PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi SV 3l

phantriman00
15-09-12, 05:46 PM
các pro cho mình hõi lỗi này là lỗi j za mình nén lại SV rồi copy lại từ đầu mà cũng bị hoài :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hongtu1
15-09-12, 06:36 PM
Sv chạy ok, ko có lỗi gì nhé, cái lỗi Mother ở hình đầu tiên kia bỏ qua

phantriman00
15-09-12, 07:08 PM
hongtu1;667549]Sv chạy ok, ko có lỗi gì nhé, cái lỗi Mother ở hình đầu tiên kia bỏ qua
ZẬY sao mình zo game thử thì bị lỗi bảo dưỡng là sao bạn

mjkenny
15-09-12, 09:15 PM
ZẬY sao mình zo game thử thì bị lỗi bảo dưỡng là sao bạn

Bảo dưỡng có thể do Server chưa load hết bạn ah.

ronglam
15-09-12, 10:54 PM
Theo mình . để nhận biết lỗi tốt nhất thì nên chạy đủ 4 lệnh viết lệnh + ảnh lên . Thứ nhất ảnh 1 đã bị lỗi erros rồi trong này thiếu lệnh server . bạn nên post lại k pm yahoo của mình để tự tay mình chạy và chỉnh cho