PDA

View Full Version : [JX] Cần pro giúp em về 1 sever online

keo_ngot1418
18-09-12, 01:21 AM
;))như trên
xin giúp em về 1 severonline em cãm ơn nhìu
yh nguyenmini20

QuanNguyen
18-09-12, 07:42 AM
mình cũng giống như bạn nhưng là làm offfline trước để học hỏi kinh nghiệm nhưng tìm ko thấy topic nào chỉ từ a->Z việc tạo Datebase , config IP .v.v

khanhbong
18-09-12, 08:08 AM
mong các pro vào chỉ dạy mình với

thaihoa91
18-09-12, 09:58 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoatien21
18-09-12, 10:30 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

QuanNguyen
18-09-12, 10:50 AM
mình cần 1 bài viết hướng dẫn cụ thể từ a-> z từ việc tạo DB -> chạy sv
tại vì mình chỉ bik tạo DB xong chả bik làm gì nữa
Sever Thehades nhé :D bác nào chỉ giùm tớ với

thaihoa91
18-09-12, 10:52 AM

Vụ nhảy damage random thì yêu cầu cần làm từ source, nhưng khi đã làm source thì tất cả chức năng fải làm lại từ đầu!

mình cần 1 bài viết hướng dẫn cụ thể từ a-> z từ việc tạo DB -> chạy sv
tại vì mình chỉ bik tạo DB xong chả bik làm gì nữa
Sever Thehades nhé :D bác nào chỉ giùm tớ với

Hãy tìm hỉu cách cài cơ bản: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

QuanNguyen
18-09-12, 10:55 AM
ok cám ơn bạn :D ..............

hoatien21
18-09-12, 11:05 AM
Vụ nhảy damage random thì yêu cầu cần làm từ source, nhưng khi đã làm source thì tất cả chức năng fải làm lại từ đầu!

Hãy tìm hỉu cách cài cơ bản: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thế có cho dame nó nhỏ lại dc ko bạn mình đánh nó cứ trên 30k với lên 100k nhanh chết lắm với lại dame nó rời rạc quá làm nó dày hơn dc ko ban thanks :D

QuanNguyen
18-09-12, 11:07 AM
cái sv HAdes có cần cài font china ko vậy mình đang tập làm trên máy tính trong net nên sợ cài xong thì mất

ps1990
18-09-12, 11:31 AM
cái sv HAdes có cần cài font china ko vậy mình đang tập làm trên máy tính trong net nên sợ cài xong thì mất

xác định làm ngoài nét lên có 1 cái usb tầm 4~32g bạn nhé.:D còn cài jxpri sẽ thi thoảng phải rs lại máy.MÀ Máy ngoài nét nó có deep.Rs máy xong là Ngủm.