PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn tạo Tốp Stastic trên vBulletin® Version 4.1.11

YouTobe
19-09-12, 06:44 PM
Mình dùng vBulletin® Version 4.1.11
mong các bạn hướng dẫn tạo tốp bài viết mới hiển thị bên trên diễn đàn.
xin chân thành cảm ơn.

thuynga
19-09-12, 06:53 PM
tesst với mod topx của chan !!
search với từ khóa : ChangUonDyU - Advanced Statistics

nhiều admin o biết làm diễn đàn nhỉ , hic , may mà mình đi từ forum ZB >forum vbb > foeum discuz >> web nhạc + phim mã nguồn xtremedia >> 1 chút wp , 1 chút Joomla , mạng xã hội ucenter >> và cuối cùng là game !

0988360058
19-09-12, 07:13 PM

nhiều admin o biết làm diễn đàn nhỉ , hic , may mà mình đi từ forum ZB >forum vbb > foeum discuz >> web nhạc + phim mã nguồn xtremedia >> 1 chút wp , 1 chút Joomla , mạng xã hội ucenter >> và cuối cùng là game !

thuynga có code DJ ko cho mình xin.....?

thuynga
19-09-12, 07:24 PM
thuynga có code DJ ko cho mình xin.....?

Có 1 code mã nguồn bo blog thì phải , nhưng lâu lắm rồi mình o dùng , trong ổ 1 đống code từ thời local , hacking giờ loạn hết lên rồi , hic hic

CanCaiTen
20-09-12, 09:27 AM

là vào đâu, tìm mục gì, bạn hướng dẫn rõ chút được không

Diamond
20-09-12, 09:33 AM
Có 1 code mã nguồn bo blog thì phải , nhưng lâu lắm rồi mình o dùng , trong ổ 1 đống code từ thời local , hacking giờ loạn hết lên rồi , hic hic

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào search là có đấy :D

YouTobe
20-09-12, 10:40 AM
tạo được rồi, kích hoạt rồi mà nó không hiển thị tốp Stastic.

thuynga
20-09-12, 11:05 AM
tạo được rồi, kích hoạt rồi mà nó không hiển thị tốp Stastic.

chú ý : phải chèn 1 đoạn code của cái top vào forum home dưới navbar , hướng dẫn nó ghi đầy đủ mà , cái topx trước kia trên diễn đàn của mình , mình hướng không dưới 50 mem , hic !!

YouTobe
20-09-12, 11:25 AM
chú ý : phải chèn 1 đoạn code của cái top vào forum home dưới navbar , hướng dẫn nó ghi đầy đủ mà , cái topx trước kia trên diễn đàn của mình , mình hướng không dưới 50 mem , hic !!

- Sửa template FORUMHOME
Tìm
Code:
$navbar
Chèn vào dưới
Code:
$changstats

nhưng tìm không thấy cái template FORUMHOME ở đâu

thuynga
20-09-12, 11:30 AM
- Sửa template FORUMHOME
Tìm
Code:
$navbar
Chèn vào dưới
Code:
$changstats

nhưng tìm không thấy cái template FORUMHOME ở đâu

admincp =>Styles & Templates=>Styles manager =>chọn style cần chỉnh =>edit skin =>forumhome template =>forumhome =>

chi tiết thế đc chưa ;;)