!
Dangerous File Blocked

:Laluot_220::Laluot_220:

danglaanh
21-01-13, 05:26 PM
:(:( Bạn nào còn part1 upload lại hộ mình với. Thanks!

danglaanh
22-01-13, 10:45 PM
Híc hỏng ai còn part1 sao chèn !!!!!

dovantoi96
23-01-13, 12:07 AM
Link SV đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chủ topic cho lại link client cho mình

hoandd
28-01-13, 09:34 AM
Link SV đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chủ topic cho lại link client cho mình

bạn cho mình hỏi. máy mình IP là 192.168.0.105.
mà SV là IP 192.168.1.3
mình muốn sửa lại IP SV là 192.168.0.3 thì cần sửa lại nhưng file nào để SV chạy được bt vậy bạn.
thanks !

nh0kbuon
28-01-13, 10:23 AM
linh 1 + 2 die . Gui vao yahoo ho minh cai : chiataydiem_anhchanroi . Thanks

ttphanthieugia
28-01-13, 01:20 PM
link còn tốt hết mà 8->
mediafire block thì tạo 1 acc MF rồi "Add Folder To My Files" là down được hết $-)$-)