PDA

View Full Version : [KT] Skill 120 hoàn chỉnh , đã test trên Sever tổng hợp eveent sự kiện a3pick+Xaoph..

nokia_htc
26-09-12, 11:18 AM
Mình có tí chút muốn đóng góp cho ae , pro nào biết rồi đừng chém nhé . Hiện mình đã test trên sever Tổng hợp sự kiện - eveent sever a3pick+SaoPhayXoan , skill 120 đều ok , skill 120 của CN khác so vs VNG nhưng vẫn dùng đc . Nói chung dùng đc hết .:) . Nhưng bị cái là đéo mặt nạ Quân Lâm Miện với Tuyệt Thế Quán là bị dis . Các bác đeo mặt nạ thương thôi , bac nào fix đc giup em cái lỗi đó vs .
Sau đây là pic
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> em.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ngchuy.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> em.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vanluong92
26-09-12, 11:20 AM
Tem :-"

Anh2SiTinh
26-09-12, 11:27 AM
Lót gạch .............................................

mrquanghp9x
26-09-12, 11:29 AM
test thử nào 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nokia_htc
26-09-12, 11:39 AM
Em quên mất chưa nói là bác phải tạo nv mới nhé , k hiểu sao vào nv cũ thì bị dis GS ,.

253569
26-09-12, 03:53 PM
skill 12x này dựa trên 1 số hàm có sẵn để tạo ra , chứ chả có gì đổi mới , vs lại 12x TVC đã có hoàn chỉnh rùi mà ta ? , 12x DTK thì giảm cd xuống còn 5~10s cũng dc . Và còn DTC 1 số ng` đã thay đổi ví dụ như
tấn công có 5% xuất hiện
-80% cd của hbck

chứ DTC tang ph thêm 40% chưa chắc là kết liễu dc đối phương đâu

luudinhnam
26-09-12, 04:14 PM
Cảm un nhé hyhy nhưng làm sao để vào khi mà mình vào thì liên tục báo sv đang bảo trì

nokia_htc
26-09-12, 04:32 PM
skill 12x này dựa trên 1 số hàm có sẵn để tạo ra , chứ chả có gì đổi mới , vs lại 12x TVC đã có hoàn chỉnh rùi mà ta ? , 12x DTK thì giảm cd xuống còn 5~10s cũng dc . Và còn DTC 1 số ng` đã thay đổi ví dụ như
tấn công có 5% xuất hiện
-80% cd của hbck

chứ DTC tang ph thêm 40% chưa chắc là kết liễu dc đối phương đâu
Vâng bác pro , em thua . Close topic .

nguyenduccu
27-09-12, 10:35 AM
Vâng bác pro , em thua . Close topic .

tớ thử skill, TVT đame lên 1,5 tr , ảo tung chảo :-bd

nokia_htc
27-09-12, 10:37 AM
tớ thử skill, TVT đame lên 1,5 tr , ảo tung chảo :-bd

Cái đó mình lấy từ nguyên gốc , cậu sửa lại cho phù hợp là đc mà .o=>

nguyenduccu
27-09-12, 12:51 PM
Cái đó mình lấy từ nguyên gốc , cậu sửa lại cho phù hợp là đc mà .o=>

nói chung skill cũng tạm ổn, chỉ fix dame 1 số phái lại là ok

nokia_htc
27-09-12, 12:56 PM
nói chung skill cũng tạm ổn, chỉ fix dame 1 số phái lại là ok
cậu có cái Sever VoiVoi ak , chơi ngon k thế
.

nguyenduccu
27-09-12, 01:14 PM
cậu có cái Sever VoiVoi ak , chơi ngon k thế
.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kakakura
27-09-12, 01:39 PM
Thấy skil 120 của VDK thấy toàn màn hình nhìn hấp dẫn quá mình dùng sao không được nhĩ, ai có cái file 120 của VDK như Topic cho mình xin cái thank

helichan.dung
27-09-12, 02:37 PM
mới test ngon lắm
sài rất ngon , đủ hình ảnh lun
cho bản 3.03 thank

hitlezan
27-09-12, 07:19 PM
mới test ngon lắm
sài rất ngon , đủ hình ảnh lun
cho bản 3.03 thank

3.03 ? ban có bản này à ? ban có thẻ share dc k

lonelywofl38