PDA

View Full Version : Silkroad Có Ai Biết chĩ Giúp Em Vói

hdkiemsong
26-09-12, 04:34 PM
Có Bác Nào Biết Cai Data Nay Phu Hop Voi Cai Cline Sro Nào Ko A. Ai Biết Chỉ Em Vói Em Cảm Ơn Rát nhiều

Cai Data nay ne SRX_Database: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

co gi pm giúp em wa yh hdkiemsong

Hoac De Laj Lòi Nhắn $:-"

leanhducxh
26-09-12, 06:19 PM
mấy cái này từ đời lâu lắm rồi bạn toàn Bug thôi chỉ để ngắm.Client cho data trên này bạn
1/Data Client v1.317
Part 1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 3:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 4:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 5:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 6:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 7:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2/ File media.pk2 Việt Hóa
Part1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hdkiemsong
27-09-12, 12:02 PM
bạn leanhducxh oi bạn cho mình hỏi tí nhe xài máy cái dó có còn bị lỗi Cũa Hàng F10 Nũa ko Vạy Bạn8-|

leanhducxh
27-09-12, 12:07 PM
bạn leanhducxh oi bạn cho mình hỏi tí nhe xài máy cái dó có còn bị lỗi Cũa Hàng F10 Nũa ko Vạy Bạn8-|

mấy bản này chỉ để ngắm.còn F10 thì không hoạt động.dùng bản 1.188 ấy

hdkiemsong
27-09-12, 12:08 PM
Niếu Bác Nào Có Video Sũa Lỗi Cũa Hàng F10 Thì Cho Em Xin Nhé Em Cảm On Rát Nhiều

hdkiemsong
27-09-12, 12:25 PM
Bạn leanhducxh bạn cho mình xin cai clien nào dùng F10 dc hok Bạn Có thẻ Cho Minh Xin YH dc hok

leanhducxh
27-09-12, 12:55 PM
Bạn leanhducxh bạn cho mình xin cai clien nào dùng F10 dc hok Bạn Có thẻ Cho Minh Xin YH dc hok

cái này tự làm thôi chứ ko có video.muốn có F10 hoạt động thì phải add những item có trong client vào sever thì mới dc

hdkiemsong
27-09-12, 02:36 PM
Vạy Bạn Có Thể Giúp Tó Dc Ko To Cam On Cạu Nhiều có gì Add YH Giúp To Lam Giup To TKS nhiều

YH hdkiemsong

leanhducxh
27-09-12, 05:38 PM
Vạy Bạn Có Thể Giúp Tó Dc Ko To Cam On Cạu Nhiều có gì Add YH Giúp To Lam Giup To TKS nhiều

YH hdkiemsong

bạn tự nghiên cứu làm thôi chứ mình ko có time rảnh

hdkiemsong
27-09-12, 05:41 PM
sạc chỉ giúp mình add cai di cậu có gì tó hậu tạ sau mà