PDA

View Full Version : [JX] Các bác chỉ giúp em biết khi tạo nhân vật xong em mún chạy 1 hàm thì làm thế nào

hoangthien89
18-09-12, 03:32 PM
CÁc bác chỉ giúp em hàm kích hoạt sự kiện khi mà người chơi tạo nhân vật thành công????thank

trongga
18-09-12, 03:39 PM
Ban Lam On Giup Minh Lam 1 Server Cui Cui Minh KO Biet Lam Thanks Ban Truoc

thienphuc072
18-09-12, 03:41 PM

SV cùi cùi là SV gì bạn trong GZ 1 đống SV mà bạn muốn chạy SV nào và biết cách confin SV chưa ? ? ?

hoangthien89
18-09-12, 03:51 PM

trời đất, mình hỏi thì không ai trả lời đúng chủ đề cả, lại đi hỏi cái gì ko bit

thaihoa91
18-09-12, 03:54 PM
CÁc bác chỉ giúp em hàm kích hoạt sự kiện khi mà người chơi tạo nhân vật thành công????thank

Cái này cần code source là khi nhân vật login vào game thì sẽ chạy .lua chỉ định !

thienphuc072
18-09-12, 03:56 PM
trời đất, mình hỏi thì không ai trả lời đúng chủ đề cả, lại đi hỏi cái gì ko bit

Bạn hỏi vậy ai mà hiễu để trả lời trời

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái này cần code source là khi nhân vật login vào game thì sẽ chạy .lua chỉ định !

Dai Ka ThaiHoa giúp giùm cái wed reg acc cái dai ka sao reg acc tren wed nó báo là năm 2010 làm sao chỉnh thời gian reg acc trên wed ấy hả dai ka!!!! Wed <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
18-09-12, 03:58 PM
Dai Ka ThaiHoa giúp giùm cái wed reg acc cái dai ka sao reg acc tren wed nó báo là năm 2010 làm sao chỉnh thời gian reg acc trên wed ấy hả dai ka!!!! Wed <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Fần time thì fải xem lại trong bộ web, code chỗ nào, và cần fải học về PHP để viết code lấy ngày tháng năm hiện tại và insert vào !

thienphuc072
18-09-12, 03:59 PM
Fần time thì fải xem lại trong bộ web, code chỗ nào, và cần fải học về PHP để viết code lấy ngày tháng năm hiện tại và insert vào !

Thanks!!! Dai ka cái đó pó tay :D

hoangthien89
18-09-12, 04:00 PM

Tiện thể bác chỉ giùm em có hàm nào để lấy tên tài khoản người chơi ko, ko pải tên nhân vật đâu?? thank

thienphuc072
18-09-12, 04:03 PM

Dai Ka có bộ Wed nào đã insert sẵn share giúp đi dai ka

Tiện thể bác chỉ giùm em có hàm nào để lấy tên tài khoản người chơi ko, ko pải tên nhân vật đâu?? thank

Tai khoan người chơi bạn vào bishop của JxStatup.exe có thông báo ID pass nhân vật mà

hoangthien89
18-09-12, 04:10 PM
Dai Ka có bộ Wed nào đã insert sẵn share giúp đi dai ka

Tai khoan người chơi bạn vào bishop của JxStatup.exe có thông báo ID pass nhân vật mà

ko, ý mình chỉ hỏi hàm trong lua thôi, mình đang cần để code nạp thẻ tý, chứ mình ko cần cái này, thank

thaihoa91
18-09-12, 04:43 PM

Tui ko nhớ rõ là có hay ko, cũng tuỳ server, nhưng thử gọi hàm GetAcc() hoặc GetAccount() xem sao !

shocklads
18-09-12, 04:46 PM
ko, ý mình chỉ hỏi hàm trong lua thôi, mình đang cần để code nạp thẻ tý, chứ mình ko cần cái này, thank
Nói thật với bạn, chưa biết nhiều về JX thì lo tìm hiểu đi đã rồi hãy tính chuyện mở Online Donate:-q Donate cho bạn mà hở 1 tí đi hỏi ko thấy...:-h

hoangthien89
18-09-12, 04:52 PM
Nói thật với bạn, chưa biết nhiều về JX thì lo tìm hiểu đi đã rồi hãy tính chuyện mở Online Donate:-q Donate cho bạn mà hở 1 tí đi hỏi ko thấy...:-h

mình thanh rồi, wwen mất 50 chrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr