PDA

View Full Version : [JX] Share SV gốc Xuất Danh Vô Tình Kiếm . Mong AE đừng chém

duykhang
20-09-12, 02:16 PM
ko bik sv này ai share chưa nhưng hình như sun1102 đã share rồi nhưng lỗi + bug tùm lum

h mình share lại sv gốc thôi nhé . ae ủng hộ . :D

Gốc xuất danh vô tình kiếm
Do máy yếu ram có 2gb nên cháy lag và k đc ổn định nên off h muốn shage để ae nào nhiệt tình mở free cho ACE chơi Thông tin sv - Chuyển sinh tăng lênh theo số lần . lần đầu lv 150-->200lv-->.... - Đẳng cấp tối đa là 250. - Sử dụng vật phẩm bằng chuột phải - Kích hoạt thuộc tính ẩn của trang bị khác khi mặc đủ bộ An Bang, Định Quốc, Hoàng Kim Môn Phái - Boss xanh, boss sát thủ, boss hoàng kim. - Hút sinh lực và hút nội lực - Tống Kim - Hoa Đăng - Vượt Ải. - Hệ Thống Tranh Đoạt Lãnh địa - Bang hội - Dã Tẩu - Ép trang bị tím & HKMP - Công thành chiến vào thứ 7 và Chủ Nhật Hằng Tuần - Item tiếu ngạo giang hồ - Vũ khí bạch kim - Ép HKL tỉ lệ 40% - Vòng sáng chuyển sinh - và 1 số chức năng chờ các bạn tìm hiểu
Demo
Item

Như Tiêu đề ai có nhã hứng thì vào nhé

Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

patch 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:D ae test xem sao

Tính năng mới update
Ép ngựa 8x - 15x = ngựa cấp thấp + tiền + điểm ngũ bá
Ép tiền đồng
Thêm map DHD săn item
3 event bánh chưng+ mứt + bóng ép theo time buổi sáng ép mứt buổi chiều ép bóng buổi tối ép bánh
kiếm item lì xì để chuyển sinh hướng dẫn
Ngũ sắc băng tinh --> map dhd
Thép --> map dhd
tiền đồng : 7 thép --> 3tiền đồng đen--> tiền đồng
Anh hùng lệnh ép tại npc map 7x ai thich có thể cho thêm con boss canh dữ
tổng kết
+2 tiền đồng
+1 ngũ sắc băng tinh
+2 AHL cấp 5
=> lì xì đổi ở map 3x thanh loa đảo

thấy hay thì thank cho phát lấy tinh thần . share hàng nóng tiếp :D

qfreeboy
20-09-12, 02:20 PM
ko bik sv này ai share chưa nhưng hình như sun1102 đã share rồi nhưng lỗi + bug tùm lum

h mình share lại sv gốc thôi nhé . ae ủng hộ . :D

Gốc xuất danh vô tình kiếm
Do máy yếu ram có 2gb nên cháy lag và k đc ổn định nên off h muốn shage để ae nào nhiệt tình mở free cho ACE chơi Thông tin sv - Chuyển sinh tăng lênh theo số lần . lần đầu lv 150-->200lv-->.... - Đẳng cấp tối đa là 250. - Sử dụng vật phẩm bằng chuột phải - Kích hoạt thuộc tính ẩn của trang bị khác khi mặc đủ bộ An Bang, Định Quốc, Hoàng Kim Môn Phái - Boss xanh, boss sát thủ, boss hoàng kim. - Hút sinh lực và hút nội lực - Tống Kim - Hoa Đăng - Vượt Ải. - Hệ Thống Tranh Đoạt Lãnh địa - Bang hội - Dã Tẩu - Ép trang bị tím & HKMP - Công thành chiến vào thứ 7 và Chủ Nhật Hằng Tuần - Item tiếu ngạo giang hồ - Vũ khí bạch kim - Ép HKL tỉ lệ 40% - Vòng sáng chuyển sinh - và 1 số chức năng chờ các bạn tìm hiểu
Demo
Item

Như Tiêu đề ai có nhã hứng thì vào nhé

Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

patch 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:D ae test xem sao

Tính năng mới update
Ép ngựa 8x - 15x = ngựa cấp thấp + tiền + điểm ngũ bá
Ép tiền đồng
Thêm map DHD săn item
3 event bánh chưng+ mứt + bóng ép theo time buổi sáng ép mứt buổi chiều ép bóng buổi tối ép bánh
kiếm item lì xì để chuyển sinh hướng dẫn
Ngũ sắc băng tinh --> map dhd
Thép --> map dhd
tiền đồng : 7 thép --> 3tiền đồng đen--> tiền đồng
Anh hùng lệnh ép tại npc map 7x ai thich có thể cho thêm con boss canh dữ
tổng kết
+2 tiền đồng
+1 ngũ sắc băng tinh
+2 AHL cấp 5
=> lì xì đổi ở map 3x thanh loa đảo

thấy hay thì thank cho phát lấy tinh thần . share hàng nóng tiếp :D

bóc tem nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vilinh00
20-09-12, 02:22 PM
dc nhĩ =)) gúm thật cái gì cũng có =))=;

style1
20-09-12, 02:23 PM
đc đc cố gắng nhé cậu :D .

duykhang
20-09-12, 02:37 PM
tks các huynh để sẽ cố gắng :D

shocklads
20-09-12, 02:40 PM
Awesome, bro. Cứ lên hàng đều đều mà chóng hết cả mặt:))

mrtran0781
20-09-12, 03:16 PM
sever này có ngựa phường hoàng không zay Duykhang chúc ông mau lên Mod nhá

duykhang
20-09-12, 03:16 PM
:E sv này dev lên cũng tốt đó ]

ít lỗi bug

mrtran0781
20-09-12, 03:19 PM
:E sv này dev lên cũng tốt đó ]

ít lỗi bug

GameSever chạy mải không hiện ra 5 dòng 5 full làm sao đây :!!

duykhang
20-09-12, 05:37 PM
đã sữa lại rồi bạn dow link sv mới trên nhé

ICarus
20-09-12, 06:25 PM
có vòng sáng hút chít, lên xuống m gì ko duykhang

lzlsky301
20-09-12, 06:27 PM
Chà chà Bác DuyKhang này giữ nhiều sever phếch :D

duykhang
20-09-12, 06:37 PM
có đầy đủ :D hjhj

ae cứ tks là có tinh thần share tiếp \:D/

KingMax
21-09-12, 11:21 PM
hacker à =p , làm vài quả TKH , TLKD , KK , Anh hùng đi :))

VongTinh
21-09-12, 11:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <------

=)) có bài phơi bày sự thật mà còn làm ra vẻ

duykhang
22-09-12, 06:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <------

=)) có bài phơi bày sự thật mà còn làm ra vẻ

cho mỉnh hỏi bạn có đọc cm ko

đã bảo ae nhầm lẫn . h ae vui vẻ với nhau rồi

hay bạn thích gây sự nhỉ . hay hâm nóng tin đôn

VongTinh
22-09-12, 09:56 PM
ôi hắc cờ =)) duykhang

............

huytruong9989
23-09-12, 06:16 PM
sorry vi may hu khong co vietkey.. may server na na giong nhau ma ai cung keu cua minh .. thay ten doi ho thoi ah.. cui bap het suc

battlecute
29-01-13, 12:00 AM
Patch 2 tải không được bạn ơi, bạn up lai patch 2 đi bạn, tks

longryu
30-01-13, 09:17 AM
sao mình khởi động ok hết..mà khi đăng nhap nick..nó kêu tài khoản hết hạn sử dụng..mặc dù đả chỉnh trong sql hạn đến 2020:|

fantasy1608
30-01-13, 09:40 AM
Link down patch bị lỗi rồi chủ thớt ơi!!!!!!!!

zvotinhz
30-01-13, 12:28 PM
Wow nghe giới thiệu tính năng sever thì thấy hấp dẫn thật nhưng rất tiếc link patch die ùi :((

savatage91
30-01-13, 02:37 PM
sv nay ngon quá không biết có giới hạn gì không nhỉ ?

zvotinhz
30-01-13, 05:21 PM
sv nay ngon quá không biết có giới hạn gì không nhỉ ?

=)) chơi chưa mà ngon bạn đã khắc phục đc link đang down :D

khangvo
05-02-13, 10:39 AM
Link down patch bị lỗi rồi không download được Bạn ơi xem lại giúp anh em nha! ( Thank DuyKhang trước nha! )

william_8x
05-02-13, 12:51 PM
sever này có vòng ság hk ko? phân biệt dc tốc độ đanh nội ngoài chưa?

nykulz
16-02-13, 09:53 PM
úp lại link khác đi bạn ơi.link die hết r còn được mõi cái sever :D

sunnythanh
05-05-13, 09:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

botbot237
05-05-13, 11:48 PM
8-}8-}8-}8-} đang kéo về xem sao
ai nói DuyKhang là hacker thì hacker thiệt nhưng người ta giỏi thì người ta hack sever khác điều đó củng chứng tỏ rằng nhửng thằng mở sever hít máu a e nếu biết điều và có kiến thức sẻ chống lại được thôi đằng này bị hack xong quăng sever im im vài ba bửa mở lại hút máu típ thì hack cho nó chết là đùng rồi còn ai đang quàng tự người ta hack người ta biết sẻ không phá nửa thôi DuyKhang nhỉ ;);) (mình nói chung không nói 1 ai hết nhe ) newbie cần DuyKhang nhận làm đồ đệ ^:)^^:)^^:)^

đả test =.= không đi luyện công được còn là newbie ai giúp đở giùm vs làm sao đây hxhx :(

quangken
08-05-13, 08:25 PM
ai cho mình cái thông tin nền của server này và tính năng từ source của nó thế nào chứ nêu trên ít thông tin source quá toàn event T_T

vpduy82
10-05-13, 07:04 PM
Bác nào giúp em tạo acc với , nhấn vào đăng ký nó báo : Tài khoản đã có người sử dụng

nestatn000
25-05-13, 10:43 PM
bác cho em xin cai yahoo đẻ chỉ em cách cai đi em mới biet so so a

tianmochang
26-05-13, 12:28 PM
Bishop bị đơ khi khởi động sever đến 75% ai biết chỉnh sửa chỉ mình với thank :)
yahoo: xuantruong044

huutinhqtm
26-05-13, 01:55 PM
Bishop bị đơ khi khởi động sever đến 75% ai biết chỉnh sửa chỉ mình với thank :)
yahoo: xuantruong044

bạn tắt quét virut đi là dc ah

huutinhqtm
26-05-13, 05:48 PM
tai khoan mấy cái acc admin mật khẩu llaf gì vậy bạn ơi

dungvaph03374
28-12-14, 11:28 PM
tai khoan mấy cái acc admin mật khẩu llaf gì vậy bạn ơi
111111

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

yeuem211
05-01-15, 01:59 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>