PDA

View Full Version : [JX] Cần phờ rào vào giúp đỡ newbie -- Skill jx !!!

mucemgnut0694
23-09-12, 02:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Edward_Newgate
23-09-12, 02:29 PM
Bạn này giống mình, thích skill PT :)
Mình chưa thử tạo skill mới nên k nói chỉ nói cách thay thôi
Bạn nên thay vào skill bẫy của Đường Môn
Trước mình thay cả skill Lôi Động Cửu Thiên vào Skill 9x Côn Lôn, nhìn cũng đẹp lắm.
Còn mấy skill nữa định thay nhưng cho vào ko biết tùy chỉnh nên lại thôi
Cái video này sao nó làm đc giống trong PT thế nhỉ???

mucemgnut0694
23-09-12, 02:38 PM
Bạn này giống mình, thích skill PT :)
Mình chưa thử tạo skill mới nên k nói chỉ nói cách thay thôi
Bạn nên thay vào skill bẫy của Đường Môn
Trước mình thay cả skill Lôi Động Cửu Thiên vào Skill 9x Côn Lôn, nhìn cũng đẹp lắm.
Còn mấy skill nữa định thay nhưng cho vào ko biết tùy chỉnh nên lại thôi
Cái video này sao nó làm đc giống trong PT thế nhỉ???

Hix, skill Tam muội của nó cũng chỉ có 1 núi, sao nó kết hợp được cái skill Khuynh Thành Nhất Kích với Tam muội được thế nhỉ ? Có pro nào làm được nhiều núi như trong Phong thần không nhỉ ??

Edward_Newgate
23-09-12, 02:46 PM
Hix, skill Tam muội của nó cũng chỉ có 1 núi, sao nó kết hợp được cái skill Khuynh Thành Nhất Kích với Tam muội được thế nhỉ ? Có pro nào làm được nhiều núi như trong Phong thần không nhỉ ??

Mình mới kết hợp đc 2 skill Tam Muội vs Lôi Động Cửu Thiên thôi
Tam Muội thì thay vào skill bẫy ĐM
Lôi động thì thay vào skill Côn Lôn

VongTinh
23-09-12, 02:46 PM

làm thêm child skill $-)

30 kí tự

KingMax
23-09-12, 02:53 PM
tùy theo loại skill mà thay hình ảnh thôi , cuốn Ebook có 1 số thứ làm tốt 1 skill cơ bản , cứ thử theo mà làm , nhớ khai báo skill cột T theo tầng , và hình ảnh của skill nằm trong missle.txt , thay đổi vài thông số là nó di chuyển theo ý mình
Topic Move qua Hỏi Đáp

mucemgnut0694
23-09-12, 09:32 PM
tùy theo loại skill mà thay hình ảnh thôi , cuốn Ebook có 1 số thứ làm tốt 1 skill cơ bản , cứ thử theo mà làm , nhớ khai báo skill cột T theo tầng , và hình ảnh của skill nằm trong missle.txt , thay đổi vài thông số là nó di chuyển theo ý mình
Topic Move qua Hỏi Đáp