PDA

View Full Version : [JX] Share skill chuẩn tkh và old

duykhang
25-09-12, 05:39 PM
mình xin share skill chuẩn của tkh và old
các skil đã đc fix chuẩn . mong ae đừng chém .

tkh : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

old : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tải về copy vô scrip skill, thấy hay cho cái tks nhé ae . gọi là tinh thần

các file skills.txt + missles.txt đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Edward_Newgate
25-09-12, 05:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duykhang
25-09-12, 05:55 PM
có link rồi đó .tks bác đã cho y kiến mém tí em quên

Learning
25-09-12, 06:11 PM
chuẩn đến mức nào vậy bạn. dùng đc cho awjx không nhỉ

khoamamktvn
25-09-12, 06:37 PM
Chuẩn là ntn nhỉ ??
Tức là như VNG ấy hả ?
Có ai test chưa report cái xem chất lượng với :D

Linh_JX
25-09-12, 06:53 PM
đéo dc ! GS báo lôi tùm lum lun

Learning
25-09-12, 07:25 PM
toàn share mấy cái lung tung. rác data gamezone

chieudavl
25-09-12, 08:42 PM
hình như thấy mấy anh trên gz có thành kiến với duykhang hay sao đó....thấy c.m cọc nhĩ

thaihoa91
25-09-12, 09:08 PM
mấy file đó cần mấy file .dll như coreclient corserver dc build để load, chứ ko fải có .txt là có tất cả, trong source mà wy định ko load cột F chẳng hạn, thì vào txt mà thêm hàng nghìn cột thì cũng chỉ để cho dung lượng tăng chứ chả load dc gì !

tuanlonghp
25-09-12, 09:53 PM
mấy file đó cần mấy file .dll như coreclient corserver dc build để load, chứ ko fải có .txt là có tất cả, trong source mà wy định ko load cột F chẳng hạn, thì vào txt mà thêm hàng nghìn cột thì cũng chỉ để cho dung lượng tăng chứ chả load dc gì !
chém gió AE giỏi thế hả anh Hòa.ko biết có biết j ko mà vào chém mạnh thế.

thaihoa91
26-09-12, 12:44 AM
chém gió AE giỏi thế hả anh Hòa.ko biết có biết j ko mà vào chém mạnh thế.

Tui ko giỏi xuất chúng, ko pro, nhưng đủ hỉu những thứ cơ bản để làm dc những chức năng dc share tại đây (toàn bộ đều làm bằng chính tay tui code và tui share): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Share ấy thế mà zờ vẫn còn nhìu ng` ném gạch vào chính những ng` đã share ra, why so serious ???

Ko đủ tài giỏi lắm, nhưng làm dc cái Kỳ Trân Các cùi, và tìm toạ độ cùi thui =)) Chứng minh à =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>