PDA

View Full Version : [JX] Các bác chỉ giúp em tiền vàng nó lưu ở đâu ko ak?

hoangthien89
17-09-12, 10:26 AM
CÁc bác chỉ giúp em tiền vàng của nhân vật lưu trữ ở đâu không ah, hiện tại em vào db tìm mỏi mắt thì chỉ có thấy mỗi 2 bảng account_habius và account info lưu trữ dữ liệu của nhân vật thôi, ko thấy lữu trũ tiền vàng, mà em còn thấy có vài bảng cardinfo gì đó chắc để nạp tiền đây, mà em ko thấy có hàm nào trong jx để gọi dữ liệu trong bảng này ra??? các bác giúp em vói nhé

shocklads
17-09-12, 12:43 PM
Tiền vàng thì nó cũng như vật phẩm trong người/rương/hành trang thôi thì làm gì có cái gì để lưu lại đâu8-x

KingMax
17-09-12, 03:00 PM
lưu trong thư mục datbase nhé bạn ,

hoangthien89
17-09-12, 03:18 PM
lưu trong thư mục datbase nhé bạn ,

mình có kiểm tra hết db rùi, ko có lưu đâu bạn, nếu chắc chắn bạn có thể chỉ mình bảng nào ko, cột nào, mình cũng nghí nó cũng giống item và đồ của nhân vật...

Edward_Newgate
17-09-12, 03:50 PM
mình có kiểm tra hết db rùi, ko có lưu đâu bạn, nếu chắc chắn bạn có thể chỉ mình bảng nào ko, cột nào, mình cũng nghí nó cũng giống item và đồ của nhân vật...

Bạn có hiểu thế nào là thư mục không =.=!
Với lại bạn nói rõ ra tiền vàng nào... Trong JX có mấy loại tiền ko biết loại nào mà lần :|

hoangthien89
17-09-12, 04:01 PM
Bạn có hiểu thế nào là thư mục không =.=!
Với lại bạn nói rõ ra tiền vàng nào... Trong JX có mấy loại tiền ko biết loại nào mà lần :|

heheh, mình hiểu nhầm, tiền đây là tiền vàng, lượng mà đánh quái mà có được đó??

Edward_Newgate
17-09-12, 04:05 PM
heheh, mình hiểu nhầm, tiền đây là tiền vàng, lượng mà đánh quái mà có được đó??

Tất cả những thứ trong game đa số đều lưu ở những file database (được tạo ra khi chạy server).
Trước giờ chưa thấy ai đọc đc mấy file đó cả.
Muốn chỉnh lượng tiền của nhân vật thì dùng hàm add vào thôi.

hoangthien89
17-09-12, 04:33 PM
Tất cả những thứ trong game đa số đều lưu ở những file database (được tạo ra khi chạy server).
Trước giờ chưa thấy ai đọc đc mấy file đó cả.
Muốn chỉnh lượng tiền của nhân vật thì dùng hàm add vào thôi.

thanh bạn! chắc phải vậy thôi!