PDA

View Full Version : [JX] Lỗi game võ lâm truyền kì xin chỉ giúp dùm

danhbachu
26-09-12, 02:06 PM
còn 1 vấn đề nhỏ là bị lổi thanh công cụ và pass admin là sao pass admin như thế nào , mình mặc đồ Hoàng Kim môn phá và thú cưởi Víp thì nhân vật trong suốt vs lại mua ngựa tuyệt thế gia ở chổ chăn ngựa không được , rùi đồ đạc bị lỗi font ở chỗ tên môn phái , rồi đeo ngựa víp vào thì dis khỏi game

Mình dùng wins 7 để tạo game

thaihoa91
26-09-12, 03:20 PM
Bạn nên cho thông tin về Server, như ai share, tên Server là gì và link bài viết tới bài share !

danhbachu
26-09-12, 08:16 PM
Bạn nên cho thông tin về Server, như ai share, tên Server là gì và link bài viết tới bài share !

Share chính thức sever Võ Lâm Tìm Em Dev by DuongDaiCaJx , cài đặt trên trường trình máy ảo

minhchau0309
26-09-12, 08:35 PM
còn 1 vấn đề nhỏ là bị lổi thanh công cụ và pass admin là sao pass admin như thế nào , mình mặc đồ Hoàng Kim môn phá và thú cưởi Víp thì nhân vật trong suốt vs lại mua ngựa tuyệt thế gia ở chổ chăn ngựa không được , rùi đồ đạc bị lỗi font ở chỗ tên môn phái , rồi đeo ngựa víp vào thì dis khỏi game

Mình dùng wins 7 để tạo game

thanh côg cụ lỗi là do ui của game sẵn như z, pass admin thì mở file starup remix lên xem nếu k lầm thì 1,1,5,5,4,4 thì fải. nhân vật trog suốt là do thiếu spr, mua ngựa tuyệt thế đủ tiền chưa mà dòi mua 1500 2k vạn đấy lúc nãy nói k mở admin đc mà. lỗi font ntn.(hìh minh hoạ) mìh thấy bìh thuờg mà, đeo ngựa gì bị dis. mình đeo tất cả các con ngọc thần mã lạc dà hecules ngựa ....full hết đều k bị dis nhé

duylxvn
26-09-12, 09:13 PM
bạn ơi tiện thể cho hỏi bản Vo Lam Tim Em để sử dụng chức năng admin thì làm ntn ?

minhchau0309
26-09-12, 09:36 PM
bạn ơi tiện thể cho hỏi bản Vo Lam Tim Em để sử dụng chức năng admin thì làm ntn ?

đạt tên là DuongDaiCaJx thì fải pass là 115544

duylxvn
26-09-12, 09:42 PM
hic bạn có thể team sửa giúp mình đc ko.mình vào chơi nhưng lỗi rất nhiều..và thoát ra vào lại thì bị mất nv đã tạo

y/h mình: d.uy_lx

thank bạn

danhbachu
26-09-12, 10:05 PM
thanh côg cụ lỗi là do ui của game sẵn như z, pass admin thì mở file starup remix lên xem nếu k lầm thì 1,1,5,5,4,4 thì fải. nhân vật trog suốt là do thiếu spr, mua ngựa tuyệt thế đủ tiền chưa mà dòi mua 1500 2k vạn đấy lúc nãy nói k mở admin đc mà. lỗi font ntn.(hìh minh hoạ) mìh thấy bìh thuờg mà, đeo ngựa gì bị dis. mình đeo tất cả các con ngọc thần mã lạc dà hecules ngựa ....full hết đều k bị dis nhé

lổi 1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> re1.png Khi mang áo và xịn trong chỗ nhận ngựa admin từ cọp trắng trở xún + lạc đà nâu bị trong suốt không hiện hình và lổi thanh công cụ game.
lổi 2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lỗi tên môn phái trong đồ hoàng kim .
Phái ngũ độc thì không có ngọc bội hoàng kim , phái đường môn thì không có nhẫn.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

danhbachu
27-09-12, 01:50 PM
có ai chỉ dùm mình cái đi đang bí cái chổ này không làm được >.<