PDA

View Full Version : [JX] REUPLOAD Tool Add Npc by Chicken

lzlsky301
26-09-12, 12:42 AM
Như tiêu đề, hôm nay mình up lại tool Add Npc vào map jx by chicken cho các bạn dev server.
Tool này lúc trước được chicken share nhưng dạo này search lại thì ko tìm thấy nữa.
Demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cuối cùng là link down :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhchau0309
26-09-12, 12:46 AM
dây là bản demo....nên chĩ có vài map cũg nản tớ nghỉ bạn up tool đổi toạ độ add bằng sript cho mấy bạn lun đi nào

lzlsky301
26-09-12, 01:05 AM
dây là bản demo....nên chĩ có vài map cũg nản tớ nghỉ bạn up tool đổi toạ độ add bằng sript cho mấy bạn lun đi nào

raymondle
26-09-12, 01:10 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mod lại chút xíu hehe :D

lzlsky301
26-09-12, 01:17 AM
Share đi bác cho AE dev JX có phương tiện làm việc tốt hơn ^^